Trang 1 / 3 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 26
    Like
    0

Rất cần những cao thủ giúp đỡ...

Chào các anh chị em ddth . Do mình không biết post topic này ở đâu nên post mục lập trình để mong các anh chị coder giúp đỡ. Mong admin, mod thông cảm
    Chuyện là thế này, mình là designer, làm cộng tác với một cty kia về thiết kế website. Mình cũng rủ 1 đứa bạn là coder làm chung với cty đó. Tụi mình làm được 2 trang web là: http://thinghiemkiemdinh.comhttp://vietmyytravel.com/ .Tuy nhiên khi thanh toán tiền thì chỉ có thằng bạn mình nhận trước, còn mình bị thiếu nợ 700K cho 2 site. Mình sms cho thằng sếp đó với chat với nó đòi tiền, nó bảo bên cty kia còn nợ tiền web nên để nó lấy mới gửi được. Mà có 700K nợ mình từ tháng 11 năm 2009 rồi đến giờ thằng GD đó nó cứ im re. Mình thì bận việc quá ko gọi nó hoài được nên nó cứ phớt lờ...Và mình biết nó lấy tiền khách hàng hết rồi đó chứ,chắc nó ăn nhậu hết rồi nên xủ mình.
    Mình bực mình lắm, mình nói thằng bạn code với mình gỡ site đó xuống mà nó nói đổi pass hết rồi không giúp được. Thiết nghĩ 700K cũng là tiền thức đêm, thức hôm làm nên mình bức xúc lắm. Cho nên mình mong có cao thủ nào ra tay giúp mình remove 2 site đó xuống, chứ mình có kiện cũng có được đâu, lúc trước nói anh em làm chung này nọ sòng phẳng mà trở mặt thấy sợ. Mình cam kết toàn bộ sự việc này là sự thất 100% . Xin ai đó ra tay nghĩa hiệp xử đẹp, rửa hận 2 site đó giúp mình
    Được sửa bởi green_light lúc 17:06 ngày 07-04-2010
    Quote Quote

Like
    0
    cần AK47 hay B51 thì alo tui đưa cho sài

Like
    0
    Muốn gỡ 2 trang đó xuống trừ phi cậu biết được pass host. Nếu bác chủ thớt muốn xử lý mất site đó thì PM cho tui nghen
    Được sửa bởi kenny_chicken lúc 15:58 ngày 07-04-2010

Like
    0
    Quote Được gửi bởi kenphan19 View Post
    cần AK47 hay B51 thì alo tui đưa cho sài
    Chuẩn không cần chỉnh .

Bọn nào mà làm ăn như thế nhỉ ?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi kenny_chicken View Post
    Muốn gỡ 2 trang đó xuống trừ phi cậu biết được pass host. Nếu bác chủ thớt muốn xử lý mất site đó thì PM cho tui nghen
    Em ko hiểu ý pác là xử lý thế nào ? em cũng muốn làm tè le cho bỏ tức , nhìn cái website mình thiết kế mà không có 1 xu ... em tức lắm. Pác giúp được cảm ơn pác lắm...

Like
    59
    Link này có thể giúp bạn thỏa mãn nhu cầu
    http://ddth.com/showthread.php?t=350641

hay nhớ thanks tui nha....

Like
    0
    Quote Được gửi bởi loading ... View Post
    Link này có thể giúp bạn thỏa mãn nhu cầu
    http://ddth.com/showthread.php?t=350641

hay nhớ thanks tui nha....
    Bạn đùa hoài... tui bực mình cái chuyện của tui thiệt mà, nghĩ phát tức

Like
    59
    ai biểu bạn không làm hợp đồng rõ ràng. mình cũng hay làm mấy vụ nhỏ kiểu này nhưng mình chỉ demo thoy, nhận $$$ thì mới đưa hàng thật. hem thì còn lâu

Like
    0
    chả ai dại gì giúp bạn đâu. bạn có hợp đồng hay cái gì đó xác minh bạn làm ra trang đó ko?
    nếu người nào phá giùm bạn thì người đó là người không biết phân biệt phải trái, dễ tin người!

Like
    0
    Hai trang mà sao có 700k mua được mấy bó rau muống á, sao nghề này bèo bọt quá vậy, khổ thân

Trang 1 / 3 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết