Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

Tệ thật ! Hỏi cách gõ chữ Hàn Quốc

Em muốn gõ được chữ Hàn Quốc trên windows và winword thì phải cần cài đặt những gì hở các bác?
    Em mới chỉ cài được font và đọc được chữ Hàn thui.
    Mong các bác chỉ giúp.
    Thank nhìu.
    Quote Quote

Like
    0
    Bạn đã biết cách cài font thì ngay trong đó có phần add IME tiếng Hàn đấy.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi amacon_c View Post
    Em muốn gõ được chữ Hàn Quốc trên windows và winword thì phải cần cài đặt những gì hở các bác?
    Mong các bác chỉ giúp.
    Thank nhìu.
    nếu bạn chưa thuộc vị trí các phim để gõ tiếng Hàn thì bạn cần mua một bàn phím tiếng Hàn để gõ. Giá cũng không đắt hơn bàn phím thường đâu bạn.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi amacon_c View Post
    Mong các bác chỉ giúp.
    Thank nhìu.
    http://www.declan-software.com/korean_ime/

Bạn vô đó, hướng dẫn khá rõ ràng, dành cho đủ version Windows. Have fun

Like
    0
    Quá trình đô thị hóa nhanh chóng và sự gia tăng dân số đang đặt ra nhiều đe dọa trước mắt cho Hàn Quốc.Là quốc gia công nghiệp hóa cao,HQ có lượng khí thải cácbôníc rất cao:9 tấn/đầu người mỗi năm.Ô nhiễm không khí ảnh hưởng đến sức khỏe người dân thủ đô Seoul và những thành phố khác.Nạn phá rừng và phát triển đô thị đã làm thu hẹp lại môi trường sống tự nhiên của các loài động vật,do đó sự tồn vong của nhiều loài động vật có vú lớn trên bán đảo Triều tiên đang bị đe dọa.Trong số các loài động vật sống ở Hàn quốc,26 loài đang đứng trên bờ tuyệt trủng.Các khu bảo tồn chiến khoảng 7% diện tích Hàn quốc (năm 1997) với hơn một chục công viên quố gia.
    Hàn quốc đã phê chuẩn công ước quốc tế về bảo vệ sự đa dạng sinh học,các loài động vật có nguy cơ tuyệt trủng,các khu rừng nhiệt đới,và tầng ôzôn.Hàn quốc cũng kí các hiệp ước hạn chế các chất thải độc hại,hạn chế ô nhiễm môi trường biển và sa mạc hóa.

Cung cấp dịch vụ: Tư vấn du học hàn quốc, hướng dẫn và hoàn tất hồ sơ du học hàn quốc, xin visa du học hàn quốc, hướng dẫn nơi ăn ở cho sinh viên du học hàn quốc, ......
    __________________________________________________ ___________________

Tag: du hoc han quoc, du hoc han quoc mien phi, tu van du hoc han quoc, sinh vien du hoc han quoc, du hoc han quoc, chi phi du hoc han quoc, huong dan du hoc han quoc, trung tam du hoc han quoc, tuyen sinh du hoc han quoc, du hoc han quoc hoc bong, du hoc han quoc tai viet nam

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết