Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 23
    Like
    0
    e dùng netnam, 3 máy trực chiến game, down xx, share thêm 1 line cho phòng bên cạnh, tổng cộng 4 máy, chạy vấn good, tháng 200K

Like
    0
    Cảm ơn các bác nhiều lắm, em đã có nhiều thông tin thật quí báu, hu hu, cảm động quá.
    Kính gửi bác Khonghieu 90, híc, trọn gói của FPT là 350k, nhưng tháng nào cước của em cũng dao động từ 300k ~ 330K nên mẹ em bảo thôi, dù sao cũng tiết kiệm được vài chục nên không để em xài trọn gói, híc.

Có một vấn đề "cấp thiết" hơn vấn đề hôm qua em muốn hỏi các bác là: Hôm qua đi về em đã sục ngay vào trong phòng định tắt cái moderm nhưng mà than ôi, moderm nhà em không có nút tắt. Không hiểu bọn FPT này làm sao mà khuyến mại cho nhà em moderm không có nút on/off, thật là tức quá. Kính nhờ các sư phụ chỉ giáo giúp em phải làm thế nào bi giờ ạ?

Like
    0

Hạnh phúc

Quote Được gửi bởi cadicxayda View Post
    Cảm ơn các bác nhiều lắm, em đã có nhiều thông tin thật quí báu, hu hu, cảm động quá.
    Kính gửi bác Khonghieu 90, híc, trọn gói của FPT là 350k, nhưng tháng nào cước của em cũng dao động từ 300k ~ 330K nên mẹ em bảo thôi, dù sao cũng tiết kiệm được vài chục nên không để em xài trọn gói, híc.

Có một vấn đề "cấp thiết" hơn vấn đề hôm qua em muốn hỏi các bác là: Hôm qua đi về em đã sục ngay vào trong phòng định tắt cái moderm nhưng mà than ôi, moderm nhà em không có nút tắt. Không hiểu bọn FPT này làm sao mà khuyến mại cho nhà em moderm không có nút on/off, thật là tức quá. Kính nhờ các sư phụ chỉ giáo giúp em phải làm thế nào bi giờ ạ?
    không có nút tắt thì bạn rút phích cắm điện của nó ra là được. Lúc nào dùng lại cắm vào

Like
    0
    Quote Được gửi bởi cadicxayda View Post
    Mẹ bạn tính toán hay thật. Nếu là mình thì chỉ cần từ 200-250k là cũng chơi trọn gói luôn. Tiếc vài chục mà nơm nớp lo trong bụng cũng mệt.

Like
    0

Nói nhỏ nè !

Ừ, khổ thế, vì ban đầu cũng chỉ là mục đích nhẹ nhàng thôi là đọc báo, check mail... thôi mà. Chứ bây giờ bảo dùng trọn gói tớ cũng chẳng biết dùng vào việc gì vì suốt ngày đã đi làm dùng internet 8/8 tiếng rồi, tối về nhà nhìn thấy internet là thấy chán, chỉ dùng vào thứ 7 hoặc chủ nhật khi muốn chát chít với đám bạn, rủ đi hội hè cafe.
    Cứ cảm thấy như mất tiền oan nên đâm ra cay cú quá

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Gửi bác DNS: Oh, hay quá, thế mà em không nghĩ ra nhỉ. Chỉ cần rút cắm dây ra là được, keke, cảm ơn bác nhiều nhé.

À, nhưng mà em nghe nói là moderm rút ra cắm vào nhiều lần là nhanh hỏng. Híc, nhưng mà thôi chả sao, hỏng thi quay sang dùng của thằng khác. Phải thử hết 1 lượt là VNPT rồi thì Netnam xem sao, nhưng mà sẽ không dùng thử Vịt teo đâu, keke, nghe đám bạn ỉ ôi mà sợ ông này Vịt này quá. Sau 1 năm xem ông nào tốt nhất thì xài, haha
    Được sửa bởi cadicxayda lúc 11:28 ngày 14-10-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    Quote Được gửi bởi stml View Post
    Hic, em thì thấy 1 thằng bạn của em, nó game với cả down phim suốt ngày, thế mà tháng nào nhiều nhất cũng chỉ 50k, chả hiểu thế là thế nào nữa )
    Vì bạn này kéo 1 line từ 1 nhà nào đó mà!

Like
    0
    Nhiều khi tiền tăng là do có wifi có hàng xóm xài chùa, tốt nhất nếu bạn có wifi thì nên đặt password

Like
    0

Tệ thật !

Các bác ơi, em đã phát hiện ra 1 sự thật "rùng rợn" và chính xác 100% đó là không tắt moderm thì tiền cước sẽ bị vượt trội.

Tối qua em mới nghĩ ra và về nhà check lại dung lượng sử dụng qua pass & username mà FPT cung cấp. Trời ơi, trong suốt mấy tháng liền chỉ trung bình 10 ngày em mới vào internet tại nhà 1 lần mà cũng chỉ đọc báo, check mail vớ vỉn thôi thế mà bảng thông báo dung lượng download của FPT cho thấy ngày nào em cũng vào internet, suốt từ ngày 1 cho đến 30 tháng 10 vừa rồi, kể cả những tháng trước nữa. Nếu bác nào cần tham khảo thì em sẽ chụp & gửi cho các bác coi
    Nhà em thì chắc chắn không có ai dùng internet ngoài em rồi vì có mỗi cái laptop em đã cầm đi cả ngày, còn wifi thì cũng không.

FPT thật là vớ vẩn, họ đã không hề đưa ra lời cảnh báo nào với khách hàng mà cứ để như thế để lấy tiền. Hôm qua em đã rút luôn cái moderm ra rồi. Tháng tới em sẽ cắt phăng luôn dịch vụ của FPT. Thông báo với cả nhà cùng chia sẻ

Like
    0
    sợ tốn tiền thì xài gói 1mb thôi cho rẻ

Like
    0
    Gửi kakabond:

Vấn đề không phải tốn tiền mà là mất tiền oan, ông đi ra ngoài tiệm nhưng ông không ăn mà chủ quán bắt ông trả tiền ông cũng chịu à. Pó tay

Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết