Trang 2 / 5 FirstFirst 12345 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 45

Chủ đề: Hỏi đáp

Like
    0
    crazybabe ơi! you ở đâu vậy??? cho địa chỉ đi tui đến tận nơi xin có được không?? còn về host thì thực sự là tui không có đâu à! nhưng dạo này cần rất gấp cảm ơn trước nghen! tìm host sau vậy!

Like
    0
    À cho hỏi! Ngôn ngữ nào lập trình game là hay nhứt vậy? Các bạn có thể phân tích từng ngôn ngữ lập trình để lập trình game không?

Like
    0
    bác CB chắc lại ở trong HCM chứ gì. Tui lại ở HN, nếu nhà bác ở HN thì tui đến lấy sách ngay, hậu thuẫn thế nào thì tùy bác, có điều cho nó hợp tình hợp lý thì anh em đỡ kêu than.

Like
    0
    Tôi trả lời pác Realtime rùi mà, tôi ở HN.

Like
    0
    Thế thật ra thì nhà bác ở đâu để tôi đến lấy sách? bác định hậu thuẫn thế nào. Nếu bác sợ bị tôi cung cấp địa chỉ cho Bin laden, để nhà bác bị đánh bom thì tốt nhất là hẹn ở đâu đó. Cám ơn bác CB trước nhớ.

Like
    0
    13th death-Eater có thể qua tôi lấy sách cũng được.
    địa chỉ đây: tôi ở hà nội
    Hungphuong0813@yahoo.com
    sn 807 CT3 Bắc Linh Đàm Hoàng Mai Hà Nôi (đối diện siêu thị Bắc Linh Đàm)

Like
    0
    Bay gio*` em xin du*o*c hoi? mot cau nha :
    Chac' bac' Crazbaby gi do' trum` openGL ha , chi? gium` de vo*i' . Cha? la` the' nay` , vo tinh` luot' web tui thay' nhieu` tin tu*c' ve` openGL qua' , nhu* openGL shading language , extention ????? The' dung` no' nhu* the' nao` ??? Viet' opengl shading nhu* per-vertex shading cua? thang` DX9 co' duoc khong ? Lam` o*n noi' ro~ nha huynh . Neu' huyen co' sach' ve` cai' giong' ay' thi` share cho ba` con duoc khong ? Tui bay gio*` biet' can ban? ve` openGL rui` , muon' nghien cuu' nang cao

Like
    0
    Làm ơn gõ chữ Việt dùm hu hu
    OGL shading là phiên bản gần tương đương của Cg áh, chứ kô tương đương Vertex+Pixel Shader của DX, OGL cũng có cơ chế Vertex+Pixel Shader riêng, thậm chí còn phức tạp hơn DX vì nó có cả những extension riêng của mấy pa đại gia kiểu nVidia hoặc ATi. Sách thì tôi có kha khá, nhưng hông lẽ load từ net xuống lại up lại, hie hie, thui để lúc nào kiếm được con server sẽ up lên hén.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi CrazyBabe
    Làm ơn gõ chữ Việt dùm hu hu
    OGL shading là phiên bản gần tương đương của Cg áh, chứ kô tương đương Vertex+Pixel Shader của DX, OGL cũng có cơ chế Vertex+Pixel Shader riêng, thậm chí còn phức tạp hơn DX vì nó có cả những extension riêng của mấy pa đại gia kiểu nVidia hoặc ATi. Sách thì tôi có kha khá, nhưng hông lẽ load từ net xuống lại up lại, hie hie, thui để lúc nào kiếm được con server sẽ up lên hén.
    "thui để lúc nào kiếm được con server sẽ up lên hén" nghe hơi bị lâu rùi đó :-D

Like
    0
    Vậy bạn cung cấp server cho CrazyBabe đi, để hắn up lên cho mà xem, khỏi chờ đợi nữa

Trang 2 / 5 FirstFirst 12345 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết