Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7

Chủ đề: admin bị lổi!

Like
    0

admin bị lổi!

tình hình là sau khi diệt virus xong em restars lại máy thi admin đòi mật khẩu.trong khi đó em không đặt mk.em nhấn ok no vào rồi lại quay lại admin.em không tài nào vào dc.vậy bác nào có thể giúp em với.em cảm ơn nhiều!
    Quote Quote

Like
    0
    "ok no" là sao em,diễn tả chi tiết mới giúp được,nói như vậy giống thử tài quá.

Like
    0
    máy em không cài chương trinh diệt virus nào bây giờ bị nhiểm virus quá nặng.nên em diệt virus nhưng sau khi diệt xong,khởi động lại máy thì xuât hiên tài khoản admini và nó đói password nhưng em chưa bao giờ đặt pw cả.nên em cứ nhấn ok,vấn đề là vẩn vào đc nhưng chưa đc 2 giây thì nó lại quay trở lại admini đó,và lại đòi pw.

Like
    0
    vậy là máy em bị hư file userinit.exe lỗi này do virus autorun gây ra ,có nhiều cách nhưng tốt nhất là cài win lại hoặc bung ghost để máy chạy được ổn định.

Like
    0
    cài lại win là xong à bạn ui

Like
    0
    cách này chữa bệnh nó thì rất đơn giản nhưng chữa rồi có thể vẫn còn mắc 1 số file khác do virut hoặc bị nhiễm quá nặng CTVR xóa bỏ ,sau đây là cách khắc phục:
    chọn 1 USB sạch qua máy khác search tìm file userinit.exe copy vào USB
    sau đó dùng dĩa hiren's 10.0 khởi động nhớ chọn boot CD ... sau đó chọn mục windown Xp mini rồi vào đó copy file từ USB vào thư mục c:\windown\system32 vậy là ok khởi động lại máy

Like
    34
    Quote Được gửi bởi vanthuy147 View Post
    tình hình là sau khi diệt virus xong em restars lại máy thi admin đòi mật khẩu.trong khi đó em không đặt mk.em nhấn ok no vào rồi lại quay lại admin.em không tài nào vào dc.vậy bác nào có thể giúp em với.em cảm ơn nhiều!
    Đúng là không có việc làm nào đáng chán hơn là đi chọc giận Virus. Làm theo bài số #6 ngay bên trên nhé, chúc thành công.
    "bất khả tri"

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết