Trang 15 / 16 FirstFirst ... 101213141516 LastLast
Hiển thị kết quả từ 141 đến 150 / 158
    Like
    0
    Avatar đúng là 1 bộ phim hoàn hảo, nội dung hay, cảm động, kỹ xảo thì vượt qua mức kỹ xảo rồi! Biết là giả nhưng vẫn ko thấy nó giả !
    Một bộ phim đáng xem, xem hôm 18/12 vào nó đóng dấu lên tay, rồi yêu cầu tắt điện thoại. Có điều nếu để Galaxy chiếu thì hay hơn, Xem Megastar đúng là chán, màn hình bé, âm thanh cũng chán, lại chèn quảng cáo lúc đầu như HTV, nản cực !

Like
    612
    Quote Được gửi bởi The Old Man View Post
    Hôm nay bị bận, mai thế nào củng phải đi coi Avatar 3D.
    Cụ TOM nhớ đi coi trong phòng chiếu phim IMAX nhé! Những phim epic như thế này mà xem bằng máy chiếu phim thường thì phí lắm

Like
    7
    Có điều nếu để Galaxy chiếu thì hay hơn, Xem Megastar đúng là chán, màn hình bé, âm thanh cũng chán, nản cực !
    mình thì nghĩ ngược lại

Like
    0
    chưa đi coi được hic

Like
    20
    Đã coi phim Avatar!!!
    Đã không thể tưởng.
    Cái màn anh chàng Jake bắt rồng cởi để bay coi đã mắt không thể tưởng.
    Phim hay quá!!!

Like
    19
    Bác nào có nội dung tiếng Việt cho em với. Em coi rồi nhưng tiếng Anh nên chẳng hiểu nó nói gì
    Chỉ có thấy kỹ xảo là tuyệt diệu thôi. (Phim AVATAR ấy)

Like
    0
    Quote Được gửi bởi The Old Man View Post
    Đã coi phim Avatar!!!
    Đã không thể tưởng.
    Cái màn anh chàng Jake bắt rồng cởi để bay coi đã mắt không thể tưởng.
    Phim hay quá!!!
    Em đã nói rồi mà, thực sự là 1 siêu phẩm

Like
    612
    Năm 2009 sắp hết, anh em cô bác thử làm danh sách Top 5 films mà mình thích nhất trong năm coi nào

List của tớ, xếp theo thứ tự ABC vì tớ cho rằng các film này đều đáng xem như nhau:

District 9
    Star Trek
    The Hangover
    Watchmen

Trong danh sách này thì:

"Avatar" và "District 9" là hai bộ film mà bất cứ ai cũng phải tấm tắc khen hay!

"Star Trek" khác các tập kỳ trước ở chỗ là dân ngoại đạo lần đầu đi coi (và chưa hề biết chủng tộc alien nào tên là gì) thì vẫn thưởng thức được, chứ không cần phải là fan của các series truyền hình trước đây. Thậm chí có nhiều ả sau khi coi phim này rồi mới lò mò đi kiếm các series truyền hình về coi vì thấy thế giới Star Trek mà bọn đàn ông khoái coi sao mà hay thế!

"The Hangover" thì có thể nói là phim hài hước số một thuộc dạng "college humor" dành cho thanh niên, cùng đi coi với bạn bè thì bảo đảm cứ hai ba phút là lại cười đau cả bụng, từ đầu phim cho đến cuối phim không hề có một đoạn nào tẻ nhạt cả! Tuy nhiên phim này thì không hợp với các bé nhi đồng thò lò mũi xanh cũng như là các bô lão đạo mạo tí nào cả.

"Watchmen" thì là bộ phim có cốt truyện đen tối nhất trong danh sách này, theo tớ đánh giá thì nó sánh ngang với "The Dark Knight" của năm ngoái ở điểm là kịch bản cực kỳ hay, nhưng các tình tiết trong phim đen tối quá nên không phải ai coi cũng hiểu được hết.
    Được sửa bởi Arkain lúc 18:15 ngày 25-12-2009

Like
    20
    Còn một phim nửa phài đi coi là phim "Sherlock Homes" đang chiếu ngòai rạp.

Like
    7
    Quote Được gửi bởi Arkain View Post
    Năm 2009 sắp hết, anh em cô bác thử làm danh sách Top 5 films mà mình thích nhất trong năm coi nào

List của tớ, xếp theo thứ tự ABC vì tớ cho rằng các film này đều đáng xem như nhau:

District 9
    Star Trek
    The Hangover
    Watchmen

Theo mình thì District 9 và Watchmen hình như không xứng với sự quảng cáo đình đám của nhà sản xuất, nội dung dài lê thê, nhưng không lôi cuốn được người xem,kỹ xảo không như mong đợi, phải cố lắm mới không phải ngủ gục chung với mấy người trong rạp
    mình nghĩ nên thay 2 phim đó bằng Crank 22012 thì có lẽ hay hơn. Thêm vào đó,. mình đề nghị phim Inglourious Basterds vì nội dung của nó rất hay.
    anyway, đó là ý kiến của mình

Trang 15 / 16 FirstFirst ... 101213141516 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết