Trang 5 / 5 FirstFirst ... 2345
Hiển thị kết quả từ 41 đến 47 / 47
    Like
    0
    eh mah các bác ơi cho em hỏi bản Kaspersky 2010 tiếng việt này khác gì so với phiên bản tiếng anh ko vậy

@sheet : : Về chức năng thì bản Kaspersky 2010 tiếng việt không khác gì phiên bản tiếng anh. Tuy nhiên toàn bộ giao diện của Kaspersky tiếng đều đã được việt hóa cho tiện lợi và dễ hiểu hơn đối với người dùng Kaspersky tại Việt Nam. Điều này sẽ giúp bạn dễ dàng quản lý và hiểu rõ các chức năng của Kaspersky, từ đó bạn sẽ dễ dàng bảo vệ máy tính của mình trước các mối đe dọa nguy hiểm từ virus hay các phần mềm độc hại khác.
    Ngoài ra Kaspersky tiếng việt có tích hợp song ngữ Việt – Anh, giúp bạn có thể chuyển đổi qua lại giữa 2 ngôn ngữ này khi bạn muốn mà không cần phải cài lại phiên bản tiếng anh.

Like
    0
    Mình trúng một cái. Dùng key này cho bản tiếng Anh thì ko xài được. hic. vào trang kaspersky.vn thì vào mãi chả được. chán thế

Like
    0
    Tại sao sau khi download và tiến hành cài đặt, mình vẫn thấy tiếng việt hiển thị không chính xác, có đôi chỗ bị cách khoảng trắng

Like
    1
    Quote Được gửi bởi viona View Post
    Cho hỏi : Tôi có thể sử dụng key bản quyền Kaspersky tiếng anh cho phiên bản tiếng việt này không ? Khi cài phiên bản Kaspersky tiếng việt này tôi có bị mất key bản quyền hiện đang dùng hay không ?
    Hình như là không.
    Tối qua em cài lại win cho thằng bạn, dùng key này cho kav2010 tiếng anh <down về từ kaspersky.com> nhưng mà không active được, nó báo là kô phù hợp với phiên bản j j đó

Like
    0
    Quote Được gửi bởi dinhhung_dtvt88 View Post
    Em dùng 4 cái mail, trúng thưởng được 2 cái.
    Nhưng mà key cho kav, không phải kis, và chỉ kích hoạt được với điều kiện họ chưa báo giờ kích hoạt phiên bản dùng thử.

Khuyến mãi kiểu này nhiều người trúng nhưng mà chẳng mấy thằng gặm nổi.
    Có thể KAS sẽ kích hoạt tất cả key sau khi kết thúc chươg trình (ngày 31/12/09), coi như là quà tặng đêm giao thừa ý mùh ^^
    Dù sao bạn cũng lucky khi nhận đc 2 key free oy ^^

Like
    0
    Quote Được gửi bởi sheet View Post
    Tại sao sau khi download và tiến hành cài đặt, mình vẫn thấy tiếng việt hiển thị không chính xác, có đôi chỗ bị cách khoảng trắng
    Lỗi này là do hệ thống Windows bạn đang thiết lập Regional and Language ở chế độ không hỗ trợ font Vietnamese. Lỗi này chỉ xảy ra trong quá trình cài đặt sản phẩm Kaspersky tiếng việt nhưng sau khi cài đặt xong phần mềm sẽ hiển thị tiếng việt bình thường. Tuy nhiên bạn có thể bổ sung thêm font Vietnamese cho máy tính của mình bằng cách download tool hỗ trợ tại địa chỉ sau http://kaspersky.nts.com.vn/download...plex_2.0.0.exe hoặc http://tinyurl.com/fontvietnamese
    Hay thì nhớ thax cái nhé

Like
    0
    tui được rùi nè các pác

Trang 5 / 5 FirstFirst ... 2345

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết