Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 12

Chủ đề: dowload trang WEB

Like
    0

dowload trang WEB

Mình ở cơ quan nối Mạng ADSL rất nhanh nên muốn copy một trang WEB vào USB 128M để tối về nhà nghiên cứu có được không nhỉ liệu nó offline giống như một trang WEB thật sự không. Mình đã thử với TELEpot pro mà không hiệu quả lắm. Có ai có phần mềm gì hay cho tôi với . Liệu USB128 MB có thể copy trang WEB nguyên để về nhà xem được không ? Nếu không được thì có thể cắt ra để Dowl cho nhiều lần?

xin trả lời giúp mình nên dùng phần mềm nào?
    Quote Quote

freewarez Guest
    có thể , có thể, tôi đã thấy các trang web offline trong đĩa CD của Phạm Hồng Phước,HVA nó hoạt động hệt như online, nhưng không rõ cách làm thế nào , chỉ biết là làm được!

Like
    0
    Khi download site về máy. Các file dynamic web như .asp, .php,... sẽ chuyển thành .html. Nhưng nói chung dùng offline cũng được
    Dùng HTTrack Website Copier 3.2
    Phần mềm free

Like
    0
    Quote Được gửi bởi ngochoc
    Mình ở cơ quan nối Mạng ADSL rất nhanh nên muốn copy một trang WEB vào USB 128M để tối về nhà nghiên cứu có được không nhỉ liệu nó offline giống như một trang WEB thật sự không. Mình đã thử với TELEpot pro mà không hiệu quả lắm. Có ai có phần mềm gì hay cho tôi với . Liệu USB128 MB có thể copy trang WEB nguyên để về nhà xem được không ? Nếu không được thì có thể cắt ra để Dowl cho nhiều lần?

xin trả lời giúp mình nên dùng phần mềm nào?
    128 MB không đủ để chứa một web offline đâu bạn
    Bạn có thể sử dụng Web Copier

Like
    0

Thông tin

Bạn có thể tham khảo ở đây:
    http://www.diendantinhoc.com/showthr...t=35326&page=2
    Nếu bạn download một trang web không quá lớn với đường truyền ADSL thì thời gian sẽ không đáng kể (nên xài Ofline Explorer), nhưng nếu down những trang web lớn hoặc nguyên một forum lớn thì có thể mất thời gian đấy. Nhưng không sao vì bạn đang ngồi máy cơ quan mà, Offline Explorer có tính năng pause khá hay, bạn có thể down nửa chừng rồi ngưng lại để ngày mai down tiếp.
    Trang web nhiều khi down xuống có dung lượng lên đến mấy trăm mb, nhưng zip lại chỉ còn khỏang trên dưới 100mb là cùng vì về bản chất các file văn bản hay .html được các trình zip nén lại rất tốt.
    Nếu USB của bạn chỉ có 128mb mà khi zip lại, trang web đó >128 mb thì bạn có thể chặt nhỏ file đó ra thành nhiều phần, sau đó chép từng phần về nhà ráp lại. Chức năng chặt file (split) đã được tích trong Winzip từ version 8.1, WinRAR cung có tính năng split. Thân

Like
    0
    Webcopier sd ko hay lam. tai trang web xuong' tot nhat nen dung` webzip

Like
    0

Hấp dẫn đây !

WebZip 6.0.7.914 (version mới nhất và crk) các bạn có thể download tại đây:
    /http://ruoi.us/upload/webzip_v6_0_7_914.rar
    Tôi đã xài qua Teleport Pro, WebZip và Offline Explorer nhưng khóai nhất vẫn là chú O.E, download nhanh, ổn định và hỗ trợ khá nhiều tính năng.
    @ngochoc :
    Bạn có thể download Offline Explorer 3.0.1508 SR1 Enterprise (đã có sẵn crk) tại đây:
    /http://ngaytinhyeu.net/tools/offline_explorer_enterprise_3_0_1508_sr1.rar
    Chúc vui.

Like
    0
    bạn làm ơn chỉ cho mình cách đăng kí Offline Explorer với mình không thể ***** được tính năng của O E này có hay bằng Webzip? và liệu có thể tải về 1 trang WEB đầy đủ
    không

Like
    0

Thông tin

Quote Được gửi bởi ngochoc
    bạn làm ơn chỉ cho mình cách đăng kí Offline Explorer với mình không thể ***** được tính năng của O E này có hay bằng Webzip? và liệu có thể tải về 1 trang WEB đầy đủ
    không
    Sau khi tải O.E về và cài đặt, bạn vào trong thư mục "crk" và chép file OE.exe cho đè lên file cũ trong thư mục cài đặt, sau đó xài key-gen để tạo số đăng kí cho OE.
    Tùy mỗi người nhận xét giữa trình này và trình kia trình nào hay hơn. Nhưng mình đã dùng thử cả 3 trình download và theo ý kiến cá nhân mình thì O.E hoạt động tốt nhất. Nếu bạn muốn biết trình nào tốt hơn thì nên thử qua cả 3 trình. Tất cả các trình đó đều hỗ trợ tải về nguyên 1 site để có thể xem offline. Những trình này bạn có thể coi ở đây:
    http://www.diendantinhoc.com/showthread.htm?t=35959
    Thân.

Like
    0
    Theo mình nghĩ offline explorer Enterprise down chậm hơn Teleport . Còn offline explorer pro thì down nhanh hơn nhưng hình như chưa có cr ack . Vì vậy mình khuyên bạn nên dùng Teleport thi hay hơn

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết