View Poll Results: tỉ số viet nam - malay

Voters
20. You may not vote on this poll
  • huề

0 0%
  • 1 - 0

1 5.00%
  • 2 - 0

7 35.00%
  • 2 - 1

4 20.00%
  • 3 - 2

1 5.00%
  • viet nam thua, hic hic

7 35.00%
Trang 2 / 9 FirstFirst 123457 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 85
    Like
    42
    Quote Được gửi bởi hoanglantham View Post
    Dám cá không bác?
    Ai thua thì tự treo nick 1 tháng nha.
    Đồng ý, đồng ý Hí hí

Like
    0
    em cũng nghĩ thua. Mặc dầu luôn muốn vn thắng.

Like
    13
    Quote Được gửi bởi Ku Long View Post
    Đồng ý, đồng ý Hí hí
    1 phiếu cho VN thua.
    Xác nhận vụ cá độ này. Nếu VN ko thua là tớ thắng đó. Bà con làm chứng giùm.
    Em chỉ có 1 nick này thôi. Nếu thua thì cũng căng lắm đa
    Cơ hội ban nick chỉ đến một lần.

Like
    33
    Không biết sao chứ tự nhiên có cảm giác gì đó đen tối với VN ở trận chiều nay lắm , cầu mong cho VN thắng và sẽ vô địch để Noel năm này vui như năm ngoái
    Mà hôm qua Lào đá hay quá, ép sân "đương kim Á quân" luôn . A.Reild có duyên gầy dựng các đội bóng yếu nhưng có tiềm năng nhỉ , chúc ông ấy thành công với U23 Lào đợt này

Like
    0
    Việt Nam chắc chắn sẽ thắng, 2-0 là tỷ số em dự báo.Em nói vậy tại các lý do sau các bác góp ý dùm:
    1- Đội hình của VN hiện nay là khá tốt so với kỳ Seagames rồi. Chỉ đừng bắn chim nhiều quá mà nhắm đúng tầm ngắm là chúng ta ghi bàn thôi.
    2- Đến phút 70-80 mà vẫn hòa, thế nào chúng ta cũng có quả phạt đền. CDV của VN hiện nay có thể nói là đông thứ 2 sau Lào. Nếu chúng ta xách valy về nứoc sớm thì chủ nhà thiệt về kinh tế sao?
    3- Đừng lấy trận Malay vs Đông Timor làm thước đo cho Malaysia. Nó chỉ giúp cho Bác Tô bắt đúng bài của bạn Malaysia thui.
    4- Nếu vượt qua vòng này, cửa chung kết sẽ rộng mở vì Indo,Sing,Myamar (bạn Lào thân yêu chắc khó vượt qua 2 bạn Indo và Sing) sẽ bị chúng ta vượt qua một cách dể dàng. Như vậy, cu Thái là mối nguy hiểm nhất đối với chúng ta nếu chiều nay chúng ta oanh oanh, liệt liệt vượtr qua cu Mã.

Chúc các em U23 VN chơi hay, đá đẹp, thắng đội bạn một cách tâm phục, khẩu phục để tối nay SG, HN có dịp kẹt xe trong sung sướng !!! Sẽ có cả trăm lít nước mắt sẽ rơi vì vui mừng khi các em đá vào lưới đội bạn chiều nay !!! Bác Tô và U23 VN cố lên....

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tam_bb2003 View Post
    Việt Nam chắc chắn sẽ thắng, 2-0 là tỷ số em dự báo.Em nói vậy tại các lý do sau các bác góp ý dùm:
    1- Đội hình của VN hiện nay là khá tốt so với kỳ Seagames rồi. Chỉ đừng bắn chim nhiều quá mà nhắm đúng tầm ngắm là chúng ta ghi bàn thôi.
    2- Đến phút 70-80 mà vẫn hòa, thế nào chúng ta cũng có quả phạt đền. CDV của VN hiện nay có thể nói là đông thứ 2 sau Lào. Nếu chúng ta xách valy về nứoc sớm thì chủ nhà thiệt về kinh tế sao?
    3- Đừng lấy trận Malay vs Đông Timor làm thước đo cho Malaysia. Nó chỉ giúp cho Bác Tô bắt đúng bài của bạn Malaysia thui.
    4- Nếu vượt qua vòng này, cửa chung kết sẽ rộng mở vì Indo,Sing,Myamar (bạn Lào thân yêu chắc khó vượt qua 2 bạn Indo và Sing) sẽ bị chúng ta vượt qua một cách dể dàng. Như vậy, cu Thái là mối nguy hiểm nhất đối với chúng ta nếu chiều nay chúng ta oanh oanh, liệt liệt vượtr qua cu Mã.

Chúc các em U23 VN chơi hay, đá đẹp, thắng đội bạn một cách tâm phục, khẩu phục để tối nay SG, HN có dịp kẹt xe trong sung sướng !!! Sẽ có cả trăm lít nước mắt sẽ rơi vì vui mừng khi các em đá vào lưới đội bạn chiều nay !!! Bác Tô và U23 VN cố lên....
    chuẩn không cần chỉnh

Like
    0
    Đã vote 1-0 phần thắng cho Việt Nam. Tiến Lên Việt Nam!

Like
    0
    Hic , các bác bình chọn thế nào mừ VN thua tới 30.77%

Nếu các bác nghĩ rằng trận với Đông-Ti-Mo làm thước đo thì đã nhầm !

Vì đây là chiến lược của ông Calisto khi đưa ra đội hình dự bị làm cho HLV đội Malaysia chẳng thể biết được ý đồ ông calisto , đây là bước đầu thành công của đội tuyển VN !

Like
    26
    Sao không có 3-1 cho em vote nhỉ? Em là em nghĩ Việt Nam thắng 3-1. Hiệp 1 hòa 1-1, hiệp 2 ta óanh 2 bàn. Chung cuộc thắng 3 - 1.

Đằng nào ta cũng vào đến chung kết cơ mà. Mã Lai chả cái đinh gì, cố lên Việt Nam

Like
    0
    Cả hai đội đang làm làm lể Quốc ca

Trang 2 / 9 FirstFirst 123457 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết