View Poll Results: Bạn có gặp khó khăn khi truy cập Facebook ở VN không?

Voters
584. You may not vote on this poll
  • Có - Tôi phải dùng proxy, openDNS, Google Public DNS, UltraSurf, hoặc các giải pháp khác

527 90.24%
  • Không - Vào bình thường mỗi ngày mà không phải chỉnh sửa gì cả

57 9.76%
Trang 24 / 122 FirstFirst ... 192122232425262729 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 231 đến 240 / 1220
    Like
    1
    Các bạn download trình duyệt opera về rồi bật chế độ turbo lên là chạy ro ro: http://www.opera.com/download/

Like
    0
    Đọc một hồi thật nản cho các bác quản lý internet tại Việt Nam.

Like
    0
    chẳng có thông tin chính thức nào nói rằng viettel hay fpt sẽ chặn fb,mấy bạn mình sử dụng line viettel và fpt hiện vẫn đang "cày ruộng" kìa.mà cách vào fb khi sử dụng viettel và fpt đều đã có bài viết hướng dẫn trong ddth hết rồi mà sao các bác ko search đi mà than vãn mãi làm gì cái điệp khúc "quản lý kiểu nhà nước ấy"

Like
    0
    VÂNG!! Chẳng có thông tin CHÍNH THỨC nào từ các ISP và bộ 4T rằng "tôi đang chặn FB", tôi đang luân phiên chặn FB để cho các con giời tự nhận rằng "tôi là dân ai - ti" hiểu điều gì đang xảy ra! Những ai còn lèm bèm rằng FB không bị chặn ở VN và "tôi vẫn vào được Fb để cày ruộng" vui lòng để ý thêm về khẩu phần ăn của mình.. hãy bỏ ngay món cà rốt khỏi thực đơn và ăn thêm sản phẩm chin-su có bổ sung i-ốt NO AMCPD để nhận ra một điều chân lý và giản đơn rằng: FACEBOOK ĐANG BỊ CHẶN NGẪU NHIÊN TẠI VN!

Like
    0

Facebook in VN - Firewalled or Not firewalled??

VÂNG!! Chẳng có thông tin CHÍNH THỨC nào từ các ISP và bộ 4T rằng "chúng tôi đang chặn FB", "chúng tôi đang luân phiên chặn FB tại Việt Nam" để cho một số bạn tự nhận rằng "tôi là dân ai - ti" hiểu điều gì đang xảy ra!
    Tôi chưa bao giờ lập một cái thread có poll ở ddth.com, tôi lập thread này để các bạn vào vote xem tình trạng vào facebook của bạn như thế nào.
    Hãy cùng vote nhé!
    p/s: nếu có thể, mod nào đó vui lòng gộp tất cả các thread liên quan tới FB để mọi người dễ theo dõi

Like
    0
    vào ngon, chưa bao giờ thấy hiện tượng 'bị-chặn'

FPT sài gòn

là lá la.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi quenpass00 View Post
    chẳng có thông tin chính thức nào nói rằng viettel hay fpt sẽ chặn fb,mấy bạn mình sử dụng line viettel và fpt hiện vẫn đang "cày ruộng" kìa.mà cách vào fb khi sử dụng viettel và fpt đều đã có bài viết hướng dẫn trong ddth hết rồi mà sao các bác ko search đi mà than vãn mãi làm gì cái điệp khúc "quản lý kiểu nhà nước ấy"
    Không biết tụi bạn của bác cày loại ruộng nào nhưng sao phải làm theo hướng dẫn mới vào được trong khi các trang khác thì vô tư ? Các bác ISP kêu server quá tải vậy phải chăng năng lực thiết bị của các bác ISP ấy yếu kém thua cả của một công ty như Facebook
    Được sửa bởi tanky lúc 22:06 ngày 02-12-2009

Like
    22
    Quote Được gửi bởi tanky View Post
    Không biết tụi bạn của bác cày loại ruộng nào nhưng sao phải làm theo hướng dẫn mới vào được trong khi các trang khác thì vô tư ? Các bác ISP kêu server quá tải vậy phải chăng năng lực thiết bị của các bác ISP ấy yếu kém thua cả của một công ty như Facebook
    Số lượng người dùng Google,youtube gấp bao nhiêu lần Facebook mà vẫn sống phè phè. Nếu thật sự DNS server của ISP bị quá tải vì Facebook em tự nguyện đem con PC ở nhà ra cài cho họ 1 hệ thống chạy ngon lành luôn.
    Khám phá Du lich Con Dao

Like
    0

Mạng VNPT vào được facebook mà chập chờn quá.
    Nghe nói Netnam banned facebook lun rồi thì phải

Like
    0
    sử dụng OpenDNS nên k sao cả :-"
    nhưng dùng DNS của FPT thì toi ngay

Trang 24 / 122 FirstFirst ... 192122232425262729 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết