Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    4

xin chỉ cách xài IDM

ở ngoài tiệm không có IDM nên tôi xài IDM portable 5.12.8 nhưng nó không chịu chạy khi bấm vào link để down,nên tôi phải vào option/general/đánh dấu vào use advanced browser....
    thì nó bắt reboot ,vậy phải làm sao bậy giờ vì khi reboot thì máy sử dụng đóng băng mà
    Quote Quote

Like
    0
    thì copy link paste vào IDM bằng tay thôi, có ảnh hưởng j đâu. Advanced browser... bắt buộc phải reboot mới dc

Like
    4
    Quote Được gửi bởi FullOfLove View Post
    thì copy link paste vào IDM bằng tay thôi, có ảnh hưởng j đâu. Advanced browser... bắt buộc phải reboot mới dc
    có những tiệm không hiểu họ cài chương trình gì mà khi mình bấm chọn Advanced browser,,, thì nó thông báo reboot nhưng khi mình bấm ok thì không thấy reboot gì cã,và tất nhiên IDM vẫn không chạy

Like
    0
    Quote Được gửi bởi nguyen_thanh90 View Post
    có những tiệm không hiểu họ cài chương trình gì mà khi mình bấm chọn Advanced browser,,, thì nó thông báo reboot nhưng khi mình bấm ok thì không thấy reboot gì cã,và tất nhiên IDM vẫn không chạy
    vì khi tiệm net cài phần mềm tính tiền hiện nay đa phần đều có chức năng cấm reset máy nóng mà bạn mún reset được thì chỉ có lệnh khởi động từ máy chủ hoặc bạn nhấn nút reset trên máy . nhưng khi khởi động lại rồi tất cả các thao tác bạn làm trướ đó đều vô tác dụng , vì tất cả các máy đề cài deep freeze

Like
    4
    vậy phải làm sao để IDM chạy được nhỉ

Like
    0
    Cài IDM bản 5.18 đâu có bắt reboot lại máy đâu nhỉ. Sao ko vào trang chủ down bản mới nhất về mà xài.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết