Trang 1 / 3 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 23
    Like
    0

Chup hinh trong Webcam yahoo.

Ban nao hay chi cho minh cach chup hi`nh webcam trong yahoo nhe'. Thanx u!!!!
    Quote Quote

Like
    0
    Tùy loại webcam có chức năng chụp, có webcam không có chức năng chụp.... đối với wc ko có chức năng chụp thì bạn cũng có thể chụp bằng cách bấm nút Print Screen trên bàn phím sau đó mở Windows Paint (hoặc bất cứ trình xử lý ảnh nào) và nhấn tổ hợp phím CTRL+V ==> OK

Like
    0
    Chắn chắn là phải chụp rùi sau đó vào photos.com sai do' hay thực hiện hướng dẫn ở trong đấy nhé

Like
    0
    nhung cai quan trong la lam the nao de khi save lai co duoi jpg co*..ai chi gium minh duoc ko?khi minh save as lai thi chi duoc duoi bmp hoac la tif .Ma cai do thi ko phai may nao cung xem hinh duoc.Va nhat la ko the cho no vao anbum cua yahoo

Like
    0
    ah quen ko chu thich la minh dung paint--->lam sao de co duoi file anh vua chup la jpg?

Like
    0
    Dùng photoshop đó
    Thân!!

Like
    0
    hich,tui ko bit photoshop ,the ko con cach nao khac ah?hay la huong dan cu the cho toi cach dung photoshop di----.thankss

Like
    0
    chào bác
    trong wc mình có tạo 1 đoạn phim với hình ảnh là người đang chát với mình không

Like
    0
    Save jpg: nếu máy bạn dùng cài Win2k,XP thì hoàn toàn có thể dùng Paint để save lại thành jpg. Còn nếu là dòng 9X cổ xưa thì bạn buộn phải cài 1 soft nào đó có hỗ trợ save ảnh jpg, các soft như thế nhiều vô biên : Word, ACDsee, Paint Shop pro, Photoshop, một vài chương trình có phần hỗ trợ như Capture Expresss, SnagIt, Alan Software Creenshot maker ..... chỉ việc past vào các chương trình đó rồi save lại với jpg là xong.
    Quote Được gửi bởi duakho
    chào bác
    trong wc mình có tạo 1 đoạn phim với hình ảnh là người đang chát với mình không
    Ko được đâu bạn hoặc nếu có thì cũng ko nên sài.
    Có 1 số chương trình như kiểu quay phim màn hình máy tính và chắc chắn là sẽ giúp bạn làm được, nhưng ko nên bởi vì những soft như thế sẽ làm máy siêu chậm.
    Bạn muốn làm như thế thì phải chụp 1 loạt hình liên tiếp và làm thành phim như bạn muốn.
    Chỉ có soft quay phim WC của mình mà thui.

Like
    0
    cámơn bác
    vậy bác cho em hỏi khi dùng wc sao có lúc nó sáng cũng có lúc nó tối hù à vậy mình có thể điều chỉnh nó không và chỉnh như thế nào mong bác chỉ dẩn thêm

Trang 1 / 3 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết