Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 33
    Like
    0

Tệ thật !

Quote Được gửi bởi Spammer View Post
    Em thấy bảo bây giờ mà sài cái USB 3G ấy tốc độ còn nhanh hơn ADSL nhưng mà giá hơi cao!
    Theo các bác nên sử dụng của mạng nào thì ổn định mà rẻ nhất?
    1- sóng 3G cũng như di động- sóng phủ rộng, khỏe thì ổn định => lựa chọn Viettel
    2- rẻ thì chỉ có dùng theo gói unlimit => lựa chọn Vinaphone vì là mạng duy nhất còn gói unlimit...

Like
    0
    Quote Được gửi bởi BB9630 View Post
    nói như bác thì chắc chắn là mạng nhà bác có share.
    hỏi thật là bác có dùng wifi không vậy????? nếu dùng lưu lượng => cắm wifi mà ko có pass thì không đỡ được đâu bác ạ. bác dùng trọn gói thì ko nói làm gì....
    để kiểm tra bác gọi cho nhà mạng bảo nó tra cho lưu lượng các tháng gần đây khi dùng trọn gói xem phát sinh bao nhiêu GB và bác so sánh tương đối với lưu lượng sử dụng thực sự là biết ngay thôi.....Thân...
    không mình ở không có wifi..modem thì modem tp link làm j có wifi..tháng 2 mình mất 5g còn tháng 3 ( đã chuyển sang trọn gói ) thì lên tới 23g..mặc dù có down nhưng con số này "hơi cao" so với mức mình down..giờ mới down cái du meter để kiểm tra chứ trước ko để ý chỉ là biết mình đã down những gì thôi.

modem lắp đường dây của viettel thì họ bảo là dây bình thường k có ai cắt trộm cả..mà nhiều người khoe là tốc độ viettel đang lên mà giờ mình mới thấy..trước toàn ở mức 120 giờ lên chừng 170

Like
    0
    Nói thật là làm gì có chuyện câu trộm => chắc chắn luôn đó......mà bác dùng thế nào mà đến tận 23GB vậy ....????

Like
    0
    mình mới cài lại bản du meter 4.16 để theo dõi sao chưa j nó đã ra thế này nhỉ :

------------------

bây giờ là thế này rồi..cài norton 2010 1 cách cẩn thận và xem modem và cả cái du meter này..nãy giờ có download nhưng toàn cái chừng 10m 20m

Like
    22
    Dính virus rồi =)) đã dính rồi thì có cài antivirus nào cũng thua thôi. Dùng Ubuntu đi cho lành )
    Khám phá Du lich Con Dao

Like
    0
    nếu có sao modem không nháy ( thấy mọi người bảo virus tự up hay down thì nó nháy kinh lắm ) hoặc là cả cái du meter cũng không thấy hiện dung lượng down và up..rồi cả cái cFos Traffic Shaping cũng không có j luôn.

Like
    0

Tệ thật !

Quote Được gửi bởi brutal_death View Post
    nếu có sao modem không nháy ( thấy mọi người bảo virus tự up hay down thì nó nháy kinh lắm ) hoặc là cả cái du meter cũng không thấy hiện dung lượng down và up..rồi cả cái cFos Traffic Shaping cũng không có j luôn.
    bác thấy đèn nào ko nháy vậy....????

Like
    0
    đèn modem..................

Like
    0

Tệ thật !

Quote Được gửi bởi brutal_death View Post
    đèn modem..................
    bác à....modem thì có power, Link(ADLS) là không nháy còn lại là nháy loạn lên như data, lan, ethernet....

Like
    0
    Quote Được gửi bởi BB9630 View Post
    bác à....modem thì có power, Link(ADLS) là không nháy còn lại là nháy loạn lên như data, lan, ethernet....
    cậu này làm việc cho viettel à sao ăn nói câu bài vậy...của tôi là tp link ý tôi lúc down thì đèn act nháy còn lúc bình thường chả down gì nó cũng chả nháy..cái tăng tốc net cũng không hoạt động..cái du meter cũng không hoạt động mà tự dưng hiện mấy trăm mb

Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết