Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 16
    Like
    1

Cần chú ý ! Cần các bạn trong ddth tư vấn về host tốt nhất ở việt nam

Chào các bạn mình đang có dự định thuê một host để làm diễn đàn vbb. Nhưng mình mới làm nên vẫn còn chưa biết host nào tốt nhất tại việt nam và được sự hỗ trợ tốt nhất. Mong các bạn trong diễn đàn giúp đỡ và tư vấn nên chọn thuê host ở đâu là tốt nhất. Cảm ơn các bạn rất nhiều
    Được sửa bởi myangel249 lúc 22:26 ngày 24-04-2010
    Quote Quote

Like
    0
    Bác cứ đọc hết các bài trong box này cũng sẽ tự đánh giá đc mà!
    Riêng em thì không ưu host việt lắm, chỉ nhiệt tình khi bán chứ bán xong thì oải!

Like
    0
    Chủ đề này nhiều bài viết quá rồi mà

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Spammer View Post
    Bác cứ đọc hết các bài trong box này cũng sẽ tự đánh giá đc mà!
    Riêng em thì không ưu host việt lắm, chỉ nhiệt tình khi bán chứ bán xong thì oải!
    Đồng ý, vẫn ưu tiên nước ngoài hơn

Like
    0
    mới làm thôi thì free host cho khỏe, sau này phát triển lên rồi tính tiếp.
    host nước ngoài thì tốt rồi nhưng đổi lại tốc độ sẽ chậm hơn so với host VN

Like
    0
    Tiêu đề của bạn thì khó có nhà cung cấp host nào dám nhận mình là nhất cả. Có đơn vị host chạy tốt, support tốt nhưng thỉnh thoảng vẫn có member DDTH complain...
    Tóm lại, bạn cứ tìm đến các bài viết và thử hỏi 1 vài doanh nghiệp trên này và tin tưởng 1 doanh nghiệp nào đó. Đa số các cty đều có chương trình cho chạy thử host 30 ngày, nếu ko ok thì hoàn tiền lại.

lehoang1211 Guest

Thông tin online service

Bạn có thể sử dụng thử host của các nhà cung cấp rồi đánh giá. hiện nay có rất nhiều nhà cung cấp Host cho sử dụng thử miễn phí lắm đó
    lehoang: 0937 144 312

Like
    0
    Mời bạn dùng thử host của DigiStar http://digistar.vn

Like
    1
    Quote Được gửi bởi ODS.VN View Post
    Tiêu đề của bạn thì khó có nhà cung cấp host nào dám nhận mình là nhất cả. Có đơn vị host chạy tốt, support tốt nhưng thỉnh thoảng vẫn có member DDTH complain...
    Tóm lại, bạn cứ tìm đến các bài viết và thử hỏi 1 vài doanh nghiệp trên này và tin tưởng 1 doanh nghiệp nào đó. Đa số các cty đều có chương trình cho chạy thử host 30 ngày, nếu ko ok thì hoàn tiền lại.
    Tui cũng từng nghe theo câu nói tô đậm trên của 1 công ty ở VN và bây giờ sợ lém. Từng suýt bị công ty cho lên dĩa vì đi thuê server cùi mía cho công ty làm mất khách hàng của họ.

Like
    0
    Hôm trước vừa mua host hostvn.net xong ! Thực ra thì mình đã tham khảo các HP khá lâu rồi vì nói thật mình là sinh viên tài chính ko dư dả ! Bỏ tiền ra mua host nên đắn đo lắm :p ! theo dõi 1 thời gian khá dài thì mình thấy hostvn.net được khấch hàng đánh giá dùng ổn, chưa thấy kêu ca gì lắm! Giá ko phải là tốt nhất nhưng mà cty này làm ăn khá chuyên nghiệp , support qua ticket họ trả lời nhanh lắm !

Nói thật là cách dây 1 năm mình làn đầu mua host cũng đắn đo giữa hostvn.net và 1 nơi khác giá rẻ hơn. Dại dột là chọn bên kia kết quả là host die lên die xuống. sau 2 tháng thì tự dưng nó tuyên bố giải thế và bắt vô âm tín mất hết cả dữ liệu ! Bài học nhớ đời !

Lần này cẩn thận hỏi thêm thằng bạn đang dùng ở đấy thế nó kêu tốt lăm nên mình mua theo ! Mới dùng chưa biết áu này thế nào nhưng hiện tại thì tất cả đều ổn

Ngoài hostvn.net bạn cũng tham khảo qua mấy chỗ như bsg.vn hay ngoisaoso.com.vn hay viethosting.vn . Đây là những nơi mình theo dõi là ít bị kêu ca nhất , có nhiều đánh giá tốt !

Tùy thuộc tài chính mà nhu cầu mà chọn nhà cung cấp phù hợp thôi.

link gốc : http://hostvn.net
    Được sửa bởi canh_dt lúc 16:23 ngày 25-05-2010

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết