Trang 13 / 18 FirstFirst ... 810111213141516 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 121 đến 130 / 173
    xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954

Like
    0
    Tui thấy bên Nhatnghe nó có tổng kết những bài viết, thủ thuật,...rất hay và tập trung.Anh em nào cần đều có bài hướng dẫn đến tận răng nên để tìm kiến thức tui thường chui vô đó.Nhưng tui thích ddth vì nhiều khi làm mệt quá, tếu táo cũng vui, với lại nhiều anh em cũng nhiệt tình và vui tính ra phết.
    Nói chung, tui tháy tạm ổn.có chăng nên tăng tính học thuật lên.Vì sao vậy? Ví dụ một vấn đề nào đó đưa ra, mỗi người mỗi ý, không thống nhất.người hỏi có ngày tấu hỏa nhập ma vì loạn thông tin. Vì vậy, nếu có bộ phận chuyên trách, cái này khó, thì sẽ hay hơn.các mem chỉ cần được hỗ trợ thêm thay vì mò mẫm khổ sở.
    chúc ddth luôn phát triển.

Like
    3,392
    Theo mình ddth như một xí nghiệp,nhà máy..tất nhiên, nó có nội qui để tạo ra sản phẩm tốt.Nhưng cũng có căn tin, câu lạc bộ để giãi trí,thư giãn..
    Những cách chơi cũng có khi táo tợn,nhưng đâu phải vô bổ..có khi nó là những sáng kiến bất ngờ trong cách chơi..

Một nơi chơi mà không lợi ích thì tự thành viên xa lánh và mất dần theo thời gian.
    Khó quá, không thèm ký

Like
    0
    Em là mem mới trong DDTH nên có gì xin được các bác chỉ giáo thêm cho ạ ! ^_^

Em thấy DDTH giốg diễn đàn quảng cáo hơn là diễn đàn thảo luận hay bàn tán gì gì đó...
    Ví dụ như box Web Hosting / Domain nhé : em muốn vào đăng 1 bài hỏi ý kiến về công ty host nhưng thấy các bài post trước của các anh chị là em không dám post. Vì sao ư ? Vì khi bước vào box, điều đầu tiên em thấy trên box là toàn các bài quảng cáo của các công ty, tư nhân... Nhiều lắm, nhìn vô mà muốn chóng mặt >"< (thiệt đấy !!! ). Rồi khi bước vào 1 post của 1 thành viên hỏi ý kiến thì ý kiến đâu không thấy mà thấy toàn các công ty, tư nhân nhảy vào quảng cáo "mình là tốt nhất"...

Cái lý do trên làm em không dám post 1 bài hỏi ý kiến tí nào cả, nãn :-( ... !

Like
    0
    Quote Được gửi bởi changipi View Post
    Em là mem mới trong DDTH nên có gì xin được các bác chỉ giáo thêm cho ạ ! ^_^

Em thấy DDTH giốg diễn đàn quảng cáo hơn là diễn đàn thảo luận hay bàn tán gì gì đó...
    Ví dụ như box Web Hosting / Domain nhé : em muốn vào đăng 1 bài hỏi ý kiến về công ty host nhưng thấy các bài post trước của các anh chị là em không dám post. Vì sao ư ? Vì khi bước vào box, điều đầu tiên em thấy trên box là toàn các bài quảng cáo của các công ty, tư nhân... Nhiều lắm, nhìn vô mà muốn chóng mặt >"< (thiệt đấy !!! ). Rồi khi bước vào 1 post của 1 thành viên hỏi ý kiến thì ý kiến đâu không thấy mà thấy toàn các công ty, tư nhân nhảy vào quảng cáo "mình là tốt nhất"...

Cái lý do trên làm em không dám post 1 bài hỏi ý kiến tí nào cả, nãn :-( ... !
    Với diễn đàn để cãi lộn nữa

Like
    0
    mình cảm thấy hình như ddth có nhiều bài viết spam làm cho số bài viết thì nhiều mà thông tin tìm kiếm dc thì lại ít
    em mong ad sẽ sớm giải quyết vấn đè này để tụi em tiết kiệm dc thời gian!

Like
    0
    Dạo này không vào lại ddth.com, giờ vào lại thấy có chút góp ý về cách xắp xếp bài viết khi đăng nhập thành viên có vẻ hơi bất tiện. Khi tôi đăng nhập thành viên rồi thì tôi xem bài viết nó xắp xếp theo chiều ngược nên theo dõi bài viết hơi khó chịu. Tôi nghĩ nên để như khi chưa đăng nhập hay hơn

Like
    11
    Không hiểu tại sao cách nay hai tuần tui vào ddth thấy chậm hơn thời gian trước đó load nhanh hơn
    To :xì teen
    Registered User Tham gia: 21-03-2009
    mình cảm thấy hình như ddth có nhiều bài viết spam làm cho số bài viết thì nhiều mà thông tin tìm kiếm dc thì lại ít
    em mong ad sẽ sớm giải quyết vấn đè này để tụi em tiết kiệm dc thời gian!
    Bạn hãy sử dụng ô tìm kiếm trên thanh công cụ đầu trang sau đó đánh cụm từ tìm kiếm hy vọng sẽ nhanh hơn đó. Muốn xem trả lời cho bài viết thì vào bài viết của bạn tìm sẽ nhanh hơn . Thân ái!

Like
    0
    Hì, tối nay em phải hì hục post cho đủ 10 để được comment ở một vài thread.
    hix, nhân cơ hội này em xin có ý kiến ạ: diễn đàn nhiều hình ảnh quảng cáo quá. Thấy thế nào ấy.

Like
    13
    Diễn đàn bị giề mà sáng giờ hẻm vô được vậy cà?
    Cơ hội ban nick chỉ đến một lần.

Trang 13 / 18 FirstFirst ... 810111213141516 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết