Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7
    eku037 Guest

lay lai du lieu khi bi chia lai partion

các bác cho hỏi la khi chia lại ổ cúng thì có lấy lại được dữ liệu nữa không? có thì dùng phần mềm nào thích hợp nhất
    Quote Quote

Like
    0
    Dùng RecoverMyFiles thử xem
    http://www.mediafire.com/?oqmcitgjmmz
    Tôi nhớ như trước kia tôi cũng dùng nó để tìm, nhưng không lấy lại đầy đủ lắm.

Like
    923
    Bác trên nói đùa ghost thì làm sao mà lấy lại được dữ liệu. Còn chia ổ cứng, fdisk, format thì bác có thể sử dụng phần mềm Power Data Recovery rất tốt. Download: http://www.mediafire.com/?ziy0e2ezzmk

Like
    0
    Dùng Đỉa Hiren Boot 9.x chạy trong Win Tool chương trình sau :
    GetDataBack for FAT 2.31 - phần mềm khôi phục dữ liệu cho hệ thống file FAT
    GetDataBack for NTFS 2.31 - khôi phục dữ liệu cho hệ thống file NTFS
    là Bạn có thể phục kha khá dử liệu sau khi phân vùng hoặc Format HDD .Tuy nhiên Bạn phải lưu lại các dử liệu trên 1 HDD khác để dùng lại

Like
    1
    Nếu muốn phục hồi gần như đầy đủ 1 ổ nào đó thì nên xóa trắng ổ đấy đi thì phục hồi được khoảng 90%.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Quote Được gửi bởi abcd1232 View Post
    Bác trên nói đùa ghost thì làm sao mà lấy lại được dữ liệu. Còn chia ổ cứng, fdisk, format thì bác có thể sử dụng phần mềm Power Data Recovery rất tốt. Download: http://www.mediafire.com/?ziy0e2ezzmk
    Đúng vậy!!!Có lần có anh làm trước cho em một bản ghost XP1(Từ thủa sơ khai-chưa có cái gì).Đến lúc máy em bị trục trặc thì ghost cái đấy vào.Kết quả (Khỏi bàn).Chỉ còn cách
    Được sửa bởi nh0k_k0mputer lúc 19:08 ngày 28-08-2009 Reason: Bổ sung bài viết
    2009 - Now

Like
    0
    Sau khi format, chia lại ổ cứng. Nếu chưa ghi thêm dữ liệu mới đè lên thì khả năng phục hồi bằng phần mềm khá cao.
    Nên phục hồi bằng cách tháo ổ cứng ra, lắp vào máy khác. Rồi dùng các phần mềm phục hồi dữ liệu, lưu dữ liệu phục hồi được sang máy đó.Sau khi phục hồi xong hãy copy về lại ổ cũ

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Quote Được gửi bởi Bamboo2610 View Post
    Em vua ghost vua noi chuyen dt voi ban. lo tay cho toan bo o cung thanh 1 o, bay jo may tram GB du lieu cua em ve Zero hic , ko co cach nao giup em ha cac bac
    Nếu chưa có kinh nghiệm, tốt nhất đừng tự làm, kẻo mất luôn dữ liệu không phục hồi được nữa.
    Trước đây tôi có phục hồi ổ cứng bị ghost nhiều ổ thành 1 như bạn. Dùng đĩa Hiren Boot và phần mềm Paragon Partition đi.
    Được sửa bởi tanphuong85 lúc 08:35 ngày 24-12-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    Power Data Recovery cái này lấy lại được nhưng không có key các bạn a

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết