Trang 3 / 11 FirstFirst 1234568 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 106
    Like
    0
    mình từng vô cty đó nghe tư vấn và quan sát xung quanh rồi
    y chang nhau cả
    nên bạn cố gắng phản biện cty tốt hay nhóm tốt thì cho tụi mình thấy chút lý luận, ví dụ, phong cách...bất cứ cái gì bạn bấu víu đc nhé
    Mình đâu cần phãn biện vì chính mình cũng là 1 nạn nhân cũa nó mà. Mình không nói đến phong cách, vì phong cách chĩ che mắt mà thôi. Mình muốn nói đến ở đây là cái người dứng đầu nhóm có làm việc theo đúng cái tâm cũa ngành nghề ko thôi. À mới nhớ ra. Nhóm mình tham gia tìm hiễu là của QL tên Trác Huy Trường thì phãi. Nếu có ai vào nhóm này thì tránh xa ra. Nguy Hiễm.

Like
    0
    mình có người bạn đang học ĐH năm 2 , Đùng 1 cái bỏ học chuyển qua bán hàng đa cấp ở LÔ HỘI nghe đâu được làm sponser gì` đó nghỉ học để giành toàn bộ sức lực cho việc BHDC nhưng kết quả thì có gì là tốt lắm hôm bữa qua khóc lóc định mượn tiền mình để hỗ trợ cho tuyến dưới, mình nghe mà buồn cười vãi ,nào manager lương tháng mấy chục chai giờ phải đi mượn tiền , sau khi tham gia BHDC thì bạn ấy thay đổi đến không ngờ đi chơi với nhóm toàn nói chuyện trên trời, sau 1 năm bỏ học mình thấy bạn ấy chẳng có gì , mình thấy BHDC là 1 hình thức tốt , nhưng ở VN đó là lừa đảo,các bạn SV chớ nghe lời dụ dỗ của BHDC mà bỏ việc học nha!!!

Like
    0
    Các bác nói thế nào chứ bán hàng đa cấp là 1 mô hình kinh doanh khá hay chỉ có điều không phải ai cũng làm được và ko phải ở đâu cũng làm được VD TẬP ĐOÀN AMWAY các bác lại bảo AMWAY lừa đảo đi nó là tập đoàn bán hàng đa cấp rất khủng ( nhưng ko ở nước ngoài) mình từng tham gia hội thảo của AM WAY và nhận thấy về cơ bản thì bọn nó bán cho chính nhân viên của mình VD bạn mua SP của nó với giá 1 đồng rồi bạn đem bán cho người khác với giá 1,1d... vấn đề là bạn làm sao bán được hàng thôi, cái đó là sự tách biệt giữa ngành sale và ngành khác nếu bạn học về sale thì cái này tăng exp nhanh. Vấn đề là SẢN PHẨM nếu bạn vào công ty đểu sản phẩm đểu thì bạn lại đang tự huỷ hoại các mối quan hệ của mình :-j

Like
    0

hêhe

Quote Được gửi bởi U23_VN View Post
    Sao thấy mấy tụi bán hàng đa cấp vui vui sao ấy, mặt mặt mày thì đúng là ngố, nhìn là biết nai hay tỉnh lên, thế mà cũng áo vào quần, cavat, xách cặp làm như Business dữ lắm, toàn là gà hiểu nhau hết rồi hi hi
    sao nói ghê vậy,cavac mà vậy sao

Like
    0
    sao nói ghê vậy,cavac mà vậy sao
    Ko hiễu bạn muốn nói gì

Like
    0
    Bản thân kinh doanh đa cấp không có gì là xấu. Tuy nhiên nó không phù hợp với văn hóa Việt, khi dân ta còn nghèo, nhiều người vì tiền mà bán rẻ cả liêm sỉ của mình. Kinh doanh đa cấp ở Việt Nam không lừa lọc ai, vì người ta có quyền tham gia hay không, nhưng thực chất nó gián tiếp tạo ra những kẻ lừa đảo.

sinhvienbb Guest
    Quote Được gửi bởi vegetsky View Post
    Sinh Lợi chuyển thành "Thiên Ngọc Minh Uy" rồi trên đường 32 Nhổn, nhìn trông hốt lắm ) , =)) ở đó sinh hoạt kiểu "bầy đàn" một lũ mặt khỉ ngồi nói chuyện bắt chấy cho nhau ở giữa sân, chả có vẹo gì cả đâu =)), Còn Lố Lăng và Cơ Hội (Lô Hội) mình biết một chinh nhánh ở Giang Văn Minh =)) Đi qua đã ngửi thấy mùi rồi, khó ngửi lắm, tôi nhạy cảm đi qua 1 thằng Lố Hôi là nhận ra ngay nhân viên BHDC chả cần vào, nhìn bọn mặt khỉ là nhận ra ngay =))
    Ý tưởng lớn gặp nhau vote cho một phiếu nè. Nhìn một đám chư hầu của tụi Lố lăng và Cơ hội trên post bài còn sai chính tả thì thừa biết bọn này là thế nào rồi.

Like
    0
    "Rẻ “vô địch” thuộc về son dưỡng môi Aloe lips with jojoba, giá gốc 1.900 đồng/cây, giá bán lẻ của Lô Hội gấp... 40 lần. Giữ vị trí thứ hai là kem đánh răng Forever Bright Toothgel, giá nhập 2.600 đồng/tuýp, giá bán lẻ cũng gấp... 40 lần. Kế đến là nước xịt tóc Forever Aloe Pro-set giá gốc 3.100 đồng/chai, giá bán lẻ gấp... 55 lần."
    -> Ko bit' thông tin này lấy ở đâu nữa ! 1 chai nước xịt tóc mà giá 3.100 đồng --> pó hand ! Nội cái chai ko là thấy hơn rồi ! Đừng nói chi chất lượng bên trong , còn thuế nhập khẩu gì nữa v.v... Bạn à ! Trước khi nói thì nên suy nghĩ trước , ko người ta chửi vô mặt là ngu mà khoe khoang đó .
    @vegetsky : Xin lỗi trước ! Bạn hơn được người ta cái gì mà bày đặt chê bai chửi nặng nhẹ ! Chỉ có những người ngu , thiếu văn hóa , thiếu kiến thức mới nói ra những lời lẽ đó thôi !
    Xin lỗi mọi người trước nha ! Mình nghĩ mình còn là sinh viên , chưa kiếm ra tiền , cho nên có suy nghĩ hay nói gì trước thì mình cũng nên nhìn vào cái hiện tại của mình . Mỗi người có 1 suy nghĩ và 1 cái nhìn nhận riêng , chưa biết cái nhìn nhận của mình là đúng hay ko thì đừng nên nói lung tung , gây 1 số tỗn thương và ác cảm cho người tốt !
    Mình mong các bạn " uốn lưỡi 7 lần " trước khi nói he
    Thanks !

Like
    0
    nếu thông tin đó ko chính xác thì bạn cho biết giá bán ở LH đi
    hay cũng bảo mật nốt
    phải là thành viên sau khi bỏ tiền mua hàng mới đc biết giá
    ha ha , đến tên công ty và sản phẩm mà cũng bảo mật thì câu trên tớ yêu cầu hơi vô lý nhỉ
    ko cho mọi ng biết thì tớ vẫn cứ tin giá nó là như vậy

Like
    0

Hấp dẫn đây ! đội nhóm áo đen đây ...bữa nào gặp chỉ tôi khả năng nguy hiểm của tôi nhé

Quote Được gửi bởi Lonelybo View Post
    Mình đâu cần phãn biện vì chính mình cũng là 1 nạn nhân cũa nó mà. Mình không nói đến phong cách, vì phong cách chĩ che mắt mà thôi. Mình muốn nói đến ở đây là cái người dứng đầu nhóm có làm việc theo đúng cái tâm cũa ngành nghề ko thôi. À mới nhớ ra. Nhóm mình tham gia tìm hiễu là của QL tên Trác Huy Trường thì phãi. Nếu có ai vào nhóm này thì tránh xa ra. Nguy Hiễm.
    đội nhóm áo đen đây ...bữa nào gặp chỉ tôi khả năng nguy hiểm của tôi nhé

Trang 3 / 11 FirstFirst 1234568 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết