Trang 16 / 18 FirstFirst ... 11131415161718 LastLast
Hiển thị kết quả từ 151 đến 160 / 173
    Like
    15
    Hix, mình có góp ý là sao thấy nhiều smod, mod nói chuyện không tôn trọng member gì hết á? DDTH muốn đi lên thì phải hoạt động theo tôn chỉ lấy khách hàng là thượng đế. Mà thượng đế ở đây chính là member. Nói như thế không có nghĩa là member muốn gì đều phải nghe theo. Nhưng tối thiểu nhất lời ăn tiếng nói của người điều hành diễn đàn phải làm cho member tôn trọng. Vài lời góp ý.

Like
    204
    Quote Được gửi bởi PrinK View Post
    Hix, mình có góp ý là sao thấy nhiều smod, mod nói chuyện không tôn trọng member gì hết á? DDTH muốn đi lên thì phải hoạt động theo tôn chỉ lấy khách hàng là thượng đế. Mà thượng đế ở đây chính là member. Nói như thế không có nghĩa là member muốn gì đều phải nghe theo. Nhưng tối thiểu nhất lời ăn tiếng nói của người điều hành diễn đàn phải làm cho member tôn trọng. Vài lời góp ý.
    Em ơi điều đó thể hiện chỗ nào em cho link nhé Bạn nào còn vào topic này spam 1 dòng kiếm post thì đừng trách bị ban luôn nhé . Tạo nick mất 1 phút chứ ban mất 2 giây thôi.

3. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    mình thấy ddth rất bổ ích

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    hôm nay sao vào ddth thấy lê lết quá

Like
    0
    DDTH là diễn đàn bổ ích nhưng cái chức năng không cho post link có vấn đề. Một bài viết không có tý link nào cũng bị hiện ra thông báo đó, nản luôn.

Like
    0
    hôm nay vào diễn đàn vẫn không có gì thay đổi cả

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi hoalanbuon View Post
    hôm nay vào diễn đàn vẫn không có gì thay đổi cả
    Thế bạn muốn thay đổi gì, quy định đã đề ra thì các thành viên phải thực hiện, ý kiến các thành viên đóng góp diễn đàn vẫn ghi nhận, còn chuyện có thay đổi các quy định đó hay chừng nào thay đổi các quy định thì BQT sẽ thực hiện khi nào cảm thấy phù hợp.

Nhắc bạn và các thành viên khác, không spam ở đây.
    Thân!

Like
    0
    mình thấy có vấn đề giới hạn bài viết của thành viên tận 50 bài mới được tạo chủ đề thì cũng hơi cao và mất thời gian. Vì nhiều khi muốn đóng góp bài viết lại phải đi còm nhiều thì mới ok tạo chủ để. Như vậy sẽ tạo tiền đề cho member spam nội dung làm loãng topic.

Like
    0

Rất hay !

Mình xin chào các mod, em mình có cái nick miss_it vừa rồi có post bài sai box, nhưng mình thấy trong box nhắc nhở vi phạm nhiều người post sai box thì bị nhắc nhở còn em mình thì bị ban nick, mà thấy là never, vậy mod cho mình hỏi nick đó bị ban vĩnh viễn và xóa nick khỏi database phải không ? nếu không phải thì không biết nick em nó bị ban mấy ngày, xin mod xem xét, còn nếu là bị ban mãi mãi thì mình còn tính bảo nó tạo nick khác để tiếp tục tham gia ddth. mình xin cám ơn.

Like
    2,418
    Quote Được gửi bởi miss.it View Post
    Mình xin chào các mod, em mình có cái nick miss_it vừa rồi có post bài sai box, nhưng mình thấy trong box nhắc nhở vi phạm nhiều người post sai box thì bị nhắc nhở còn em mình thì bị ban nick, mà thấy là never, vậy mod cho mình hỏi nick đó bị ban vĩnh viễn và xóa nick khỏi database phải không ? nếu không phải thì không biết nick em nó bị ban mấy ngày, xin mod xem xét, còn nếu là bị ban mãi mãi thì mình còn tính bảo nó tạo nick khác để tiếp tục tham gia ddth. mình xin cám ơn.
    Thường thì các lỗi post bài sai box mà liên quan tới quảng cáo, các mod thường khép vào lỗi spam quảng cáo và ban vĩnh viễn luôn. Nếu đây là trường hợp của bạn và bạn muốn tiếp tục tham gia ddth thì bạn phải tạo nick khác thôi, lần sau post bài bạn chịu khó tham khảo các quy định của từng box nhé.
    Đường dài ngút ngàn chỉ một trận cười vang vang ....

Trang 16 / 18 FirstFirst ... 11131415161718 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết