Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    0

xin tư vấn thiết lập hệ thống video conferencing

cty mình muốn thiết lập một hệ thống video conferencing dùng để hội hợp trực tuyến(meeting room)nhưng mình vừa search thấy giá đắc quá tới 1 trăm mấy chục chai lận nếu làm ở hai nơi như vậy tốn kém quá có chuyên gia nào tư vấn cho em chổ nào ngon bổ rẽ ko vậy , hiện nay em đang ở TPHCM q4(hiện nay em đã có camera và máy chiếu)
    Thanks!
    Được sửa bởi ittam lúc 17:28 ngày 09-02-2010
    Quote Quote

Like
    0
    Hình như skype có ra chuẩn video conf 720px thì phải? Nhưng kiếm cái webcam đó hơi bị chua nha.

Like
    0
    chài dịch vụ free thì chất lượng tương xứng tiền nào của nấy thôi bác ơi, nếu là họp nội bộ anh em với nhau chất lượng kém còn được chứ họp với công ty khác thì phải chịu tốn kém.Mà bác xem cái chi phí 12 chai đó dùng được bao lâu và so với chi phí đi lại cái nào hơn

Like
    0
    Nếu dùng skype thì chơi 2 cái webcam xịn chút là okey rồi. Cty mình conf với nước ngoài mà thằng boss tiết kiệm nên chơi hàng webcam cùi cũng okey, quan trọng là đường truyền thế nào thôi.

Like
    0
    đườn truyền là quan trọng nhất đó bạn, giải pháp video conference thì nhiều làm, bạn search thử polycom thử xem.

Like
    0
    tết ăn tết vui chứ mấy bạn mình tết lo di chơi nên wen6 lên mạng lun hihi,mà mấy pác ơi vậy còn hệ thống âm thanh nữa sao ko nghe ai đề cập đến vấn đề âm thanh hết vậy nó cũng quan trọng lắm chứ

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết