Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3
    Like
    2

Xin bài tập Visual FOXPRO có lời giải rõ ràng

Tình hình là do điều kiện công việc nên mình phải tự học môn này, sách giấy cũng mua rồi, ebooks cũng download rồi, đọc thì cũng đọc rồi, kiến thức tuy mới chập chững nhưng cũng làm được vài việc đơn giản. Giờ mình cần 1 vài bài tập (các project được thực hiện = VFP càng tốt) có lời giải rõ ràng đề thực tập, bạn nào có vui lòng gửi cho mình nhé! Mình cám ơn rất nhiều!
    Quote Quote

Like
    0

Thông tin

Quote Được gửi bởi LongTTH View Post
    Tình hình là do điều kiện công việc nên mình phải tự học môn này, sách giấy cũng mua rồi, ebooks cũng download rồi, đọc thì cũng đọc rồi, kiến thức tuy mới chập chững nhưng cũng làm được vài việc đơn giản. Giờ mình cần 1 vài bài tập (các project được thực hiện = VFP càng tốt) có lời giải rõ ràng đề thực tập, bạn nào có vui lòng gửi cho mình nhé! Mình cám ơn rất nhiều!
    Chào bạn

01 Bài tập về VFP có lời giải rõ ràng thì mình tin khó ai giúp bạn đc, vì thời gian xây dựng bài tập, còn phải xây dựng thêm lời giải cho bạn thì bạn chờ lâu lắm đấy.
    Thế này nhé, VFP dùng để xây dựng ứng dụng quản lý.
    Bây giờ bạn xem xung quanh mình những việc nhỏ nhỏ VFP giúp bạn quản lý đc gì? Vài VD nhỏ như Quản lý CD nhạc, QL Sổ điện thoại, QL thu chi cá nhân, QL tiền điện nước, QL sách vở, QL & Khấu hao tài sản bạn mua, QL các cuộc hẹn trước, .... mình nghĩ những đề tài đó bạn hiểu rõ và tự xây dựng thành ứng dụng dễ dàng, khi làm xong 1 ứng dụng kinh nghiệm của bạn sẽ tăng dần.
    Chúc vui.

Like
    0
    tôi cần 1 số bài tập visual foxpro và visual basic đơn giản, có ai có không? nếu có gửi dùm tôi qua địa chỉ hoamai89_2004@yahoo.com. thank
    Được sửa bởi namnho07 lúc 20:57 ngày 30-05-2010 Reason: Bổ sung bài viết

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết