Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 20
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi thephgtv View Post
    anh chi nào biết link daw driver sony vaio fz 180e sài cho winxp chi giùm em vơi em cảm on.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

có anh chi nao chi em link tai plug in after khong?
    em cam on
    anh chi oi cho em xin link driver sony vaio fz 180e cua winxp anh chi nào biat chỉ gium em em cảm ơn?
    drive thì bác chỉ cần searrch trên google là xong. chỗ ni là dd của dân dựng phim bác ah

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tulipkinglxag View Post
    dính chớ cậu vào video copilot đi xem phần trapcode của andrew ổng làm pro lắm cậu để ý phim star war đi diễn viên khi đánh nhau có đánh nhanh như phim kiếm hiệp hk hok rất chậm ý tớ nói ở đây có 1 số đoạn phải làm từng frame chứ có phải nói làm cả bộ phim đâu cậu này
    Ông này bị nhiễm virus trapcode rồi hay sao í. Hollywood người ta tự làm ra các phần mềm để phục vụ mục đích của họ, chứ mấy ai người ta xài trapcode của bác đâu. Mà làm phim chuyên nghiệp chả ông editor nào lại ngồi làm những việc của ông compositor cả bác ạ. Mỗi người làm một khâu riêng. Thế cho nên cái credits phim người ta mới dài ngoằng như thế ....

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tulipkinglxag View Post
    dính chớ cậu vào video copilot đi xem phần trapcode của andrew ổng làm pro lắm cậu để ý phim star war đi diễn viên khi đánh nhau có đánh nhanh như phim kiếm hiệp hk hok rất chậm ý tớ nói ở đây có 1 số đoạn phải làm từng frame chứ có phải nói làm cả bộ phim đâu cậu này
    Trong làm phim người ta phân chia làm 2 mục rất rõ rệt là VFX và GFX, nếu cậu này bảo dùng kỹ xảo sau khi quay chỉ cầm cái chuôi kiếm không thôi thì làm sao diễn viên có thể diễn cảnh đánh chính xác lúc 2 thanh kiếm chạm nhau nhỉ! Làm được mới đúng là thiên tài!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Dazzle View Post
    AP dành cho thường dân
    AE dành cho bác học.
    Em là thường dân em dùng AP, nhưng đôi khi cũng mở AE ra để ngó tý rồi lại đóng vào vì thấy nó nhiều nút quá híc-híc....
    Bác dựng phim thì đi theo con đường: ULEAD - Pinnacle - Adobe Premiere - Avid Liquid
    Bác làm hiệu ứng thì ngâm cứu: Adobe After Effects, Boris RED-BLUE-GRAFITY...
    * EDIUS và Sony VEGAS có thể bỏ qua cho đỡ đau đầu.
    À mà bác xem em đã tổng kết rùi đây này:
    Bro Hoàng ơi! Thấy mọi người dùng ADOBE PREMIERE PRO CS4 hay hay nên mình cũng muốn vọc . Bác có thuốc của cái này không gửi cho mình với ? Thank

Like
    9
    Bác vào chát SKYPE em gửi trực tiếp cho bác!

Like
    0
    mấy Bro giúp mình với phần mềm ADOBE PREMIERE PRO CS4, Adobe After Effects CS4 sao mình ngâm cứu hoài mà o ra, cho mình xin giáo trình tự học nhé. chân thành cám ơn
    PM hoặc YH: mrtea114_hcm@yahoo.com

Like
    0
    Các bạn ơi! cho mình hỏi, sao mình không import file m2tv vào cs4 được vậy?

Like
    0
    Các bạn cho hỏi,tôi đã down Ap CS4 về nhưng ko thể cài đặt,khi click vào file setup nó cứ trơ ra ko chạy cài đặt.Tôi đã thử down trên 3 hot khác nhau đều vậy,có phải do cấu hình máy tôi yếu nên ko cài đặt đc,ai biết giải thích giùm,thank.
    Cấu hình máy của tôi CPU Dual coore 1.8GHz 1.8GHz,RAM 1G.,win 7 Untimate.

Like
    0
    Chắc bộ cài của bác có vấn đề mình vẫn cài tốt chỉ tội không biết dùng thôi bạn kiểm tra HDD còn đủ trống không và phải thoát trình duyệt như ie và firefox ra mới cái được riêng bản CS5 chỉ chạy trên win 64bit mình cài win 32 không được.

Like
    0
    hi all minh cũng đang muốn sử dụng phần mềm adobe after effect CS4 ai đã down đc và cài đc trên win 7 thì chỉ giúp mình đường link down với nha thanks nhiều nhiều.

mail : pandacancanthopro@gmail.com

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết