Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 20
    Like
    0

Nhờ làm giúp banner

Cần một cái banner 300x60 cho trang Web của "Sở Giáo dục - Đào tạo Đồng Nai". Bạn nào có thể làm giúp xin cảm ơn
    Quote Quote

Like
    0
    Có mỗi câu cụt ngủn như thế thì làm seo lam banner đựơc hả bác , nếu bác mún nó đẹp ít nhất cung phải cho mọi người cái coi cái web của bác thế nèo đã để biết được màu sác cần dùng , bố cục ... và bác cũng phải cho mọi người õ cái ý tưởng của bác về cái banner nó thế nào , cần có gì và ko có gì trên đó thì mới biết đường mà làm chứ cứ khơi khơi như bác nói thì chả ai làm được đâu . Thân .

Like
    0
    cho trang web cua sở giáo dục hả - 50.000 VND / Banner .

Like
    0
    luongbaby biết làm ăn quá nhỉ ? nhưng nwwú ai cung như vậy thì cái ddth này đã không được như bây giờ .

Like
    0
    luongbaby na`y neu can 50.000 thi tui cho, dung len day de ma la`m an theo kieu do
    xin loi admin va` moi nguoi vi linux moi cai chua biet go tieng viet the na`o ca'

Like
    0
    > Đừng nói vậy chớ - tui đang kinh doanh chất xám của mình mà - với lại tui đâu có đi ăn xin đâu mà ông phải cho tui tiền .

Like
    0
    sẵn có chủ đề này. Mình xin hỏi các cao thủ chỉ giùm mình cách làm banner đi. Vì mình muốn làm banner cho trang web về jewelry, mình use Photo để ghép hình nhưng chiều dài nó k đủ hết Window. Mình k bít làm sao nữa.
    Các bạn có biết cách nào làm banner k? tức là hình sao cho chiều dài đủ 1 page, chứ hình bthuong thì ngắn quá. Và còn nữa ...hihihi...hỏi hơi bị nhìu... :P muốn ghép 4 hình use Photoshop để làm banner được k? Nó có thành 1 thanh dài hay chỉ là 1 tấm hình bthuong!!???
    Làm ơn help mình !

Like
    0
    Quote Được gửi bởi knam77
    Cần một cái banner 300x60 cho trang Web của "Sở Giáo dục - Đào tạo Đồng Nai". Bạn nào có thể làm giúp xin cảm ơn
    Choài không lẽ hết nhân tài ở biên hòa roài sao mà làm phiền đến bác thế. Tui cũng ở biên hòa nè nhưng muh rất tiếc là không biết đồ họa. Thử hỏi bác pfiev xem bác ấy cũng là dân biên hòa đó.

Like
    0
    To bác Binladen: binladen có khác giàu sụ hà

To bác Luongbaby: bác kinh doanh bằng chất xám của bác thì không ai cấm cả nhưng có điều đây là diễn đàn học hỏi và trao đổi , giúp đỡ lẫn nhau chứ không phải cái chợ ,nên bác có thể gửi P.m riêng cho người ta mà đề nghị chứ đừng hô hào mua bán ở trong này để người khác khỏi nghĩ ngợi .

To Cogaidentuhomwa :Có nhiều cách để tạo 1 banner quan trọng là biết cách trình bày chứ nói suông thì không thể bày cho bạn cách làm banner được .còn nếu bạn dùng photoshop thì giới hạn về mặt kích thước của banner bạn có thể thay đổi được và việc dùng 4 hay 40 cái photo để làm banner đều được cả và kich thước của banner là do bạn tự đặt sao cho vừa với website và hợp lý là ổn .

Bác nào muốn nhờ làm banner như bác knam77 hay cogai.... gì gì thì có thể post ý tưởng và kèm thêm vài cái hình mẫu nữa thì cang tốt, chác chắn là trong này có nhìu bác sẵn lòng giúp đỡ thôi .

Like
    0
    Quote Được gửi bởi knam77
    site đó có trên mạng chưa... có link không? bác cho để anh em vào xem lấy ý tưởng đi...

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết