Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 14
    Like
    0

Xem phim miễn phí ở đâu

Các pác ơi, cho em hỏi với, có ai biết trang web nào đang cho xem phim miễn phí không?

Tháng vừa rồi em coi có 2,3 phần "Tiếng chim hót trong bụi mận gai" trên đường của FPT mà mất hơn 300k, xót của quá

Em xin đa tạ & cảm ơn các pác
    Quote Quote

Like
    9
    Xem phim miễn phí ở đâu
    Xem ở cơ quan thôi bác ạ. Còn nếu xem ở nhà thì vẫn phải trả tiền dung lượng, chứ không phải mua vé xem phim. Vậy hoặc bác trả thuê bao trọn gói hàng tháng hoặc trả tiền dung lượng download phim về xem.

Like
    0
    trọn gói cũng 300 nè coi tha hồ
    trang web nào mình coi cũng free hết trừ trang web đen thôi. Chắc bạn coi....... chứ gì .

Like
    0
    trang nào cũng thu phí dung lượng cả, kể cả đen lẫn trắng, bác nên chuyển qua sài trọn gói rồi thích coi đen trắng thì coi

Like
    0

Nói nhỏ nè !

Tôi bày cho bác 1 cách, bác xem xung quanh có thằng hàng xóm nào không rồi bắt trộm "wifi" đi, keke, hồi đầu tôi cũng mất nhiều tiền xem phim lém, ông bà già kêu tùm lum, sau 2 tháng "mai phục" tôi cũng bắt được wifi của 1 thằng hàng xóm mới chuyển đến, khỏe re, hehe
    Được sửa bởi cadicxayda lúc 21:19 ngày 11-10-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    Xin đa tạ cả nhà. Rất ngại ngùng nhưng đúng là em phải thú nhận em là đứa mới làm quen với công nghệ xem phim online nên đâm ra có nhiều cái không hiểu về "điện", keke, xin các pác thông cảm nhé. Thật ra ý em hỏi câu này là làm thế nào mà xem phim không mất tiền internet, híc, thế có ngu không chứ. Hôm nay chủ nhật đi ngồi cùng mấy đứa bạn, tâm sự với chúng nó thế là bị chúng nó "chửi" cho 1 trận vì cái tội không biết gì, hu hu.
    Còn về khoản phim đen phim trắng thì em đảm bảo là muốn xem phim trắng 100%, hi hi, kể ra phim đen mà cho free có khi cũng ngó qua tí xem sao, hé hé

Các pác cho em hỏi thêm 1 câu nữa thôi (đảm bảo câu này là biết về điện, hi hi): Ngoài trang zing xem phim nổi tiếng ra có pác nào biết chỗ nào xem tốt hơn không, em xem trong này thỉnh thoảng hình vẫn bị chững hoặc giật cục, không khoái lắm.

Xin đa tạ các pác

Like
    0
    Bạn thử vào megotv.com xem, tôi thấy láng máng có lần trên forum bảo được chứ thực ra chưa vào bao giờ, tôi cũng hay vào zing, keke

Like
    0
    Zing là khá khẩm rồi mà.

Tôi biết có 1 trang là megavstar.vn có cho phim chất lượng cao, giao diện có vẻ chưa được ổn lắm nhưng nếu bác thích "chất" hơn màu mè hình thức thì nên vào trang này,hình ảnh cực nét. Điểm hạn chế là ít phim nước ngoài còn phim việt nam thì toàn dạng đỉnh

Like
    0
    zing
    xuongphim.com
    .....

Like
    0
    Em vào xuongphi.com rùi, có nhiều phim mới ghê nhỉ, nhưng mà loay hoay mãi vẫn chưa xem được, vừa click vào cái đã thấy hiện ra là "nếu thấy cảnh báo này thì bấm vào Play", đã thế muốn xem "Bỗng dưng muốn khóc" lại hiện lên "Đẹp từng centimet" nữa chứ, huhu

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

À quên, gửi pác Dazzle: Em vừa mới vào 1 forum về dịch vụ của Vịt teo & thấy ý kiến của pác "thẳng như ruột ngựa" về chú chủ nhà chẳng ý kiến ý cò gì. Em vừa reply trên đó là ủng hộ quan điểm của pác nhưng của pác là page 1 còn em là page 3 nên không biết pác có biết hay không.

Tóm lại em rất thích pác, he hé
    Được sửa bởi hoasivetranh lúc 15:03 ngày 12-10-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết