Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 10
    Like
    0

Câu hỏi, cần giúp đỡ Phần mềm làm karaoke

Mình là một fan của "Trịnh Công Sơn", nhạc tiền chiến.. mình muốn làm các bản nhạc karaoke để hát cho dzui cửa dzui nhà. Các bạn có biết chương trình nào ko? chỉ giúp mình với
    Quote Quote

Memphisto Guest
    1.VanBasco's Karaoke Player (vkaraoke.exe - 692.224 byte)
    VanBasco's Karaoke Player là một tiện ích miễn phí có thể chơi được các file nhạc Karaoke (*.kar) và các file nhạc MIDI (*.mid; *.midi; *.rmi). Chương trình cho phép bạn tùy biến cửa sổ karaoke như: thay đổi phông chữ, màu chữ, số dòng hiển thị, hình ảnh nền... Lời nhạc có thể hiển thị ở chế độ toàn màn hình hoặc hiển thị trên một cửa sổ điều chỉnh kích thước được. Như một dàn âm thanh chuyên nghiệp, chương trình có tất cả các công cụ cho phép bạn tinh chỉnh âm thanh để nghe “đã tai” nhất. Ngoài ra chương trình còn tích hợp với trình duyệt web Netscape và MS Internet Explorer để bạn có thể thưởng thức âm nhạc trực tuyến.
    DOWNLOAD:www.echip.com.vn/echiproot/html/softv.html
    Được sửa bởi Memphisto lúc 12:49 ngày 05-04-2004

Like
    0
    Cám ơn Memphisto, nhưng ý mình muốn hỏi phần mềm miễn phí cơ? Có bạn nào biết ko? chỉ giúp với. Mình cám ơn nhìuuuu..

Memphisto Guest
    2.Vietkar : phần mềm nghe nhạc MP3 vŕ karaoke

+ Nghe MP3-karaoke không cần file dữ liệu

+ Chất lượng âm thanh rất cao vŕ có khả năng thęm BASS, 3D sound

+ Hỗ trợ nhiều file formats (MP3, WAV, CD, VCD, DVD, WMA ...)

+ Hỗ trợ skins vŕ plugins

hoàn toàn miễn phí
    DOWNLOAD www.saigonnet.vn/phanmem/multimedia
    bạn cuộn xuốn dưới 1 chút sẽ thấy VietKar, click vào "downloàd now" để DOWNLOAD.

Like
    0
    Mình đã dùng thử vietkar rui`, khó sử dụng quá, mình làm xong mà ko biết cách lưu làm sao? nó báo lỗi hoài à!
    Memphisto đã sử dụng thử chưa? Chỉ giúp với.

Memphisto Guest
    mình vừa tìm dc cái này là POWER VIDEO KARAOKE 1.1.18 tạo File karaoke là AVI từ file MP3
    ĐOWNLOAD:http://fileforum.betanews.com/detail...fid=1069254340
    mô tả:
    Power Video Karaoke creates AVI karaoke movies using any MP3 or WAV files as soundtrack. Users may type lyrics in, use text files, or import MIDI karaoke (KAR) songs. Karaoke songs can have images, background animations, and various text effects. Included vocal removing tool is able to remove singer's voice from many recordings. The tutorial included in the documentation shows how to create VideoCD karaoke disks.

Like
    0
    Karaoke Builder proudly announces the next evolution of karaoke - Karaoke Builder Studio 3.0! All the features you could ever want from CD+G karaoke software, and some that you'd never believe possible! Prepare to be dazzled! If you want to create a karaoke CD+G track which is as good as or better than the professional disc makers can produce, you need Karaoke Builder Studio. Add lyrics, synchronise with music, accurately edit and fine-tune to create the perfect karaoke track. Create multi-color duets, even add images anywhere in your track - no other software gives you the ability to make such professional quality CD+G tracks. And we've made Karaoke Builder Studio easy to use for the beginner/amateur yet powerful for the expert/professional.
    Software

Like
    0
    Cám ơn các bạn nhìu lắm! ^_^ mình sẽ tải về làm thử.

Like
    0
    uhm thử xem dc ko >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

sdfsdfsafafwrweqrfasdfasfassfsdafhfgjhfgsdfsdf

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

333333333333333333333333333333333333333333333333
    Được sửa bởi RuojTrau lúc 23:47 ngày 12-02-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    sao minh lam mai ma ko dc
    ban nao lam dc roi chi minh vs di