Trang 4 / 4 FirstFirst 1234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 37 / 37
    Like
    0
    Tất cả mọi thứ mình không dám nói nhưng bạn chú trọng một điều, đó là "con người". Nhà tuyển dụng rất chú trọng về "con người"

Like
    0
    đam mê + sáng tạo + chăm chỉ + anh văn >>> tạm thời như zậy đi. tất cả những điều đấy ấy thực hiện đc tốt thì ấy sẽ trở thành 1 trong những học sinh nổi bật rồi ^^ chúc ấy thành công !

Like
    0
    Em moi ra truong va muon tro thanh mot lap trinh vien gioi thi can nhung dieu kien ve cac mon hoc ,yeu to,kha nang nhu the nao?noi dao tao nao` tot cho viec tro thanh mot LTV ?

Like
    105
    Quote Được gửi bởi Loveinlike View Post
    Em moi ra truong va muon tro thanh mot lap trinh vien gioi thi can nhung dieu kien ve cac mon hoc ,yeu to,kha nang nhu the nao?noi dao tao nao` tot cho viec tro thanh mot LTV ?
    Tính cách đầu tiên em cần là kỷ luật, thể hiện qua việc gõ tiếng Việt có dấu.
    Thông tin + clip: http://youtube.com/hoctudau

Like
    0
    Hiểu chết liền ............

Like
    0
    Quote Được gửi bởi zmt264 View Post
    Tính cách đầu tiên em cần là kỷ luật, thể hiện qua việc gõ tiếng Việt có dấu.
    Dám chủ topic không biết gõ tiếng việt như thế nào luôn ấy nhỉ, như vậy thì từ bỏ sự nghiệp lập trình đi

Like
    0

Thông tin

Quote Được gửi bởi akane_ryukita View Post
    Tui cũng là sinh viên năm 1 trường Đại Học Thái Nguyên khoa CNTT. Thật ra thì mình cũng rất thích nghành CNTT. Nhưng lúc này toàn học những môn cơ bản như toán cao cấp, vật lí,anh văn...Tuy toàn điểm kém như 2,3 nhưng ước mơ trở thành 1 lập trình viên chuyên nghiệp không bao giờ vụt tắt trong tôi, mặc dù điểm kém đến với tôi như cơm bữa. Chết thật, không khéo phải học lại mấy môn cơ bản này mất. Thôi thì đành vậy, phải chấp nhận thui. Hi vọng những người đang học và sắp học sẽ hiểu được tâm trạng của 1 thằng lười như tôi. Đừng bao giờ như tôi cả !!!
    e đồng ý với bác này
    e không bằng bác,e chỉ học cao đẳng thôi,nhưng mấy cái môn này làm e muốn bỏ học quá,.đùa thôi.e cũng là thằng lười như bác,cũng ăn đ thấp roài nhưng vẫn phải ngậm đắng nuốt cay mà học bác ah

Trang 4 / 4 FirstFirst 1234

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết