Trang 4 / 11 FirstFirst 12345679 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 106
    Like
    0
    Bạn nói bán hàng đa cấp là lừa đảo bạn đưa ra những dẫn chứng về giá sp vậy cho hỏi giá đó đưa ra ai là người chứng thực?Hải quan là của nhà nước nếu thật sự hải quan đưa ra là sự thật thì sao Lô Hội sau 7 vẫn chưa bị dẹp nhỉ?Nếu muốn biết giá muốnbiết giá thì sao ko lên trang ebay xem giá Lô Hội trên thế giới nó có đồng nhất ko ?giá sp có nâng hay ko nâng rồi(lưu ý giá sp wa nước nào sẽ thêm thuế khác nhau nên sẽ có vài chênh lệch tuy nhiên rất ít),nếu bạn nào nói giá sp Lô hội có vấn đề thì chẳng lẽ cả 144 quốc gia trên thế giới có mặt FLP đều bị lừa?và lừa tới 30 năm?Và còn bạn gì đó hỏi về giá gốc của sp KDTM thì cho tui hỏi chứ bạn mua sp trong kd truyền thống bạn có biết giá gốc ko?tui nghĩ rằng đa phần mọi người chỉ nhìn nhận theo khía canh quan điểm thì đừng đánh giá một cách phân biệt như thế.

Like
    0
    search trên google thì ra vầy
    Aloe lips with jojoba Price: 2.98 USD
    Aloe Lips with jojoba(022)Giá bán :70.000 VNĐ (3,81 USD)
    Forever Bright Toothgel Price: 7.12 USD
    Kem đánh răng Forever Bright Toothgel (028) Giá bán :89.000 VNĐ (4,85 USD)
    Kem đánh răng P/S Trà Xanh Hoa Cúc Giá bán : 9.500 VNĐ (0,52 USD)
    thêm cái hàng nhật: Kem đánh răng white & white Giá bán :52.000 VNĐ (2,83 USD)

Forever Aloe Pro-set 7.75 USD
    Keo xịt tóc Forever Aloe Pro-set (066)Giá bán : 193.000 VNĐ (10,51 USD)
    Gel Romano 150 mềm Giá bán buôn: 31.000 (VND)
    Gel vuốt tóc cứng Romano 150ml Gallant
    do chưa đc biết giá bán của quý công ty nên em chưa dám so sánh, chỉ tham khảo vài cá nhân bên nước khác và bên mình. kèm vài sp tương đương. còn muốn suy ra giá gốc thì nhiều cách tính lắm. và ko ai công bố cái đó cả
    lúc đầu em giỡn vui thôi, bác flp đừng giận

Like
    0
    Quote Được gửi bởi VnghiaV View Post
    "@vegetsky : Xin lỗi trước ! Bạn hơn được người ta cái gì mà bày đặt chê bai chửi nặng nhẹ ! Chỉ có những người ngu , thiếu văn hóa , thiếu kiến thức mới nói ra những lời lẽ đó thôi !
    Xin lỗi mọi người trước nha ! Mình nghĩ mình còn là sinh viên , chưa kiếm ra tiền , cho nên có suy nghĩ hay nói gì trước thì mình cũng nên nhìn vào cái hiện tại của mình . Mỗi người có 1 suy nghĩ và 1 cái nhìn nhận riêng , chưa biết cái nhìn nhận của mình là đúng hay ko thì đừng nên nói lung tung , gây 1 số tỗn thương và ác cảm cho người tốt !
    Mình mong các bạn " uốn lưỡi 7 lần " trước khi nói he
    Thanks !
    BHDC thật là VCL ra ) khỉ thì nhận là khỉ đi, nói nhiều buồn ỉ* ) mà tui (nhẹ nhàng rùi nếu ko đã nói là tao )có chửi ai đâu chỉ thấy mặt giống thì nhận xét thôi ) và tác phong làm việc cũng giống nữa )
    nói thật tui ghét BHDC cực nó làm vỡ gia đình hạnh phúc nhà bạn tui ! con bị bạn dụ vào ... con vào rồi về dụ mẹ... mẹ vào mẹ dụ cô gì chú bác , hàng xóm ... giờ chả ai dám nhìn mặt nhau .. thằng con giờ chui ra khỏi đó rồi giờ hối tiếc vì dụ mẹ vào ) gia đình tan nát

Like
    0

Thông tin

Quote Được gửi bởi vegetsky View Post
    BHDC thật là VCL ra ) khỉ thì nhận là khỉ đi, nói nhiều buồn ỉ* ) mà tui (nhẹ nhàng rùi nếu ko đã nói là tao )có chửi ai đâu chỉ thấy mặt giống thì nhận xét thôi ) và tác phong làm việc cũng giống nữa )
    nói thật tui ghét BHDC cực nó làm vỡ gia đình hạnh phúc nhà bạn tui ! con bị bạn dụ vào ... con vào rồi về dụ mẹ... mẹ vào mẹ dụ cô gì chú bác , hàng xóm ... giờ chả ai dám nhìn mặt nhau .. thằng con giờ chui ra khỏi đó rồi giờ hối tiếc vì dụ mẹ vào ) gia đình tan nát
    hehehe tai ban xui seo trung ngay cty BHDC ko ok rui ....neu mun chon cty BHDC dau tu thi nen tim hieu ki do di nhe

Like
    0
    hĩ bạn tìm giá cũng tương đối chính xác thui chứ chưa chính xác,son dưỡng môi chỉ 60 ngàn thôi máy cái kia cũng sai hơi nhiều.Giá sp bạn đưa ra như vậy chứng minh 1 điều là sp flp ko phải là lừa đảo nâng giá rất nhiều lần như báo nói chứ,ok?còn về sp tương tự như thế nào thì khi người tiêu dùng sài sẽ so sánh sự khác biệt và họ sẽ chọn lưa sp phù hợp với họ(giá cả+chất lượng).Àh còn vấn đề này nữa là sp đó từ thiên nhiên hay hóa chất từ đó sẽ nói về chất lượng.Tui làm ngành nghề này cũng đã khá lâu và trước khi tham gia vào kdtm thì tui đã tham da vào diễn đàn này để học hỏi về CNTT vì tui cũng là dân IT,trước đây thì diễn đàn này đa phần mọi người đều gay gắt về ngành này,tuy nhiên bi giờ cũng đã đỡ hơn trc đây rất nhiều,mọi người bắt đầu chịu tìm hiểu nhiều hơn chứ ko cãi bừa như trước đây.Chúc các bạn một ngày vui vẽ,

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Quote Được gửi bởi vegetsky View Post
    CNTT cũng có người này người nọ,hacker mũ trắng và mũ đen,KDTM cũng vậy.Ai tốt thì phát triển,làm sai thì bi chính những người gần mình nhất chửi là đúng.Bạn nói vậy cũng ko sai nhưng đừng nên gôm hết để nói như vậy sẽ ảnh hưởng đến người khác.Tất cả các bạn nếu đã đọc những bài viết này thì hãy nên cẩn thận trước khi tham gia kdtm,bạn hãy tìm sách về nó ngoài nhà sách Nguyễn thị minh khadderre hiểu rõ hơn và tránh chọn nhằm công ty không tốt.
    Được sửa bởi thienmenh_20 lúc 14:25 ngày 30-09-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    BHDC ko lừa đảo. OK
    nhưng giá bán lại quá cao nên ko thể cạnh tranh trên thị trường, do đó ng bán phải dùng các kênh bán hàng dễ nhất là người thân, bạn bè, tạo thành 1 mạng lưới.
    tớ cố ý đưa vào các sp tương đương có thương hiệu trên thị trường cùng giá để so sánh, nói về chất lượng thì chưa dùng sp của flp nhưng ko dám bỏ số tiền lớn để test sức khỏe của chính mình . chưa kể giá rẻ hơn.
    dù gì thì mấy thằng kia có cơ sở để kiện do nó sợ mất uy tín, Lô Hội thì đâu cần uy tín trên thị trường (đùa chút nhé )
    mặc dù ng tiêu dùng phải trả cái phí quảng cáo nhưng rõ ràng vẫn thấp hơn là ko quảng cáo nhưng chịu phí đa cấp còn lớn hơn gấp chục lần . ví dụ cái kem đánh răng ấy

Like
    0

Thông tin

Quote Được gửi bởi install View Post
    BHDC ko lừa đảo. OK
    nhưng giá bán lại quá cao nên ko thể cạnh tranh trên thị trường, do đó ng bán phải dùng các kênh bán hàng dễ nhất là người thân, bạn bè, tạo thành 1 mạng lưới.
    tớ cố ý đưa vào các sp tương đương có thương hiệu trên thị trường cùng giá để so sánh, nói về chất lượng thì chưa dùng sp của flp nhưng ko dám bỏ số tiền lớn để test sức khỏe của chính mình . chưa kể giá rẻ hơn.
    dù gì thì mấy thằng kia có cơ sở để kiện do nó sợ mất uy tín, Lô Hội thì đâu cần uy tín trên thị trường (đùa chút nhé )
    mặc dù ng tiêu dùng phải trả cái phí quảng cáo nhưng rõ ràng vẫn thấp hơn là ko quảng cáo nhưng chịu phí đa cấp còn lớn hơn gấp chục lần . ví dụ cái kem đánh răng ấy
    Hì bạn hiểu chưa đúng về cách tính hoa hồng trong kdtm rồi.Trong luật kdtm hoa hồng chi trả cho tất cả người tham gia từ đầu tiên đến cấp cao nhất ko được quá 45%.Trong khi sp trọng kdtt khi đến tay người tiêu dùng hơn gấp 100%là chuyện bình thường,nếu bạn hỏi mấy người học chuyên sâu về kinh tế sẽ biết.Cách bán trong kdtm rẽ hơn kdtt nhiều lắm đó.Khi bạn thấy giá thành sp thì bạn phải xem chất lượng tốt hay ko và thời gian sử dụng bao lâu.Lấy ví dụ:kem dánh răng bạn nói từ nhật đã hơn 50k,kem đánh răng Lô Hội 82k và sau đó đánh giá hàng lô hội mắc hơn như vậy ko được chính xác.Lấy ví dụ:xe hơi Civic chỉ hơn khoảng 30 ngàn$,Camry thì hơn 50 ngàn$===> như vậy phải coi xuất sứ,thương hiệu,chất lượng và nhu cầu của người tiêu dùng thì mới biết sp nào được ua chuộng.Còn nói về thương hiệu giống như bạn so sánh thì FLP có trên 144 quốc gia thì theo bạn nó đủ uy tính chưa?(sp bạn nói tương tự bao nhiêu quốc gia?).Bạn không nên so sánh KDTT và KDTM vì cả 2 đều có ưu diểm và cách phân phối khác nhau.Tuy nhiên nếu sp nào bán trong kdtm mà không tốt thì chắc chắn ko thể sử dụng trong kdtm(trừ một số công ty lừa đảo khi nó bán sp ko tốt hoặc thị trường có sp tương tự ko quá khác biệt, tuy nhiên giá sp trong công ty đó lại mắc hơn thì đó là công ty lừa đảo).Còn bạn muốn biết sp flp có khác biệt ở bên ngoài hay ko thì mình có thể tặng cho bạn vài sp dùng để so sánh nếu như bạn ở sài gòn(xin lưu ý mình tặng bạn dùng ko có ý định lôi kéo bạn,mình chỉ muốn sau khi bạn dùng xong hãy cho 1 tiếng nói công bằng hơn về kdtm và FLP,hoặc nếu ok thì đãi mình cafe là ok rồi)cám ơn bạn trước.

Like
    0

Tệ thật !

có cho thêm tiền tôi cũng không đi theo hình thức này !!!!!!!

Like
    0

Ngạc nhiên

Quote Được gửi bởi datmanh View Post
    có cho thêm tiền tôi cũng không đi theo hình thức này !!!!!!!
    nếu ko chấp nhận đi thep thì chắc bạn đang sống thời kì đồ đá wa1....nghĩ sao trên thế giới công nhận thì bạn có quyền ko cộng nhận ah...có quyền sao ta...hehhe

Like
    0
    Quote Được gửi bởi mr_jupj View Post
    nếu ko chấp nhận đi theo thì chắc bạn đang sống thời kì đồ đá wa1....nghĩ sao trên thế giới công nhận thì bạn có quyền ko cộng nhận ah...có quyền sao ta...hehhe
    Mịa,chắc pa này đang làm cho Lo Hội hả? Đúng là pa đang sống trong thế kỷ 21 nên mới theo và chửi người khác như vậy, nếu kiếm tiền dễ thế thì ai cũng làm rồi, ai cũng theo rồi, chứ ngu gì mà ngồi 8h/ngày để đít nó chai, lưng nó còng, mắt nó mờ đâu. Uh, thì pa cứ sống trong cái thời đại của pa đi, thời đại BHDC muôn năm. Quá Ngu.

Trang 4 / 11 FirstFirst 12345679 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết