Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 16 / 16
    Like
    99
    Thẻ visa debit card ACB màu vàng-->chuẩn

Like
    0
    Quote Được gửi bởi star215 View Post
    Thẻ visa debit card ACB màu vàng-->chuẩn
    Em đang nói của VCB mà bro Tại ko thấy có cái thread nào hỏi về verify thẻ VISA debit của VCB nên em vào đây hỏi ké cái mà

Like
    20
    Quote Được gửi bởi songngam_bka View Post
    Mình đang gặp khó khăn trong việc verified PP từ thẻ visa của ACB.
    Trong Tk ngân hàng của mình có hơn 2$
    Mình làm thẻ Visa từ tháng 3/2010. Tháng hết hạn là 3/2018

Khi thực hiện verified thì nó hiện ra lỗi sau:

"Your credit card has not been added because we could not verify the 3-digit verification number for your card. This number is a 3-digit number printed on the back of your card. It appears after and to the right of your credit card number. Please check the number you entered and try adding this card again. Please refer to the automatic email we have sent to assist you. This may be because your bank does not support this action."

Pro nào đã trải qua lỗi này chỉ giáo giùm!

Xin chân thành cảm ơn!

Mới đầu mình cũng bị lỗi này. Sau đó dùng cái thẻ đó đem đi giao dịch ở một chổ khác (Với trường hợp của mình là mua domain ở godaddy) sau đó add lại vô PP bình thường.

Còn lấy 4 con số thì lúc mở tài khoản đăng ký luốn cái internet banking là coi được online luôn không cần phải điện cho trung tâm thẻ: Ví dụ như của mình nè:
    => Số của mình là: 8931

Like
    0

Ngạc nhiên help me

Quote Được gửi bởi songngam_bka View Post
    Mình đang gặp khó khăn trong việc verified PP từ thẻ visa của ACB.
    Trong Tk ngân hàng của mình có hơn 2$
    Mình làm thẻ Visa từ tháng 3/2010. Tháng hết hạn là 3/2018

Khi thực hiện verified thì nó hiện ra lỗi sau:

"Your credit card has not been added because we could not verify the 3-digit verification number for your card. This number is a 3-digit number printed on the back of your card. It appears after and to the right of your credit card number. Please check the number you entered and try adding this card again. Please refer to the automatic email we have sent to assist you. This may be because your bank does not support this action."

Pro nào đã trải qua lỗi này chỉ giáo giùm!

Xin chân thành cảm ơn!
    mình mới cũng dùng thẻ Visa debit màu xanh của ACB và add vào paypal mấy lần đều ko dc và báo lỗi như bạn? nhưng hôm qua đã làm được rồi có điều mình đang thắc mắc là mình có đem thẻ này để add vào verify tài khoản Seller trên ebay thì nó lại vẫn báo lỗi là sai 3 con số ở mặt sau thẻ? trong khi đó mình đã kiểm tra lại thì tất cả những thông tin mình điền vào đều đúng như điền trên paypal? như vậy thì vì lý do gì mà paypal thì chấp nhận thẻ của mình rồi còn ebay thì vẫn báo sai? sau khi mình add nó vào paypal ko dc mình đã thử vào check lại tài khoản TGTT thì thấy số dư bị thay đổi mà ko thấy báo lên chi tiết giao dịch trên ACB Online? gọi điện lên trung tâm thẻ nhờ mấy cô nhân viên kiểm tra thì mấy cô ấy báo qua kiểm tra thì có thấy giao dịch trên mạng với ebay singapore cụ thể là 2 lần mỗi lần 2 đô sing? đúng là mình có add thử 2 lần thật và 2 lần trên ebay đều báo lỗi là sai 3 con số ở sau mặt thẻ vậy tại sao TK của mình vẫn bị ebay phong tỏa 2 lần tổng cộng bị trừ 4 đô la sing? ai đã từng gặp phải vấn đề này có cách nào giải quyết giúp mình với?

Like
    12
    Quote Được gửi bởi mr.longthanh View Post
    mình mới cũng dùng thẻ Visa debit màu xanh của ACB và add vào paypal mấy lần đều ko dc và báo lỗi như bạn? nhưng hôm qua đã làm được rồi có điều mình đang thắc mắc là mình có đem thẻ này để add vào verify tài khoản Seller trên ebay thì nó lại vẫn báo lỗi là sai 3 con số ở mặt sau thẻ? trong khi đó mình đã kiểm tra lại thì tất cả những thông tin mình điền vào đều đúng như điền trên paypal? như vậy thì vì lý do gì mà paypal thì chấp nhận thẻ của mình rồi còn ebay thì vẫn báo sai? sau khi mình add nó vào paypal ko dc mình đã thử vào check lại tài khoản TGTT thì thấy số dư bị thay đổi mà ko thấy báo lên chi tiết giao dịch trên ACB Online? gọi điện lên trung tâm thẻ nhờ mấy cô nhân viên kiểm tra thì mấy cô ấy báo qua kiểm tra thì có thấy giao dịch trên mạng với ebay singapore cụ thể là 2 lần mỗi lần 2 đô sing? đúng là mình có add thử 2 lần thật và 2 lần trên ebay đều báo lỗi là sai 3 con số ở sau mặt thẻ vậy tại sao TK của mình vẫn bị ebay phong tỏa 2 lần tổng cộng bị trừ 4 đô la sing? ai đã từng gặp phải vấn đề này có cách nào giải quyết giúp mình với?
    Mình đã từng gặp 1 lỗi về 3 số CVV tương tự trong quá trình verify Paypal với ACB

Like
    0
    Mình cũng bị thế, nhưng điền số thẻ lại theo kiểu 1234 5678 .... là được. còn điền liền kiểu 12345678.... thì không được đâu . Các bạn thử lại xem. Chúc các bạn thành công >"<

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết