Hiển thị kết quả từ 1 đến 8 / 8
    Like
    0

Thông tin Help me!! Phá mật khẩu cho File excel

Hiện mình đang có một File excel rất quan trọng, nhưng mà quyên mất mật khẩu rồi, có bác nào có phần mềm nào phá mật khẩu thì post lên cho em với hoặc gửi vào mail: hoainam12685@gmail.com . rất mong được sự giúp đỡ của các bác
    Quote Quote

Like
    923
    Office Password Recovery Toolbox là một chương trình khá hay, giúp bạn tìm và gỡ bỏ mật khẩu của các tập tin MS Office (Word, Excel, Access, Outlook). Mật khẩu ở đây gồm mật khẩu không cho mở tập tin, các mật khẩu khóa chế độ in ấn, sửa chữa nội dung, bảo vệ... Ngoại trừ mật khẩu để mở tập tin, các mật khẩu khác đều được chương trình nhận dạng rất nhanh và có nút Copy để sao chép. Tuy nhiên, để gỡ bỏ mật khẩu mở tập tin, yêu cầu máy tính phải kết nối Internet để làm việc.
    Link download: http://www.mediafire.com/?dkyj12yizgm
    Chú ý: Sau khi cài đặt copy file OPRTbox.exe vào thư mục cài đặt (để làm gì thì ai cũng biết) .

Tốc độ tìm mật khẩu rất nhanh, em thử với file Excel mật khẩu dài 14 kí tự có cả chữ hoa, chữ thường và số thì mất 3 giây. Sau khi tìm được mật khẩu nó sẽ tạo ra một file có tên filename_Fixed.*** (cùng phần mở rộng với file ban đầu) có nội dung giống hệt file ban đầu của bác nhưng không có mật khẩu.
    Nếu bác muốn mua thì giá phần mềm là khá đắt, trên trang web của nó thông báo rằng nếu bác bỏ ra 59.95 USD thì bác sẽ có 1 cái mã đăng kí dùng được đúng 2 lần (chỉ tìm được mật khẩu của 2 file) , muốn dùng tiếp thì phải nôn tiền ra.
    Được sửa bởi abcd1232 lúc 21:31 ngày 22-08-2009

Like
    0
    pác có nói quá hông đấy. tôi da từng dò pass chỉ khoảng 12 ký tự cái đề thi học phần của GV mà bọn tôi chôm được nhưng 2 ngày mà không tìm ra. Máy PenIV nhé

Like
    0
    Cái phần mềm này là gỡ bỏ mật khẩu thôi. Chứ nếu có dò được mật khẩu 14 ký tự của bạn thì phải bật máy cho nó chạy liên tục cho đến đời con, đời cháu của bạn chưa chắc đã tìm ra nhé.

Like
    0

Thông tin Ko khó

Ai không phá được gởi file qua Tuấn phá cho.ĐT:0972.709.052.Email:lenguyen9984@yahoo.com. vn.100K 1FILE,Tiền cà phê thui.Trong vòng 5 phút sẽ có tin vui.
    Được sửa bởi tuancnt84 lúc 15:28 ngày 20-11-2010

Like
    0
    tui thử rồi.Phần mềm này kèm theo con sâu đấy .Sẹo quần

Like
    0

Dễ và khó!

Nhớ thời năm 2008 mình cũng tìm ra phần mềm phá pass trong vòng 1 giây mà không tìm ra bài này để hỗ trợ. Thời đấy có phần mềm Excel Password Recovery 1.05 gì đấy phá 5 vòng mật khẩu của Excel đúng chỉ 1 giây, mà rõ ràng password dài full cả ký tự từ pass của Sheet đến pass Workbook, pass VBAProject hay pass Open và cuối cùng cả pass của Share Workbook là cái khó phá nhất mà nó còn phá được.

Còn nhớ cái tiện ích đọc số khó phá thế mà chỉ cần phá tầm 1 - 2 giây là xong, tiếc là mình quá chủ quan nghĩ là có phần mềm mình cần lúc nào thì phá ra lúc đấy nên không lưu code file tiện ích đọc số kia. Sau này thì không hiểu làm sao không thể phá nổi những file mật khẩu dài, file đã khóa bằng Share Workbook, khả năng nó đã bị khóa lại không còn là phần mềm ngang với phần mềm bản quyền nữa.

Like
    0
    Vậy là không có cách nào tự mình làm hả bạn.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết