Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3
    Like
    0

Hoi cach su dung Album Creator V3.1

su huynh nào biết Album Creator xin chỉ giùm đệ, đệ xài nhưng cứ đến bước : Generate thi nó báo lỗi là : Album Creator could not access file index0.html (hoặc file config0.xml - phụ thuộc vào cái skin mình chọn).
    Đệ đang cần gấp mong các huynh chỉ giáo cho.
    Thanks
    Quote Quote

Like
    0
    Lỗi đó là do chương trình không thể truy cập vào file của bạn. Bạn xem lại đường dẫn xem có đúng không, có file index0.html .. không, hoặc bạn xem có ai đặt thuộc tính của thư mục chứa file thành read-only không. Còn bình thường ra nó vẫn cứ chạy như trâu mà. Nếu vẫn không được thì bạn thử cài lại chương trình xem.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi FlasH-lee
    Lỗi đó là do chương trình không thể truy cập vào file của bạn. Bạn xem lại đường dẫn xem có đúng không, có file index0.html .. không, hoặc bạn xem có ai đặt thuộc tính của thư mục chứa file thành read-only không. Còn bình thường ra nó vẫn cứ chạy như trâu mà. Nếu vẫn không được thì bạn thử cài lại chương trình xem.
    Ban noi co file indẽ ... gi gi ngjhia la seo ???? khi no tao thi no chi tao duoc cai file *.acp trong thư mục proéct mà thôi à! còn trong cái thư mục nó tự tạo ra để lưu kết quả thì chả có file gì cã, mình đang xai w203 và đã cấp quyền toàn bộ cho tất cả thư mục đó rùi mà...chẳng hiểu seo nữa... Bạn đã từng bị thế này chưa?

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết