Trang 1 / 4 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 38
    Like
    0

Rất hay ! Kiếm 100$ với Paypal WishList!

Paypal là hệ thống thanh toán trực tuyến lớn nhất thế giới và có mặt trên khắp các quốc gia từ lớn tới nhỏ. Hầu hết các website bán hàng trực tuyến, các dịch vụ online trên internet đều hỗ trợ thanh toán qua Paypal. Do vậy, nếu bạn là một người thích mua sắm online hoặc kinh doanh online thì việc sở hữu một tài khoản Paypal là điều nên làm ngay hôm nay. Paypal không những giúp bảo vệ thông tin thẻ tín dụng của bạn mà còn giúp bạn nhận được nhiều ưu đãi khi thanh toán trực tuyến.

Đặc biệt là mới đây Paypal đã đưa Việt Nam vào danh sách các nước được phép nhận và rút tiền, do đó bạn hoàn toàn có thể tăng thêm thu nhập bằng cách buôn bán hoặc cung cấp các dịch vụ của mình với toàn thế giới.

Hôm nay, Misao muốn giới thiệu với các bạn cách kiếm 100$ từ PayPal một cách khá dễ dàng.

1, Để kiếm 100$ từ Paypal bạn cần tham gia vào chương trình khuyến mãi mang tên PayPal WishList trên Facebook.

2, Ngay sau khi đăng kí bạn chỉ cần click vào 5 sản phẩm bạn mong muốn nhận được vậy là trong tài khoản của bạn có ngay 1$.

3, Lúc này bạn chỉ cần chia sẻ WishList của mình cho bạn bè và mỗi lần bạn bè của bạn tạo WishList của họ thì bạn lại tiếp tục nhận được 1$ từ PayPal. Nếu Friend List của bạn có trên 100 người thì ít ra bạn cũng kiếm được vài chục $ rồi.

Lưu ý: Chương trình này sẽ kết thúc vào 31/12/2009 và người tham gia phải trên 18 tuổi. PayPal sẽ trả tiền trực tiếp vào tài khoản của bạn ngay sau khi chương trình kết thúc.

Cá nhân Misao ít khi tham gia các chương trình như thế này vì hầu hết là scam. Tuy nhiên Misao đã tìm hiểu kĩ và biết được PayPal WishList là chương trình khuyến mại của chính hãng PayPal do đó Misao hoàn toàn yên tâm về chương trình này. Đặc biệt là tham gia PayPal WishList hoàn toàn miễn phí và lại còn nhận được ngay 1$. :p
    Kitchengosu.com - My Kitchen Blog.
    Quote Quote

Like
    0
    Tui cũng có 1 ac paypal, hay là cũng thử chơi cái xem sao? Nhưng mà lo quá vì không biết chơi thế nào? và có phải cung cấp mật khẩu paypal cho họ không? tui sợ ba cái trò này lăm, chỉ dụ người ta gõ mật khẩu ròi tìm cách chôm chỉa.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Nhưng mà bác misao ơi nếu chơi dễ vậy thì Paypal lấy đâu ra nhiều tiền để trả vây? Mà làm vậy thì Paypal được lợi gi?
    Tập làm Blog: www.congdanmang.net
    Được sửa bởi tienviet333 lúc 21:42 ngày 20-11-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    Bạn thậm chí còn chả phải đăng kí thành viên thì lấy đâu ra mật khẩu mà gõ.

PayPal lấy đâu ra nhiều tiền thì bạn cứ google search là biết ngay mà. Hệ thống thanh toán trực tuyến lớn nhất thế giới mà bạn.

Chương trình này giới hạn chỉ trong các nước Đông Nam Á thôi nên số tiền họ phải trả cũng không nhiều lắm đâu. Chắc họ đang muốn đẩy mạnh sự phát triển của PayPal tại ĐNA.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tienviet333 View Post
    Tui cũng có 1 ac paypal, hay là cũng thử chơi cái xem sao? Nhưng mà lo quá vì không biết chơi thế nào? và có phải cung cấp mật khẩu paypal cho họ không? tui sợ ba cái trò này lăm, chỉ dụ người ta gõ mật khẩu ròi tìm cách chôm chỉa.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Nhưng mà bác misao ơi nếu chơi dễ vậy thì Paypal lấy đâu ra nhiều tiền để trả vây? Mà làm vậy thì Paypal được lợi gi?
    Tập làm Blog: www.congdanmang.net
    Có thêm nhiều người đăng ký chứ sao bro. Hình như paypal cũng có chương trình referals nữa, lâu lâu thấy mấy website đặt link tới paypal hoài.

Like
    0
    chơi thử xem thế nào có mất gì đâu chẳng lẽ paypal lại đi scam
    1-chương trình này chỉ dành cho những ai chưa vào wishlist thôi hả bác misao
    2-em thấy mấy link trên google click vào cũng chẳng thấy gì
    4-em có acc paypal nhưng chưa add tài khoản +facebook nhưng không biết có mua được gì trên mạng không
    3-em có ít friend quá ai ref em cái ủng hộ nào http://apps.facebook.com/paypalwishl...1008074&ref=mf
    cám ơn trả lời 3/4 câu hỏi của em
    Được sửa bởi mobell205 lúc 12:26 ngày 21-11-2009

Like
    0
    Bác misao hydralisk ơi em hỏi cái chỉ invite được bằng email à Có invite được bằng link refferal không .Mà sao bảo add được 5 cái hình lên có 1$ mà sao vào trong paypal ko thấy tiền gì nhỉ
    Được sửa bởi kavkiskey lúc 14:05 ngày 21-11-2009

Like
    5
    Quote Được gửi bởi kavkiskey View Post
    Bác misao hydralisk ơi em hỏi cái chỉ invite được bằng email à Có invite được bằng link refferal không .Mà sao bảo add được 5 cái hình lên có 1$ mà sao vào trong paypal ko thấy tiền gì nhỉ
    >PayPal sẽ trả tiền trực tiếp vào tài khoản của bạn ngay sau khi chương trình kết thúc.

Làm em mừng hụt

Like
    0
    Sao mà mừng hụt bác? Cuối kì tổng kết được bao nhiêu nó mới trả chứ.

@kavkiskey: Bạn copy cái link ref của bạn rồi send cho bạn bè được mà.

Like
    0
    em không thấy link để giới thiệu đâu hết chỉ em với bác ơi em làm tới đây rồi

thanks

Like
    0
    Quote Được gửi bởi thedat View Post
    em không thấy link để giới thiệu đâu hết chỉ em với bác ơi em làm tới đây rồi

thanks
    Bạn bấm vào "Share This Wishlist" để lấy link gửi cho bạn bè

Trang 1 / 4 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết