Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2
    Like
    0

Cho em hỏi chút về N5530

Em vừa mua con N5530 được gần một tháng ( trananh.com)
    Theo quảng cáo thì nghe nhạc được 27h...nhưng khi em sạc full rùi bắt đầu cho trình mp3 chạy cho tới kiệt pin chỉ đc có 9h....cái hiệu ứng M.hình tự quay rất hay mất em phải tắt nguồn rùi mở lại mới xuất hiện lại....
    Có phải pin của em lởm ko(pin vẫn còn tem của trananh.com)....mọi ng có bit địa chỉ bảo hành hãng nokia ở đâu ko ạ

thankk mọi ng nhiều nhiều
    Quote Quote

Like
    0

Thông tin

Quote Được gửi bởi caynuathan View Post
    Em vừa mua con N5530 được gần một tháng ( trananh.com)
    Theo quảng cáo thì nghe nhạc được 27h...nhưng khi em sạc full rùi bắt đầu cho trình mp3 chạy cho tới kiệt pin chỉ đc có 9h....cái hiệu ứng M.hình tự quay rất hay mất em phải tắt nguồn rùi mở lại mới xuất hiện lại....
    Có phải pin của em lởm ko(pin vẫn còn tem của trananh.com)....mọi ng có bit địa chỉ bảo hành hãng nokia ở đâu ko ạ

thankk mọi ng nhiều nhiều
    Theo mình được biết thì pin của bạn như vậy là tương đối ổn rồi đấy, quảng cáo thì chỉ là quảng cáo thôi mà, còn địa chỉ bảo hành của Nokia thì ở trên phố điện biên phủ hình như là 18 ĐBP thì phải, bạn thắc mắc về pin thì thử ra đấy hỏi thử xem, và điều cuối cùng là bạn mua điwnj thoại của Trần anh thì hơi đắt, mình tham khảo thì thấy đắt hơn nhiều so với chỗ khác.
    Thân.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết