Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

Laptop bi mat tieng khi luot web

Mọi người cho mình hỏi với. Laptop của minh dung win Vista. Bắt đầu từ khoảng tháng 10/2010, nhiều lúc mình vào mạng để xem phim hay lên Youtube dể coi clip thì không nghe được tiếng. Điều lạ lùng là trong cùng lúc đó, mình bật Window media player dể chạy file nhạc trong máy thì vãn có tiếng bình thường. Hiện tượng này xảy ra rất nhiều lần kể cả khi mình dung firefox hay IE để truy cập Internet. 2 ngày nay no đang bi như thế, không thể nghe thấy tiếng khi xem clip hoạc phim online. Mình vào BBC để nghe (không có hình) thì vẫn nghe được, bật nhạc luu trên may thi van oke.

Có ai bị như minh bao jo chưa?
    Quote Quote

Like
    324

Hầu như các trình view trên NET dùng Flash. Trong đó nó có tích hợp Volume (Hình chiếc loa).
    Bạn coi lại coi cái Volume trong Flash có bật không, có chỉnh lên hết cỡ chưa?

Like
    0
    Cảm ơn bạn. Minh đã kiểm tra rồi. Loa vẫn bật bình thường. Điều lạ nhất là có lúc không nghe dược. Minh tắt web di rồi bật lại thi lại nghe được. Nhưng đợt này có vẻ không có hiệu nghiệm. Chẳng nghe được nhạc hay tiếng từ clip online. Chán thật! Cả nhà tư vấn giùm tớ cái!!!!!!!!!!!!

Like
    0
    nếu máy bạn còn bảo hành. mình nghĩ bạn nên mang đến trung tâm để kiểm tra

Like
    168
    Quote Được gửi bởi rubybell189 View Post
    .... Nhưng đợt này có vẻ không có hiệu nghiệm. Chẳng nghe được nhạc hay tiếng từ clip online. Chán thật! Cả nhà tư vấn giùm tớ cái!!!!!!!!!!!!
    Bạn dùng cái gì để nghe default ? Có thể cái software bạn dùng đó không có codec đầy đủ. Bạn tìm codec cho nó cài vào xem sao. Bạn có nghe được Cẩm Ly hát bài này không ?
    Code:
    http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=ibNtHU10Ky

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết