Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3
    Like
    0

Save video trong Ulead Video Studio 11 Plus

Lúc trước mình dùng Ulead Video Studio 11 Plus cắt ráp video, và khi save thì chọn Share => Create Video File => Custom, save dạng AVI và mình luôn để chỗ Compression trong tab AVI của Options là Xvid, save video rất đẹp. Xong máy dở chứng, cài lại WIN, cài lại Ulead Video Studio 11 Plus luôn, mình vẫn cài K-lite codec pack full (cả decode & encode), thế nhưng thao tác với Ulead Video Studio lúc save file AVI, trong tab AVI của Options ko có Xvid để chọn nữa, cũng ko có h246 luôn, chỉ có mấy cái lạ hoắc như DV Video Encoder, Intel Indeo Video , Microsoft Video ..., và save video xấu dã man. Mình đang làm dang dở 1 cái video lúc trc' khi cài WIN, mấy bồ giúp mình làm nó hiện lại Xvid và h246 trong chỗ Compression của AVI đó với thanx cực nhiều

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

ah thoi mình biết làm sao ròi, thanks anyways
    Được sửa bởi sherry_haibara04 lúc 20:57 ngày 24-02-2010 Reason: Bổ sung bài viết
    Quote Quote

Like
    9
    ah thoi mình biết làm sao ròi, thanks anyways
    Bác này hay thật, vậy thì nó làm sao?
    Bác cài bản 13 luôn cho hay, nhiều hiệu ứng đẹp và tốc đọ nhanh lên rất nhiều.

Like
    0
    mình thiếu codec Xvid encoder thoi ah tiện thể cho hỏi codec MP3 encoder thì xài cái nào là ngon nhất ha, sao mình down cái LAME MP3 Encoder về cài mà trong list xổ xuống vẫn ko có MP3 trên 56kbps :|

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết