Trang 1 / 3 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 21
    Like
    69

Vanlentine này thế nào đây ?

Không biết thế nào mà ngày Va linh tinh năm nay 2010 lại đúng ngày mùng 1 Tết , khỏi phải nói rầu nhất là các cặp iu nhau mà ko cùng quê , mỗi người mỗi nơi . Rầu nhì chắc mấy ông bán bông và quà .Mùa Va này ko hốt bộn được rồi .

Còn em thì sao nhỉ ? Hôm nay nghe lại bài The first moment em lại thấy bổi hổi bồi hồi .
    http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=GhxVBDcR-V
    Hông biết Va linh tinh này có ai tặng gì cho em hông .
    Bữa ngồi tám với mấy anh zai hỏi em gái có thích si cô la hem ? Em chu mỏ lên bẩu hem hảo lắm . Nhưng chợt nhớ ra í ya sắp tới ngày đó ùi , thui đành rằng em hông hảo lắm , nhưng ai tặng em , em nhận tuốt .

Lùi zìa trước đó em cũng có quà rùi , 1 thỏi si cô la gọi Tiền Valentine . Vì nó là ngày 14/12 . Vậy mà cũng gần 3 tháng rùi , nhanh thiệt !
    Cũng là chú đó em cũng ko quên dặn dò : chú zìa quê chơi nhớ mang quà vào nhá nhá . 14/2 đó .
    _ Gì 14/2 má ? ( enter đến 4 - 5 lần , xúc động thấy thương luôn )
    _ Thì ngày tình thương , pa cũng phải có quà cho má chớ !
    _ Má là bà mẹ VN anh hùng sao mà có ngày tình thương vậy nè ? ặc ặc
    _ Ko biết ! Mua đi . KO mua réo tới 1/6 luôn giờ .

Giờ đang trên đường zìa quê rùi , có sms chúc xuân ko quên dặn dò . keke

Thế là năm nay không ai ở cạnh mình , nhưng mình ko buồn mấy vì quà mình đặt cọc hết ùi . Ai quên là réo cho nhớ mới thôi .hí hí
    Em thích đồ ăn và đồ xài được thui , còn đồ để ngắm để ngửi thì thôi cho em xin . hị hị Đấy lúc nào em cũng chu đáo dặn dò mấy anh zai hết nên ứ có ai làm trái .

Tâm hồn em cũng lãng mạn lắm , nhưng hông hiểu sao vào cái L nài em chơi tông đó thì kọ thấy hợp lắm , sợ có anh lại bẩu em sách vở , nên thui chơi tông này vậy . Nói thiệt ra từ hồi biết iu tới giờ cũng chưa có cái Va linh tinh nào làm em ấn tượng cả . Năm nay chắc cũng thế !

Dẫu sao cũng chúc ai đã , đang và sắp iu có một mùa Valentine rộn ràng ấm áp tuy xa mà gần bên người mình iu thương nhé !

P/S : Nữ tính thế nài mà bác nào còn bảo em nam tính , chắc em mượn cái búa băm cho thành tương quá ! >"<
    Được sửa bởi chôm chôm lúc 13:53 ngày 06-02-2010
    Quote Quote

Like
    583
    Hehe... cô này vậy là hổng sướng bằng tui rồi.

Ít nhứt, tui cũng có một cái valentine nhớ đời...

Năm 2004, ngày 14/2, một trai một gái... ở suốt trong... buồng... từ 07h30 sáng cho tới 22h30 tối... hehe... soạn bài báo cáo luận văn Tốt nghiệp thấy mụ nội !

Sau đó, chở nhau chạy ra đường, kiếm cái tiệm Internet để in bài báo cáo. Có đứa nhóc mời mua bông, thế là quất luôn một bó tặng cho người ta... hahaha...

Sáng hôm sau, ngày 15/2/2004, báo cáo luận văn được 9,8 điểm do 2 ông thầy cho 10 và một ông cho 9,5. Nhứt toàn khóa! Há há há há...

Nhớ hoài...

...vì tới giờ, đứa nào cũng ế
    ___ W ___

Like
    69
    Oái ! Đọc đoạn đầu , em hết hồn , tự hỏi bác iu đương gì hăng thế ! Phù ! Bác Nghiện mà ế thì cái L này thế nào đây ??? hihihi
    Thế Vanlentine năm nay cũng ko có ai để bác tặng quà à ? Nếu chưa thì bác cứ đưa sang em , em nhận nốt năm nay cho bác , năm tới chắc có người nhận rùi . keke

Like
    583
    Quote Được gửi bởi chôm chôm View Post
    Oái ! Đọc đoạn đầu , em hết hồn , tự hỏi bác iu đương gì hăng thế ! Phù ! Bác Nghiện mà ế thì cái L này thế nào đây ??? hihihi
    Thế Vanlentine năm nay cũng ko có ai để bác tặng quà à ? Nếu chưa thì bác cứ đưa sang em , em nhận nốt năm nay cho bác , năm tới chắc có người nhận rùi . keke
    Nhớ tới cái câu ca dao:

- Bắc thang lên hỏi ông trời
    - Tặng 'chôm chôm' lắm, có đòi được không ?

Thôi, thà tui làm con trâu chớ hông làm con bò.

Vì nghe người ta nói:

+ "con trâu đi cày" : đi cày thì còn có tiền để mà sống.
    + "con bò xỏ mũi" : bị dắt mũi thì ai mà ham.

14/2 này tui sẽ tặng bông cho mẹ tui. Hehe...
    ___ W ___

Like
    69
    Quote Được gửi bởi TongNghien View Post
    Nhớ tới cái câu ca dao:

- Bắc thang lên hỏi ông trời
    - Tặng 'chôm chôm' lắm, có đòi được không ?

Thôi, thà tui làm con trâu chớ hông làm con bò.

Vì nghe người ta nói:

+ "con trâu đi cày" : đi cày thì còn có tiền để mà sống.
    + "con bò xỏ mũi" : bị dắt mũi thì ai mà ham.

14/2 này tui sẽ tặng bông cho mẹ tui. Hehe...

Bác này kì cục nha ! Em là có lòng tốt giúp bác thực hành khoản quà cáp , zị mà ...bác ...bác... nỡ nói bò , trâu với em. hức hức . Ghéc !
    Mà bác có biết cái câu trâu ko uống nước ai ghì được đầu trâu . Con bò cũng rứa , nó ko tự nguyện thì đố bác xỏ mũi đc nó đấy !

Like
    583
    Quote Được gửi bởi chôm chôm View Post
    Bác này kì cục nha ! Em là có lòng tốt giúp bác thực hành khoản quà cáp , zị mà ...bác ...bác... nỡ nói bò , trâu với em. hức hức . Ghéc !
    Mà bác có biết cái câu trâu ko uống nước ai ghì được đầu trâu . Con bò cũng rứa , nó ko tự nguyện thì đố bác xỏ mũi đc nó đấy !
    Tui đang tự ví mình, cô ơi.

Sung quá !

Ý tui là: biết đâu tui thiệt thà quá, rồi bị cô giỡn thì sao, nên thôi tui làm con trâu đi cày hợp lý hơn.

(chớ hông lẽ tui làm con... gấu đi cày )
    ___ W ___

Like
    50
    Năm 2004, ngày 14/2, một trai một gái... ở suốt trong... buồng... từ 07h30 sáng cho tới 22h30 tối... hehe... soạn bài báo cáo luận văn Tốt nghiệp thấy mụ nội !

Cũng may 2 đứa sau đó đều đậu tốt nghiệp, chứ mà lỡ có 1 đứa đậu thêm cái ... thai thì giờ này đứa kia đâu còn tung tăn nữa !

Like
    3,392
    Trời!topic có 2 đứa diển tuồng Va len tin.
    Chờ xem tiếp!
    Khó quá, không thèm ký

Like
    266
    Chừ mới biết diễn đờn lại thêm một cái mỏ ... dài!!!

Like
    69
    Tui đang tự ví mình, cô ơi.

Sung quá !

Ý tui là: biết đâu tui thiệt thà quá, rồi bị cô giỡn thì sao, nên thôi tui làm con trâu đi cày hợp lý hơn.

(chớ hông lẽ tui làm con... gấu đi cày )
    Bác mà thiệt thà dễ dụ ??? Chắc gái ngoài nó dụ hết rùi lấy đâu ra tới lượt em nữa hả bác . hị hị
    Thui bác muốn làm con gì thì tùy í bác , em hem có ý kiến , riêng em em chỉ muốn làm con người thui . keke

Quote Được gửi bởi acaxomcui View Post
    Trời!topic có 2 đứa diển tuồng Va len tin.
    Chờ xem tiếp!
    Tuồng hay còn ở phía trước , keke mời bác ghé lại xem . Mà bác có rãnh thì góp lun 1 vai i , em đang tuyển diễn viên quần chúng mí lại cascadeur .^^

Quote Được gửi bởi cu em View Post
    Chừ mới biết diễn đờn lại thêm một cái mỏ ... dài!!!
    Mỏ đứa nào dài em hem biết , chớ em nghĩ nó chưa qua được mỏ cu em đâu nhẻ ?

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Quote Được gửi bởi huongct View Post
    Cũng may 2 đứa sau đó đều đậu tốt nghiệp, chứ mà lỡ có 1 đứa đậu thêm cái ... thai thì giờ này đứa kia đâu còn tung tăn nữa !

Em mới nghĩ tới 9 bác nghĩ tới 11 luôn rùi , bái phục , bái phục !
    Được sửa bởi chôm chôm lúc 16:16 ngày 07-02-2010 Reason: Bổ sung bài viết

Trang 1 / 3 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết