Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 37
    Like
    1
    Quote Được gửi bởi freshgraduate09 View Post
    bác chim bươi móc dữ quá. Thắng là thắng. Thua là thua. Không có lý do hay bươi móc gì nữa. Cái câu "bóng đá là thế" quen thuộc lắm rồi. Cuộc sống cũng vậy, ai muốn, nhưng thay vì thở dài thì đi lo làm chuyên của mình đi, viết cho lắm vào, bác thất nghiệp à )
    Cái in đậm bác sai lầm to rồi đấy. Những người vào đây 8 nhiều vậy là họ có thời gian online nhiều thôi chứ công việc vẫn bảo đảm, tui cũng thế nè.

Like
    0
    Thấy trận lượt về, cho Ovrebo cầm còi đi, hài lòng bác chim với fan của Barca

Like
    0
    ha ha, no comment........buồn cười vãi chấy... BC gặp mấy con ma như Chel hay Inter thì thua cũng không có gì lạ, hình như bác chim bác ấy thích ca bài ca trọng tài nhỉ. Hi vọng lượt về BC lại ăn may như lần gặp Chel năm ngoái, rồi lại ăn 6 cho các fan nổ

Like
    0
    biết đâu lời than vãn của chú chim thấu tận trời xanh nên ông trời động lòng giúp chú chim lượt về này Inter bị trọng tài xử ép lại thì sao

Like
    0
    Thua là thua, đỗ lỗi làm gì bác CHIM. Trong khi chính bác nói MU thắng may mắn nhờ TRỌNG TÀI, thì BARCA bác lại bảo thua do trọng tài. Biện minh dài dòng làm chi chỉ tổ ng.ta vẽ thêm chuyện...

Mà trận đó(baby tui coi lại tường thuật, ko trực tiếp) thì cách Inter tiếp cận trận đấu quá tốt, đá như thế lượt về nói thẳng ra Barca không có cơ hội.

Messi bị bắt chết, Xavi chỉ có 2,3 đường kiến tạo nguy hiểm, trong khi hành lang trên cùng luôn gặp bẫy việt vị hay bọc lót khá kỹ càng. Và hơn hết, Pep đã tung Ibra, một cầu thủ đang xuống phong độ rất rõ ra sân chỉ để đi chơi loanh quanh sân. Vị trí phòng ngự của Xavi đã bỏ trống, Busquest ko thể kham cả 2 tuyến nên mỗi khi Maicon dâng cao tấn công, Inter đã tạo ra đột biến từ đây. Đây là điểm yếu mà Inter đã tận dụng triệt để và đã có 2 bàn thắng từ những điểm yếu này.

Like
    0
    Mourinho cũng đã nói rồi : "Barca nên biết chấp nhận thất bại"
    Và các fan Barca cũng nên như vậy đi, đúng là 1 Barca "vô đối" hiện lên trong thời gian gần đây thật khó chấp nhận 1 thất bại bẽ bàng như thế.
    Nhưng nhìn lại thì cái gì đến thì nó đã đến, Inter chơi hay hơn rõ ràng. Inter xứng đáng với tỉ số đó, ko nên chê trách trọng tài mà hãy hướng đến trận lượt về tại Nou Camp.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Mà lượt về chắc Inter lại đá theo kiểu Chelsea thì xem khổ cho Barca lắm
    Được sửa bởi Viic lúc 22:37 ngày 22-04-2010 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    Quote Được gửi bởi freshgraduate09 View Post
    bác chim bươi móc dữ quá. Thắng là thắng. Thua là thua. Không có lý do hay bươi móc gì nữa. Cái câu "bóng đá là thế" quen thuộc lắm rồi. Cuộc sống cũng vậy, ai muốn, nhưng thay vì thở dài thì đi lo làm chuyên của mình đi, viết cho lắm vào, bác thất nghiệp à )
    Bác nói vậy ko phải, bới móc gì đâu, cái gì cũng có nguyên do, mổ xẻ để giải đáp câu hỏi vì sao mà thôi

Còn nếu bác nói thế thì có lẽ bác ko làm IT rồi nói thật nếu code liên tục trong một hai tiếng đồng hồ mà ko nghỉ ngơi một tý chắc tôi điên mất !

Quote Được gửi bởi Viic View Post
    Mourinho cũng đã nói rồi : "Barca nên biết chấp nhận thất bại"
    Và các fan Barca cũng nên như vậy đi, đúng là 1 Barca "vô đối" hiện lên trong thời gian gần đây thật khó chấp nhận 1 thất bại bẽ bàng như thế.
    Nhưng nhìn lại thì cái gì đến thì nó đã đến, Inter chơi hay hơn rõ ràng. Inter xứng đáng với tỉ số đó, ko nên chê trách trọng tài mà hãy hướng đến trận lượt về tại Nou Camp.

Thì chấp nhận chứ làm gì được, cũng như biết tên trọng tài kia là bạn thân của ông ta thì ... làm gì được nhau...

Chỉ dể người ta biết ... À, hóa ra là như vậy !

Thì tới NouCamp có đội nào mà ko đổ bê tông chứ, nhưng được mấy đội toàn mạng trở về ??
    Được sửa bởi Kìa,con chim lúc 00:28 ngày 23-04-2010 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    bạn Kìa con chim nên kiếm load lại trận bán kết năm ngoái xem Barca của bạn được trọng tài ưu ái một cách chó má như thế nào để loại Chelsea. từ đó nên rút ra bài học là đái dầm đừng đổ thừa tại chim. thế nhé

Like
    1
    Quote Được gửi bởi alan View Post
    bạn Kìa con chim nên kiếm load lại trận bán kết năm ngoái xem Barca của bạn được trọng tài ưu ái một cách chó má như thế nào để loại Chelsea. từ đó nên rút ra bài học là đái dầm đừng đổ thừa tại chim. thế nhé
    Bác quá lời. Nhờ vậy mới có người tung hô BC lên tận vụ trụ. Bây giờ lại đỗ lỗi cho người này người kia, còn có người đỗ lỗi tại ông trời nữa kia.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi alan View Post
    Mùa giải năm này chẳng còn chuyện để nói ra hay sao mà cứ nhắc đến Barca các anti lại nhè cái chuyện cũ năm ngoái ra nói nhỉ ???

Vậy có lẽ Barca là đội bóng chuẩn mực của cái đẹp, lỡ bị trọng tài ưu ái một trận hóa ra như chuyện động trời, được nhắc từ mùa này sang mùa khác, bị trù dập đến mức cái ăn 6 vô tiền khoán hậu cũng khiến người khác ghét vì ganh tỵ Trong khi đó những đội cả mùa nhờ trọng tài thoát hiểm ko biết bao nhiêu lần (tiêu biểu như MU) mà chẳng ai thèm nhắc tới, có lẽ người ta quá quen chuyện trọng tài với đội bóng ấy.
    Tại sao một số bác ko đưa ra bình luận rằng những tình huống kia (Maicon ghi bàn sau khi Messi bị phạm lỗi, Milito ghi bàn trong thế việt vị, Barca bị bỏ cái pernalty...) là chính xác chưa ?? fan Barca có bảo là Barca chơi tốt hơn Inter đâu ? thua 1-3 khác với thua 2-3 hay 1-2 chứ. Có lẽ một số bạn trong này, ăn may vì trọng tài cũng là một phần của chiến thắng !

Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết