Trang 3 / 5 FirstFirst 12345 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 43
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi Hào đảm vô tỷ View Post
    may mà vô cao đẳng, ko thì chết tươi với cái trường này

vậy í bạn là sao???? HB vip vậy ư?
    phải nói là quá vip , nghe tên là biết rồi :" ĐH Quốc Tế"
    đẳng cấp thế giới

Like
    0
    Tôi thấy cái cặp cũng đẹp chứ, không biết làm bằng chất lệu gì nên không nói mắc rẻ được. Tuy nhiên HB mà Quốc tế thì vui hay buòn đây, mong các Bạn học ở đó phát biểu mới biết được.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi diskus View Post
    Đại Học Quốc Tế Hồng Bàng

Quốc Tế = Cơ sở vật chất tạm bợ, giáo viên chạy sô bỏ lớp, học phí cao

Đây gọi là sự xỉ nhục của những vị làm công việc quản lý giáo dục của VN.
    Chuẩn ko phải chỉnh!
    Mình thấm thía chuyện này khi em gái mình kế toán hệ Cao Đẳng ở đây! Và chắc chắn sẽ ko cho nó học liên thông Đại Học ở cái trường vớ vẩn này!
    Không nói đến ba cái tiền phí vớ vẩn do trường bịa ra, chỉ nói cái việc nhà trường ko có đến cái cơ sơ nào ra hồn! Toàn đi thuê, mượn tạm địa điểm các nơi khác cho sinh viên học.
    Cứ được 1, 2 học kỳ làm sinh viên lại phải đi tìm chỗ trọ mới để đi học cho tiện. Nay học đầu thành phố, sau lại học cuối thành phố, chẳng nơi nào gần nơi nào!
    Nói đi cũng nói lại, được cái cơ sở ở đường Điện Biên Phủ mới xây nhìn khang trang tí xíu nhưng chẳng chứa được bao nhiêu sinh viên! Trường học mà xây như khu giải trí! Chắc xây để demo cho vài sinh viên năm đầu lấy hưng phấn! Bó tay...

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Kìa,con chim View Post
    ở trường HB mình chỉ ko thích ông HT thôi, còn SV HB đa phần rất dễ thương ( nhất là các bạn nữ )
    Chài, ai học trường nào cũng vậy mà, nữ ko dễ thương thì ai dễ thương

Like
    0
    Kinh doanh Đại Học, thậttuyệtvời

Like
    0
    đã là đại học "quốc tế" thì phải "kinh doanh" cho đúng tên của nó chứ

Like
    2
    Hình như lúc trước có 1 lần tự nhiên tăng học phí giữa năm học bị sinh viên làm dữ quá nên cha hiệu trưởng đành ngưng kế hoạch đó lại. Giờ ngay đầu năm tăng học phí và phụ thu thêm cho nó "danh chính ngôn thuận". Mà công nhận hiệu trưởng này mắc bệnh tự sướng nặng thiệt !
    Được sửa bởi hoang_khuong lúc 00:13 ngày 28-09-2009

Like
    0
    Ông hiêu trưởng trường này là tiến sĩ sử học đàng hoàng. có lần tui đọc được bài là ông ấy đã lấy một bài nghiên cứu về lịch sử của người khác đem dự thi cái gì gì đó tui không nhớ chính xác nữa(đọc trên forum lớp) giờ lại còn tự thiết kế nhiều mẫu như cặp, nón, quần áo....ông này đã tự đắc về bản thân và tự đắc về ngôi trường của mình

Like
    2
    èo, trường này thì chỉ dành cho những ai muốn có bằng đại học thôi, thằng bạn tớ năm rồi thi có 13 điểm, nộp vào ngành QTKD của trường Hồng Bàng( điểm chuẩn là 15,5)=> chạy thêm 30 chai=> thế là vào nhập học. còn chuyện này khủng khiếp hơn nữa, nhỏ bạn học chung lớp, thi đại học dc có 9 điểm, thế mà vẫn vào học ngành Kế Toán của trường (hệ đại học chính quy nhé). dc biết ba mẹ của nhỏ đã biết sức học của con mình, nên đã chạy trường cho con từ trước khi thi đại học(nghe nói cũng hơn 50 chai); những chuyện trên là hoàn toàn có thật. em ko hề bịa đặt.

tới chừng vào học rồi còn khủng khiếp nữa, thằng bạn em kể nó học đã qua học kì 2 rồi, mà mấy môn học kì 1 vẫn chưa thi nữa. kinh hãi. học kì 1 thì học 5 môn, sang học kì 2 quất 13 môn=> vì thiếu giảng viên

bạn e học xong 1 năm, nó bảo nản quá, rồi tính chuyện đi du học luôn. hic, làm uổng 1 năm học tại trường Quốc Tế Hồng Bàng

trường này thì chỉ dành cho những ai muốn có tấm bằng đại học cho oách thôi.

Like
    0
    nghe thấy từ "Quốc Tế" mà phát hoảng suýt tai nạn khi đọc từ ấy.mời mình cũng ko học. đào tạo mang danh quốc tế rồi ko biết qua ĐongTimo làm việc họ có nhận ko?

Trang 3 / 5 FirstFirst 12345 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết