Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 16 / 16
    Like
    0
    viettel có gói cước trọn gói cho Usb internet ko nhỉ?

Like
    26
    Quote Được gửi bởi vietnamnetvn View Post
    viettel có gói cước trọn gói cho Usb internet ko nhỉ?
    Viettel có gói này mà bác. Không biết tốc độ thế nào?. Hình như là 150k/1 tháng thì phải .

Like
    1
    Quote Được gửi bởi gon87 View Post
    Viettel có gói này mà bác. Không biết tốc độ thế nào?. Hình như là 150k/1 tháng thì phải .
    ko có trọn gói đâu bác, 150K đó là phí thuê bao tháng bác được miễn phí 3GB đầu, sau 3GB 1KB/1đ

Like
    0
    Nếu lướt web bình thường thì 1 tháng dùng hết khoảng bao nhiêu Bác nhỉ?ví dụ như 1 lần mở ddth.com thì mất khoảng bao nhiêu dung lượng hả Bác? và tốc độ thế nào?Sau 1 ngày mình có thể kiểm tra được hôm nay mình đã dùng hết bao nhiêu không nhỉ? Thủ tục đăng kí có phức tạp không?

Like
    1
    Quote Được gửi bởi vietnamnetvn View Post
    Nếu lướt web bình thường thì 1 tháng dùng hết khoảng bao nhiêu Bác nhỉ?ví dụ như 1 lần mở ddth.com thì mất khoảng bao nhiêu dung lượng hả Bác? và tốc độ thế nào?Sau 1 ngày mình có thể kiểm tra được hôm nay mình đã dùng hết bao nhiêu không nhỉ? Thủ tục đăng kí có phức tạp không?
    không ai trả lời chính xác cho bác là hết bao nhiêu được đâu, nếu muốn kiểm tra cái đấy bác dùng phần mềm đo thôi. Tốc độ thì tùy từng khu vực chỗ ít người truy cập thì nó nhanh và ngược lại. Thủ tục đơn giản chỉ cần cầm CMND ra ký hợp đồng thôi

Like
    0
    đem CMND ra ngoài bưu điện gần đó hả bạn. Hay là đi thẳng lên trung tâm cua Viettel. Đang chuẩn bị kết mạng Internet đây. Chưa biết nên chọn nhà mạng nào cả, ai tư vấn giúp mình với......

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết