Trang 1 / 3 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 23
    Like
    0

ACB ko cung cấp mật khẩu cho thẻ Visa Debit

Chuyện là thế này, hôm nay em có đi lên ACB Hải Phòng lấy thẻ Visa Debit... ĐAng tính lên thử cái Internet Banking nhưng ngó vô cái tờ cung cấp mật khẩu, cái tờ này gồm có Tên em, số thẻ, mã số truy cập, mật khẩu. 3 cái trên thì nó cung cấp cho em, còn cái dưới cùng là mật khẩu thì có một dòng chữ "Xin Quý khách vui lòng dùng mật khẩu hiện tại" Nguyên văn là thế. Ủa, thế giờ mật khẩu em là cái gì đây trời... Bác nào bị như em chưa
    Quote Quote

xdanze Guest
    Quote Được gửi bởi vietduchp View Post
    Chuyện là thế này, hôm nay em có đi lên ACB Hải Phòng lấy thẻ Visa Debit... ĐAng tính lên thử cái Internet Banking nhưng ngó vô cái tờ cung cấp mật khẩu, cái tờ này gồm có Tên em, số thẻ, mã số truy cập, mật khẩu. 3 cái trên thì nó cung cấp cho em, còn cái dưới cùng là mật khẩu thì có một dòng chữ "Xin Quý khách vui lòng dùng mật khẩu hiện tại" Nguyên văn là thế. Ủa, thế giờ mật khẩu em là cái gì đây trời... Bác nào bị như em chưa
    cái tờ này gồm có Tên em, số thẻ, mã số truy cập, mật khẩu << vầy còn hỏi gì nữa?

Like
    0
    Vào https://online.acb.com.vn/ được rồi thì đổi mật khẩu trong đó.
    Nhưng mà nếu bạn mới làm thẻ thì vào đó chỉ đổi pass được thôi, các chức năng khác ko có gì, gọi support nó bảo đang nâng cấp mạng.

Like
    0
    Em đáng bị vướng vì Vía Debit đây, ACB không cung cấp cho em Pass để dùng ATM mà chỉ cho Pass của Internet Banking...!!! Hôm bữa tường dùng cái đó nhập vào ATM...nhập vô 2 lần sai..nó nuốt xừ mất... (

Like
    1
    Quote Được gửi bởi xdanze View Post
    cái tờ này gồm có Tên em, số thẻ, mã số truy cập, mật khẩu << vầy còn hỏi gì nữa?
    Thằng đó ghi là ACB cung cấp 3 cái trên, nghĩa là cái cuối cùng (pass) không cung cấp

xdanze Guest
    à, vậy thì chắc là nó quên ghi rồi

Like
    0
    Quote Được gửi bởi nktdigital29 View Post
    Em đáng bị vướng vì Vía Debit đây, ACB không cung cấp cho em Pass để dùng ATM mà chỉ cho Pass của Internet Banking...!!! Hôm bữa tường dùng cái đó nhập vào ATM...nhập vô 2 lần sai..nó nuốt xừ mất... (
    rút tiền ở máy thì phải nhập số PIN. Khi bạn làm thẻ, ngân hàng sẽ cấp cho bạn một cái pass để sử dụng internet banking và một mã PIN để rút tiền ở máy rút tiền tự động. Mã PIN được đặt trong một phong bì dán kín, nếu khi bạn nhận phong bì này mà nó ko kín thì đừng nhận.
    Còn cái pass để vào internet banking, nếu nó ko cấp thì chắc nó quên. Gọi support hỏi nó, và bảo nó reset pass cho

Like
    0
    Đấy, em ghi rõ thế mà vẫn có bác nhầm, từ đầu em lại còn tưởng mật khẩu là "Xin Quý khách vui lòng dùng mật khẩu hiện tại" có lẽ cuối tuần này về hải phòng em phải lên hỏi tụi nó. Mèn, phiền nhiễu. HEHE

Like
    1

Vấn đề với ACB visa debit

em mới nhận được thẻ sáng nay, hí hửng ra ngân hàng nạp 2 chai vào thẻ, có nhận hóa đơn đàng hoàng
    Nhưng ngay sau đó em thử cho thể vào ATM xem số dư của thẻ tín dụng thì thấy hiện 0.00 VND (???)
    Về nhà thử vào bluehost để mua thì nó báo như vầy:
    Credit Card problem: This transaction has been declined.

huhu vậy là sao
    Sau khi nạp tiền có cần thời gian để nó chuyển vào thẻ không???

Like
    0
    Chắc là phải đợi mấy chị thủ quỹ nạp tiền vào tài khoản rồi.
    Đã biết thẻ không có tiền còn đăng kí mua, nó mà block thẻ thì sau này khỏi mua luôn.
    Sieuhost.com Domain 220K Hosting Singapore 30K VND

Trang 1 / 3 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết