Trang 15 / 18 FirstFirst ... 1012131415161718 LastLast
Hiển thị kết quả từ 141 đến 150 / 173
    Like
    0
    Dạo nảy để cái banner nó kêu um sùm, khó chịu quá admin ơi.

Like
    1
    Theo mình thì có ý kiến như thế này: Như Mod nói diễn đàn mới, anh em cũng còn trẻ nên chúng ta nhìn nhận ở mức độ đóng góp và phát triển dần dần chứ không thể so bì với 1 số diễn đàn đã phát triển lâu được. Nhìn vào lượng thành viên của ddth ngày càng phát triển thì bác VK và anh em cũng nên tự tin rằng ddth đang và sẽ là địa chỉ tin cậy để anh em giao lưu và phát triển. Còn Spam mình nghĩ ngoài trách nhiệm của ad và mod thì nó cũng là ý thức chung và trách nhiệm chung của các thành viên. Ngay bản thân mình cũng vậy cũng sẽ phải kiểm điểm lại bản thân. Mình nghĩ tất cả chúng ta nên có ý thức chung kết hợp với quản trị của mod và ad thì sẽ tốt hơn là chỉ mình ad và mod làm. Bác Vk xem lại các mục xem mục nào có thể gộp lại được thì gộp lại cho nó mang tính tập chung đỡ loãng. Ý kiến của em hết rồi.

Like
    7

ddth cần thay đổi chiến lược quản lý

Dear Admin !
    Tôi thấy trong thời gian gần đây. ddth gần như là tụt dốc. Ít sôi nổi như phiên bản vbb3
    trong khi đó bên vn-zoom hoạt động rất mạnh.
    Tôi xin góp chút ý kiến sau :
    -Tại sao admin không nâng cấp các chức năng bài viết cho người dùng như chúng tôi. ví dụ như
    BBcode, Flash...
    - Mod và Smod làm việc quá nghiêm khắc như admin ngoccong.Bạn chỉ biết làm nv của mình là xóa và ban nick. Hãy thử đặt vào hoàn cảnh của người khác thì các bạn sẽ biết bức xúc như thế nào.

Theo ý kiến chủ quan của tôi thì chỉ có Box.
    Advertisers & Publishers là hoạt động sôi nổi nhất mà không biết giữ. thì tôi cũng không biết ddth sẽ như thế nào.

Như tôi thấy, việc bán quảng cáo, hay domain. Các mod và amin tạo riêng 1 topic để cho anh em
    viết bài. Tại sao phải làm như vậy. Việc chống loãng topic là điều cần phải làm. Nhưng làm như thế những người như tôi cảm thấy rất khó chịu. Khi topic lên đến hàng ngìn trang thì sao.
    Chẳng lẽ phải mò từng trang một.

Trên đây, là một ý kiến nhỏ của tôi. Mong BQT xem xét. Cảm ơn ddth.

Like
    0
    Em cần nhất là cái ứng xử của các thành viên kể cả Admin và Mod. Chính những người tạo ra và điều hành trang này cần phải gương mẩu, nhưng không phải cái gì cũng làm theo ý mình được. Em biết để điều hành được một forum lớn thế này không đơn giản, biết là các Mod có quyền này nọ nhưng nên tôn trọng anh em một chút. Em nghĩ những người vào đây đăng kí là muốn được học hỏi và trao đổi còn những người vào spam thì có lẽ cũng không nhiều. Một điều nữa em muốn nói là: cảm ơn diễn đàn đã tạo ra sân chơi bổ ích cho anh em, chúc diễn đàn luôn phát triển. Thanks.

Like
    204
    BQT DDTH luôn luôn lắng nghe ý kiến đóng góp của các bạn để phát triển diễn đàn ngày một tốt hơn. Sắp tới DDTH sẽ có những thay đổi, bổ sung, sắp xếp lại các box để tiện việc trao đổi, truy cập thông tin cũng như phát triển theo những định hướng mới. Tất cả những điều đó không nằm ngoài mục đích tạo ra một sân chơi có ý nghĩa và bổ ích cho tất cả mọi người.

Like
    2
    Vào đây post nhận xét mà thấy cũng ớn ớn. Một số mod quá cứng nhắc, post lộn box thôi là đã ban nick; thay vì nhắc nhở 1-2 lần gì đó. Hoặc ban một thời gian lại thả ra cho các member. Trừ khi bị nhắc nhở nhiều lần, hoặc vi phạm nhiều lần thì mới ban hẵn. Thời buổi bây giờ, còn có nhiều diễn đàn khác, rồi nào facebook, google +, v.v ddth cũng nên linh hoạt uyển chuyển, nếu cứ đụng cái ban, thì anh em cũng sẽ xa rời hoặc có ấn tượng không tốt; thử hỏi Facebook mà ban kiểu này thì làm sao có lượng Fan lớn như hiện nay?
    Chào thân ái.

Like
    15
    Theo ý kiến chủ quan của mình, DDTH.com đang sa sút nghiêm trọng. Thật vậy, nếu vào thời hoàng kim của DDTH, tôi xem trang web này như 1 kho tàng quý giá để học hỏi thì giờ đây phần lớn topic trên diễn đàn đều có nội dung nhàn nhạt,...

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi PrinK View Post
    Theo ý kiến chủ quan của mình, DDTH.com đang sa sút nghiêm trọng. Thật vậy, nếu vào thời hoàng kim của DDTH, tôi xem trang web này như 1 kho tàng quý giá để học hỏi thì giờ đây phần lớn topic trên diễn đàn đều có nội dung nhàn nhạt,...
    đúng là về nội dung hiện nay diễn đàn không có gì đặc sắc như lúc trước, ngày xưa khác, giờ khác internet là một kho tàng vô tận nó được gom góp từ nhiều chỗ, từ nhiều diễn đàn và một trong những cái diễn đàn đó là cái đờn này.
    BQT vẫn đang tìm cách nâng cao tính phong phú cho cái diễn đàn này, tạo cho anh em một sân chơi vui vẻ... nhưng mọi việc cũng cần có thời và tiền bạc.
    Nếu các bác nhận xét, góp ý và đề nghị có giải pháp để nâng cao hơn cái nội dung nhàn nhạt này thì OK, xin mời bác, bác Maxx đang tuyển MOD, đang tuyển nhân sự cho DĐTH (riêng cái này mần thì có lương nhe), chứ còn nhảy vô chém gió như vầy thì thiệt bác cứ ở ngoài spam tào lao còn hơn.

Sorry bác Maxx, em đứng ở ngoài nghe nói bực không chịu được nên vào phọt một bài, nếu có gì sai thì bác cứ chém em ạ

9. Thành viên Like bài viết này:

Like
    15
    Quote Được gửi bởi nino View Post
    đúng là về nội dung hiện nay diễn đàn không có gì đặc sắc như lúc trước, ngày xưa khác, giờ khác internet là một kho tàng vô tận nó được gom góp từ nhiều chỗ, từ nhiều diễn đàn và một trong những cái diễn đàn đó là cái đờn này.
    BQT vẫn đang tìm cách nâng cao tính phong phú cho cái diễn đàn này, tạo cho anh em một sân chơi vui vẻ... nhưng mọi việc cũng cần có thời và tiền bạc.
    Nếu các bác nhận xét, góp ý và đề nghị có giải pháp để nâng cao hơn cái nội dung nhàn nhạt này thì OK, xin mời bác, bác Maxx đang tuyển MOD, đang tuyển nhân sự cho DĐTH (riêng cái này mần thì có lương nhe), chứ còn nhảy vô chém gió như vầy thì thiệt bác cứ ở ngoài spam tào lao còn hơn.

Sorry bác Maxx, em đứng ở ngoài nghe nói bực không chịu được nên vào phọt một bài, nếu có gì sai thì bác cứ chém em ạ
    Mình đâu có chém gió, tiêu đề topic ghi là "nhận xét" thì mình nhận xét, chứ có ý gì đâu.

Like
    204
    Bản thân BQT thấy nội dung DDTH thời gian vừa qua cũng có phần nào đi xuống nên việc tuyển thêm người và chấn chỉnh nội dung các mục không nằm ngoài mục đích làm mới và xây dựng lại nội dung của DDTH đó bạn. Nếu có thời gian và tâm huyết sao không đóng góp cho DD nè ?

Trang 15 / 18 FirstFirst ... 1012131415161718 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết