Trang 60 / 66 FirstFirst ... 555758596061626365 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 591 đến 600 / 653
    Like
    50
    Quote Được gửi bởi BlogTheThao.Com View Post
    @thongdoanvan: Bác huongct chê BLĐ của Arsenal(bác ấy muốn nói đến Wenger) không biết làm kinh tế + bản lĩnh kém,... nên tôi mới bảo bác ấy đề cử vài cái tên HLV mà bác ấy cho là giỏi hơn Wenger về khoản này để anh em tham khảo. Bác baby... cũng đang chờ đọc "cao kiến" của bác huongct. Dường như bác muốn bênh vực huongct nên bắt tôi phải trả lời câu hỏi mà lẽ ra bác huongct phải trả lời.

Bác có thể tìm hiểu những bài báo tổng kết về những thành quả của Wenger ở Arsenal để biết thêm hoặc vào diễn đàn CĐV Arsenal mà đọc. Những cái đã có thì viết lại để làm gì?

Còn muốn nghe cao kiến của bác huơngct thì ngồi đợi tiếp nhé

Tội nghiệp bác Blog quá, chắc có lẽ tui phải giả vờ nói bậy cái gì đó cho bác chụp chơi nhé, chứ chụp bậy bạ vô căn cứ người ta cười cho. Tui nói một đằng bác vẽ ra tùm lum, bác tưởng mấy người trong này mù chữ hay sao nhỉ ?.

ARS trắng tay biết bao mùa rồi, chính bác còn muốn bỏ ARS kia mà. Đọc lại xem fan ruột thừa như bác còn muốn bỏ ARS, nó mà không thay đổi thử xem còn ma nào thích nữa, ARS bây giờ đá cũng bình thường thôi chứ kỹ thuật còn hơn ai đâu nữa mà gọi là bản sắc !.
    Quote Được gửi bởi BlogTheThao.Com View Post
    Ngoài Arsenal là tình yêu lớn của tôi thì tôi cũng thích Barca mà bác, tôi cãi hồi nào đâu, tôi chỉ bảo mình không thích Barca nhiều như Arsenal. Nếu Mourinho mà về Barca hay Arsenal thì có khi tôi "sống độc thân" hoặc tìm "tình yêu mới" cũng nên. Nói vậy chứ có khi Mourinho về Arsenal mà vẫn kế thừa lối chơi mà Arsene Wenger đã xây dựng cho Arsenal thì sao nhỉ, chuyện ở thì tương lai thì cứ để tương lai trả lời vậy.

Tôi yêu Arsenal nhưng nếu những con người cũ mà tôi yêu thích lần lượt ra đi, cả Wenger cũng ra đi, một HLV mới về và thay đổi lối chơi của Arsenal đến nỗi tôi không còn nhận ra Arsenal nữa thì có lẽ tôi cũng sẽ "ra đi". Vợ chồng còn bỏ nhau được nếu 1 trong 2 thay đổi hoặc vì thiếu hòa hợp thì Arsenal với tôi cũng thế thôi.

.

Like
    0
    HI hi, Những người cũ thì ra di gần het roài. Nhờ ngày nào dội hình 49 trận bất bại. Giờ dây chỉ là hư vô. Còn giáo sư di nốt.Chẵc là bác ấy cũng lựon luôn. Fan ruột là đấy

Like
    0
    Chúc mừng Arsenal đã đạt cú ăn năm. Ráng đi, năm sau là chơi cú ăn sáu rồi.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi thongdoanvan View Post
    Mà tôi thấy Baccar có khi nào muốn mua Arshavin dâu nhỉ? Mua vè làm dự bị cho Xavi?
    Đúng là báo chí tầm bậy thiựt
    Nói hàm hồ, Arshavin sao dự bị cho Xavi hay vậy ?

Nói hợp lý một tý để người ta còn có hứng reply nhé !

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Quote Được gửi bởi huongct View Post
    ARS trắng tay biết bao mùa rồi, chính bác còn muốn bỏ ARS kia mà. Đọc lại xem fan ruột thừa như bác còn muốn bỏ ARS, nó mà không thay đổi thử xem còn ma nào thích nữa, ARS bây giờ đá cũng bình thường thôi chứ kỹ thuật còn hơn ai đâu nữa mà gọi là bản sắc !.
    Arsenal đá thường thường thôi, cũng chả mua cầu thủ gì cho lắm vào, rồi cũng có lúc đứng trên MU đấy thì sao ?

Bác có biết bản sắc của Arsenal là gì ko mà phát ngôn hay vậy ? Xin lỗi bác, nếu Arsenal mà bỏ lối đá cống hiến đẹp mắt đó, chạy theo kiểu đá cù nhầy, chộp dựt như MU thì tôi chả tốn công để xem và cổ vũ nữa đâu.
    Được sửa bởi Maybach 62 lúc 10:22 ngày 08-05-2010 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    50
    Bác Blog còn chán ARS nữa chứ nói gì tui. Mà cái thời ARS xếp trên MU là năm nào vậy ta !

Like
    33
    Cả đám vào đây phản bác ARS toàn là kẻ chẳng ra gì về lĩnh vực Quản Lý Bóng Đá (MANAGER) chứ không phải về Huấn Luyện (COACH). Cái đám người vào chê chỉ quan tâm tới Coach chứ chẳng nghĩ cái cao siêu hơn là Manager >>> đám nông cạn! Nên nhớ đây là bóng đá Anh chứ không phải là TBN, Ý...chỉ việc huấn luyện + chuyển nhượng còn tài chính thì do các ông chủ chi trả, nhưng gần đây có 1 số đội đã bắt đầu giống các giải khác (Chelsea, ManC, MU...)!

Bản thân là 1 fan của Arsenal nên mình cũng buồn khi 6 năm Ars chẳng có danh hiệu nào! Nhưng vẫn luôn tôn trọng và chẳng muốn Wenger ra đi, vì ai cũng biết Ars phải chi tiết kiệm mà thành tích cũng không được quá tệ. Và chỉ có Wenger mới có thể làm điều này (theo mình biết).
    Hãy nhìn MU, Chelsea, Real và ngay cả Barca...hãy thử đem tất cả các HLV ấy về Ars xem, 99% Ars đã bị phá sản như Leeds, xuống chơi giải hạng 3 của Anh rồi.
    Thử hỏi bây giờ từ ban lãnh đạo cho đến CĐV thật sự và BIẾT SUY NGHĨ, xem ai muốn Wenger ra đi? Bảo đảm chẳng có ai cả!
    Thà vẫn là đại gia chơi ở giải cao nhất còn hơn là vô địch liên tiếp 4 năm sau đó vỡ nợ xuống chơi giải hạng 3 gần như mãi mãi!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi yahoo.com View Post
    Thà vẫn là đại gia chơi ở giải cao nhất còn hơn là vô địch liên tiếp 4 năm sau đó vỡ nợ xuống chơi giải hạng 3 gần như mãi mãi!
    Lẽ nào lại là MU, ko chịu à nha, MU là đội bóng hoàn hảo mà ta dù có nợ nầng gần như Leeds thì các fan MU vẫn đòi FA cho MU đá ở PL đấy nhé ! Một đội bóng hoàn hảo đã có thời gian chơi ở Giải hạng Nhì rồi thì ko thể nào xuống lại dưới đó được đâu

Like
    0
    Bác Blog còn chán ARS nữa chứ nói gì tui. Mà cái thời ARS xếp trên MU là năm nào vậy ta !
    Lúc nào chả hơn. Cần gì phải hỏi thế. [-(
    Ars hơn hẳn Mu 1 hay vài bậc về nghệ thuật. )
    Danh hiệu mà có thì tốt rồi. Nếu ko được thì cũng chả sao(Mỗi cái bị hội khác lấy đó làm cớ cắn nhiều). Quan trọng là mỗi phút, mỗi giây được xem Ars đá thôi. Đơn giản chỉ có vậy :x

Like
    50
    Hồi đó giờ chưa nghe ai nói đội bóng lớn mà chẳng cần danh hiệu, ít nhất cũng phải có danh hiệu lai rai, chứ tịt hoài thì có còn là 'đội bóng lớn' không nhỉ ?. Đội bóng sống phần lớn nhờ danh tiếng, một khi danh tiếng không duy trì được thì những cái khác sẽ mất theo, ai làm kd chẳng cũng rõ mà. Cái đạo lý cơ bản vậy đương nhiên lãnh đạo ARS hiểu rõ, nhưng cái fan mong đợi là ARS cải cách như thế nào thôi ! Trước khi trở thành 1 đội làng nhàng !.

Like
    33
    Hồi đó giờ chưa nghe ai nói đội bóng lớn mà chẳng cần danh hiệu, ít nhất cũng phải có danh hiệu lai rai, chứ tịt hoài thì có còn là 'đội bóng lớn' không nhỉ ?. Đội bóng sống phần lớn nhờ danh tiếng, một khi danh tiếng không duy trì được thì những cái khác sẽ mất theo, ai làm kd chẳng cũng rõ mà. Cái đạo lý cơ bản vậy đương nhiên lãnh đạo ARS hiểu rõ, nhưng cái fan mong đợi là ARS cải cách như thế nào thôi ! Trước khi trở thành 1 đội làng nhàng !.
    AC Milan, Roma, Juve cũng chẳng danh hiệu cao quý nào nhưng vẫn được xếp vào các CLB lớn nhé!
    Thế đã qua 6 năm rồi ARS không có danh hiệu nào cả, có thấy thằng NGU nào nói ARS là đội bóng nhỏ không? Hay vẫn gọi là đại gia?
    Hãy nhìn các đội đằng sau ARS năm nay xem, có đội nào xét về mặt cầu thủ + tài chính mà kém hơn Ars không (nhưng nếu để tự lo giống như ARS chắc dám cũng què quặt lắm )? Cuối cùng vẫn xếp sau ARS, cái đáng quý là Ars không cần nhờ vào các ông chủ siêu giàu!
    Danh hiệu thì chắc chắc không có thì Ars sẽ buồn nhưng vẫn sẽ vui do nhìn thấy tương lai vững chắc, không đến nỗi phải đánh mất bản thân như nhiều CLB đang và đã vô địch nhiều lần!

Năm nay, Chelsea vô địch là xứng đáng nhất bởi vì đã thắng 3 đại gia còn lại! Dù vậy vẫn hâm mộ Arsenal!

Trang 60 / 66 FirstFirst ... 555758596061626365 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết