View Poll Results: Bạn có sẵn sàng trả tiền để bảo vệ "nick ảo" của mình?

Voters
133. You may not vote on this poll
  • Có chứ, đối với tôi nó rất là quan trọng.

54 40.60%
  • Chả cần, mất cái này thì lập cái khác.

24 18.05%
  • Vớ vẩn, tôi chỉ thích đồ free thôi.

40 30.08%
  • Ý kiến khác (vui lòng post ở dưới)

15 11.28%
Trang 7 / 9 FirstFirst ... 2456789 LastLast
Hiển thị kết quả từ 61 đến 70 / 83
    Like
    22
    Quote Được gửi bởi tangqiying View Post
    cai gi cũng có chừng mực, ko khéo yahoo no cho xai free voi ý đồ lam cho con nguoi nghiện yahoo mesenger, de rói luc nao đó nó thao túng va dieu khiển mọi người,
    ...
    Ngoài Yahoo còn nhiều thằng lắm nha )

cai gi cũng có chừng mực, ko khéo Google no cho xai free voi ý đồ lam cho con nguoi nghiện Google search, de rói luc nao đó nó thao túng va dieu khiển mọi người,
    cai gi cũng có chừng mực, ko khéo Microsoft no cho xai free voi ý đồ lam cho con nguoi nghiện Windows, de rói luc nao đó nó thao túng va dieu khiển mọi người,
    cai gi cũng có chừng mực, ko khéo Facebook no cho xai free voi ý đồ lam cho con nguoi nghiện Facebook, de rói luc nao đó nó thao túng va dieu khiển mọi người,
    Skype, Twitter.......
    Nói chung nó lớn cỡ nào cũng không tin tưởng hoàn toàn đó được. Nhưng nếu có một dịch vụ nào đó trả tiền cho nó thì độ tin cậy tăng lên 1 chút thôi.
    Khám phá Du lich Con Dao

Like
    3
    Quote Được gửi bởi chuyenly View Post
    Đọc kỹ đi

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Cái này chỉ là offer cho vài người mà họ thấy cần thiết phải bảo vệ nick,không phải bắt buộc tất cả Đọc và hiểu trước khi phát biểu.
    Huh, câu này tôi phải nói với anh chứ không phải ngựoc lại...

Anh có thấy chữ doanh nghiệp mà phang sau cái đại chúng đó không? Để tránh lẫn, tôi nói rõ là dân bây giờ chưa tới mức đó, người sài (kể cả những người anh anh đề cập) cũng chưa tới mức dùng đến dịch vụ trả tiền kiểu này. (Mà nếu có, thì số lượng cực nhỏ).

Lại thêm bản tính người Việt (~~).... Không hiểu anh cố không hiểu hay là cũng như câu nói của anh....~~ Phù!

Like
    0
    Sẽ chẳng đáng 1 xu để trả tiền cho những dv kiểu yh, gg, fb... Net là free. Nó là như vậy. Và nó pt dc là nhờ free. Nếu ddth thu fi bảo đảm visitor 1 ngày của nó là : 50 không hơn không kém.

Like
    0
    Thật ra nếu nhớ câu hỏi bảo mật và một vài thông tin quan trọng khác, ta vẫn có thể dùng dịch vụ "get back my nick" này miễn phí mà. Tuy rằng không thể bảo đảm trên giấy trắng mực đen như ý tưởng "premium user" của Vi Khoa, nhưng với mình thì chỉ cần như vậy là đủ.

Like
    0
    Đã bảo premium user cả yahoo và gmail đều có mà sao các pác cứ đòi là sao nhẩy

Like
    14
    Tùy, cái nào cần thì sẵn sàng trả (nếu phí hợp lý), còn mấy cái chơi chơi thì miễn, dùng thì dùng chả dùng thì thôi

Like
    0
    Mình không bao giờ đầu tư vào những khoản như này.

Like
    0
    Đối với dịch vụ trả tiền nếu yahoo việt nam triển khai sau đây , mình sẵn sàng bỏ tiền ra , nếu dịch vụ + thêm này đáp ứng được những nhu cầu này của mình :

+ Mỗi lần đổi pass yahoo phải có sms về điện thoại, để mình xác nhận .
    + Mỗi lần mình log out ra yahoo mesenger , sẽ có 1 cái Nút ghi là Khóa Tài khoản , khi đăng nhập lại vào yahoo thì phài vào web yahoo mở khóa tài khoản .
    + Nick mình trong danh sách của người khác sẽ có màu sắc :x
    + Email của mình thay vì @yahoo.com.vn thì sẽ có thêm định danh là @vip.yahoo.com.vn ( mặc dù hơi dài, và mình chả bao giờ xài mail yahoo nhưng chủ yếu có cái gì khác với tài khoản thường )

Ý kiến cá nhân mình , vì mình hiểu các topic bác vk nói gì . Những bạn vào phán linh tinh thì vui lòng đọc kỹ topic và edit lại

Like
    0
    Em thì cảm thấy ko cần thiết cho lắm, free như hiện giờ cũng đã tốt rồi, chẳng có lý do gì đang free thì phải chuyển qua trả tiền hết.
    Còn lên premium thì ít ra cũng phải có 1 số lý do chi tiết vì sao cần phải premium..

Mà nói gì thì nói nếu bắt buộc ko free nữa thì em vẫn vote cho chuyện giữ nick ) Dù hơi bực mình tí.

Like
    1
    Mình cũng sẵn sáng trả phí để được những quyền lợi kể trên (Chỉ Yahoo thôi), đã từng đi đời 1 cái acc yahoo thâm niên 7 năm, thật sự là một thảm họa mà

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Quote Được gửi bởi achahs View Post
    Em thì cảm thấy ko cần thiết cho lắm, free như hiện giờ cũng đã tốt rồi, chẳng có lý do gì đang free thì phải chuyển qua trả tiền hết.
    Còn lên premium thì ít ra cũng phải có 1 số lý do chi tiết vì sao cần phải premium..

Mà nói gì thì nói nếu bắt buộc ko free nữa thì em vẫn vote cho chuyện giữ nick ) Dù hơi bực mình tí.
    Trả tiền chắc sẽ được cái vương miện trên Nick Yahoo í, Power user gì đóa )
    Được sửa bởi 0n1y In Dr3am lúc 10:44 ngày 09-02-2010 Reason: Bổ sung bài viết

Trang 7 / 9 FirstFirst ... 2456789 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết