Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 18 / 18
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi nhatanh87 View Post
    rút từ MB thì được chứ từ PP thì ko được đâu
    Bạn đã thử rút MB về VN = USD chưa ...

Like
    0
    Quote Được gửi bởi C15thanhtrung View Post
    Bạn đã thử rút MB về VN = USD chưa ...
    MB nó k đổi theo tỷ giá của VN, khi $ từ MB về BANK thì Bank VN mới đổi ra VND thôi, ATM VN k rút USD!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi paypalvnn View Post
    MB nó k đổi theo tỷ giá của VN, khi $ từ MB về BANK thì Bank VN mới đổi ra VND thôi, ATM VN k rút USD!

Tôi có thể vào Quầy rút = USD được không ??? nói chung là đừng có liên quan gì đến VNĐ được

Nhân đây tôi nói cụ thể lại vấn đề

+ Rút tiền từ MB về tài khoản = USD +>>>> phải làm thế nào ? Ai đã làm được rồi ! ???

Like
    0
    Tôi có thể vào Quầy rút = USD được không ??? nói chung là đừng có liên quan gì đến VNĐ được

+ Rút tiền từ MB về tài khoản = USD +>>>> phải làm thế nào ? Ai đã làm được rồi ! ???
    chưa thử nhưng chắc là k! vì khi $ về bank nó đã là VND rồi, trù khi mua usd của bank

Like
    0

Bạn hoàn toàn có thể nhận đc $ khi rút từ MB về bank. Còn từ PP thì chỉ nhận được tiền mặt dù cho bạn có tới tận bank rút đi chăng nữa.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi uongsting View Post
    Bạn hoàn toàn có thể nhận đc $ khi rút từ MB về bank. Còn từ PP thì chỉ nhận được tiền mặt dù cho bạn có tới tận bank rút đi chăng nữa.

Nhình cái Bill nó vẫn thể hiện tiền VNĐ

Chán thiệt !

Like
    0
    Có 1 số người chưa bao giờ được rút $ và chưa có tk $ nên nói kiểu đoán mò ra vẻ ta đây là "Mr.Biết tuốt". Túm đi túm lại là:
    Cầm CMND ra bank như mở tk VND có điều ký quỹ 15$ (khi nào đóng tk thì nó trả).
    1/ Rút từ PP về bank USD không được mà phải dùng TK VND.
    2/ Rút từ MB về bank USD vô tư (3 - 5days là tới) bạn sẽ phải ra bất cứ chi nhánh nào để rút tiền $ từ TK $. không thể rút USD từ ATM.
    fee nhận $ vào TK tầm 2$. trong vòng 10 ngày bạn rút $ thì mất fee (0.015$ tối thiểu 2$) còn quy đổi ra VND theo tỷ giá bank thì ko mất fee rút. Sau 10 ngày rút USD ko mất thêm fee gì nữa.
    Cứ có tiền vào TK USD là bạn sẽ được rút bằng tiền $ nên người nhà bạn chuyển tiền vào thì cũng như bạn rút từ MB về thôi. Chứ ko có cái gọi là ngân hàng quy ra VND rồi bán $ cho mình. Bank nó không bán USD cho cá nhân nếu ko có các giấy tờ linh tinh về lý do cần dùng USD
    CLOSE topic được rồi.

Like
    37
    TỚ DÙNG TK USD ĐỂ RÚT TIỀN TỪ NƯỚC NGOÀI THƯỜNG XUYÊN

Chỉ cần có thẻ visa debit, ra ngan hàng yêu cầu mở tk ngoại tệ usd
    Phi nhận tiền: Nếu bên gửi ko trả phí thì mình chịu từ 15$ đến tối đa 40$ tùy bank bên kia nó có chuyển qua trung gian không.

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết