Trang 2 / 9 FirstFirst 123457 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 86
    Like
    11
    lạ nhỉ , mình cũng hay send quảng cáo cho khách hàng có bị vào Bulk mail đâu . hì nói thế thui chứ mấy bác send vừa phải , đúng người , đúng chỗ thì hiệu quả , mà email marketing send hiệu quả có 10% à .. không cao hơn đựoc nên nghiên cứu qua SEO ( 60% ) còn lại là quảng cáo trực tiếp

Like
    2
    Quote Được gửi bởi caspervuive View Post
    hiện nay cty EQ,đơn vị đào tạo tiếp thị trực tuyến ,có chương trình đào tạo " quản lý quan hệ khách hàng với phần mềm CRM-Email marketing"có thễ giúp các a chị có thể lập chiến lược và sữ dụng phần mềm crm emailmarketing 1 cách hiệu quã nhất
    Thừa nước đục thả câu nè.

Like
    7
    bác không công bố dịch vụ mà website của bác cung cấp em cũng khó lòng giúp bác hết sức!

Theo ý kiến của em, Email-Marketing không thể một đập ăn ngay được. Hay nói cách khác nếu bác gửi email bùm một phát tới 1 triệu khách hàng thì không nên. Như vậy là spam, mà spam với mục đích tăng traffic thì đúng là chỉ có lỗ.

Email-marketing là tận dụng email để chăm sóc từng khách hàng một từ xa. Luôn luôn cố gắng chỉ giửi mail tới những người nhận mong muốn thông tin từ website của ta tới mức cao nhất có thể.

Với list email của bác, theo em bác nên khai thác từ từ một cách kiên nhẫn và hãy sãn sàng để nhận hậu quả nếu có. Vì suy cho cùng, chưa ai trong số họ đăng ký dịch vụ nhận mail của bác cả!
    nghematong[dot]com

Like
    0
    nếu list đó là khách cũ của bạn, thì có hiệu quả. Còn người lạ thì hậu quả nhiều hơn, nếu bạn tăng tần suất gửi mail càng nhiều thì người ta ghét bạn nhiều hơn.

Like
    0
    Ái chà. Tớ cũng có cái Web rất muốn mọi người biết đến.
    @: jollydragon chia sẽ cho tớ danh sách Email đó được không.
    Gửi tới yahoo: ngocthong9x@yahoo.com.vn nhé.
    Web http://simninhthuan.com của tớ mới mở nên ít khách ghé thăm lắm. Mong cậu giúp đỡ.

Cảm ơn cậu nhiều.

Like
    0

My micro SD card won't format on Vista?

I've seen that happen on some Flash drives that were formatted improperly or corrupted. You might be able to fix it by low-level formatting it.

Like
    0
    Công ty mình cũng đã thử vụ email markeitng này thời gian qua, kết quả thật là thê thảm. Bị blacklist tùm lum hết, gửi toàn vô spam.

Like
    34
    Để có thể sử dụng email marketing tốt không chỉ đơn thuần dựa vào nội dung của email và nói chung là nếu chưa có kinh nghiệm thì không nên dùng vì hậu quả khó lường lắm!
    Webtretho - Cộng Đồng Phụ Nữ Lớn Nhất Việt Nam

Like
    2
    Nếu bạn là người lạ thì họ sẽ hiếm khi mở ra lắm vì thư rác , sợ virus, trừ khi nào bạn xây dựng được mối quan hệ tốt bới độc giả và họ muốn có nhiều thông tin hơn từ email của bạn thì họ mới mở ra.
    Nói chung nếu bạn là người lạ thì xác suất thấp và khả năng bị vào spam cao.

Like
    47
    Quote Được gửi bởi jollydragon View Post
    Bạn khucthuydu nói rất có lý, quan trọng nhất là không để người nhận email có cảm giác rằng mình đang spam họ.

Như mình nói từ đầu, mình chỉ muốn tăng traffic chứ site của mình không có business gì cả, chỉ vào xem tin giải trí thôi. Vì vậy cũng không lo ảnh hưởng việc làm ăn, kinh doanh ...

Mình đã thử 1 software send email tự động thì thấy nó luôn vào Inbox, mình dùng SMTP của gmail. Vì thế cũng không lo việc các mail service cho email của mình vào blacklist, vì mình có thể đăng ký gmail khác nếu địa chỉ gmail hiện tại có vấn đề.
    Phần mềm bác đang dùng là gì vậy.Có thể bật mí được không?

Trang 2 / 9 FirstFirst 123457 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết