Hiển thị kết quả từ 1 đến 9 / 9
    Like
    0

Nhờ mách cho cách gỡ bỏ quảng cáo trong Proshoww Gold

Em làm albun ảnh bằng phần mềm prohsow golr 3.0, nhưng khi chạy albun vừa làm thì ở giữa hình ảnh cứ luôn có dòng chữ quảng cáo "Made as an evaluation of Proshow gold", trông rất khó chịu. Bác nào biết cách gỡ bỏ được cái dòng quảng cáo đó xin chỉ giúp mình với. Em xin cảm ơn nhiều....
    Quote Quote

Like
    1
    Cái này dễ mà bác!

Bác vào link này nhé:
    http://www.photodex.com/store/products/proshow/gold

rồi bấm vào cái nút "Add to cart", rồi nó hiện ra cái Paypal gì gì đó nữa thì làm theo thôi :P

Like
    9
    rồi bấm vào cái nút "Add to cart", rồi nó hiện ra cái Paypal gì gì đó nữa thì làm theo thôi :P
    Cách này dễ thật bác Trung ạ, em dốt quá toàn dùng dao thôi, đẽo phát ra ngay bác ạ, dưng mà không phải đẽo cái màn hình mà là vác dao đến nhà mấy cái thằng bán phần mềm đó cho mình ấy, mới vào đến cửa là chúng nó xun xoe mang thuốc men ra ngay. Đem về dịt phát vào màn hình là hết mấy cái chữ đó ngay. (Vô phép hỏi bác Trung tý: Nghe nói bác có thuốc cho BORIS RED 3.0, hì... đồ cổ mà bác, em dùng cho AP 6.5, em vào mấy cái link của bác nó toàn tèo hết rùi. Mong bác hạ cố pm cho em phát, hì....!!!!!)

Like
    1
    Quote Được gửi bởi Dazzle View Post
    (Vô phép hỏi bác Trung tý: Nghe nói bác có thuốc cho BORIS RED 3.0, hì... đồ cổ mà bác, em dùng cho AP 6.5, em vào mấy cái link của bác nó toàn tèo hết rùi. Mong bác hạ cố pm cho em phát, hì....!!!!!)
    Trời, bác nghe ở đâu vậy. Báo cáo bác là em không dùng Boris ợ

Like
    9
    Trời, bác nghe ở đâu vậy. Báo cáo bác là em không dùng Boris ợ
    Bác mất với em con gà và chai rượu, thằng google nó hại bác rùi, hớ-hớ....Bác xem ở đây giúp em

Like
    1
    Quote Được gửi bởi Dazzle View Post
    Bác mất với em con gà và chai rượu, thằng google nó hại bác rùi, hớ-hớ....Bác xem ở đây giúp em
    Bác lại chuyển sang nghề khảo cổ học rồi ạ ? Cái đó em viết gần 5 năm rồi, thời đó thì cái gì cũng nghịch tí, đến giờ thay vài bộ máy tính rồi bác ơi. Dữ liệu cũng chả còn tí nào cả. Chắc bác lại phải nhờ anh Gồ thôi .

Like
    9
    Bác lại chuyển sang nghề khảo cổ học rồi ạ
    Dạ, em có mấy cái Projects lật trang và tim 3D xoay lồng được hình dâu rể, làm từ cái thời Boris Red 3.0,dùng cung với AP 6.5. Từ hồi cài lại máy, không cài lại được Boris, tức anh ách!

Like
    0

Hỏi thêm

Bác Trung thân mến. Cảm ơn bác đã giới thiệu cho Em cái Prohsow gord 4.1, nhưng Em muốn Bác mách cho cách gỡ cái dòng quảng cáo trong albun cơ mà. Liệu trong Prohsow gord 4.1 có bỏ được dòng quảng cáo đó được không Bác?

Like
    1
    Bài trên em chỉ just kidding thôi

Bác vào mấy trang này nhé:

http://softvnn.com/forum/showthread.php?t=185835

http://vinashare.net/forum/multi-med...-1-2710-a.html

Trong đó có cả soft và thuốc. Nếu trang nào bắt đăng ký thì bác làm theo, free mà.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết