Trang 6 / 7 FirstFirst ... 34567 LastLast
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 65
    Like
    0
    còn tùy vào nhiều yếu tố anh ạ. Năm sau em sẽ thi tiếp đh. Nếu thuận lợi thì sẽ có bằng cử nhân còn nếu mà trời không thương thì chắc phải làm ngoại lệ giống anh thôi
    @mèo : bác này nói câu nào là thích câu ấy. Năm nay bác bao nhiêu cái xuân xanh rồi ạ

Like
    105
    Quote Được gửi bởi windylove2806 View Post
    còn tùy vào nhiều yếu tố anh ạ. Năm sau em sẽ thi tiếp đh. Nếu thuận lợi thì sẽ có bằng cử nhân còn nếu mà trời không thương thì chắc phải làm ngoại lệ giống anh thôi
    @mèo : bác này nói câu nào là thích câu ấy. Năm nay bác bao nhiêu cái xuân xanh rồi ạ
    Không dưới 3 chục, 7x mà. Tất nhiên nội lệ hơn ngoại lệ rồi, tôi cũng chẳng thích nhiều ngoại lệ, nhiều quá thì cái ngoại lệ cũng đâu còn là ngoại lệ nữa
    Thông tin + clip: http://youtube.com/hoctudau

Like
    0
    Quote Được gửi bởi windylove2806 View Post
    Năm nay bác bao nhiêu cái xuân xanh rồi ạ
    Vì lý do lịch sử và chính trị nên nick của mình có chữ 7x. Nhưng thực tế mình sinh vào những năm đầu của thập niên 80 thế kỷ 20. Tuổi thì chắc khoảng bác Tuấn zmt264

Like
    0
    Được quá đi chứ : em đang hoạc Aptech đây , có một số giáo viên trẻ đang làm trợ giảng theo em được biết trước kia cũng là học viên của trung tâm được giữ lại ,chắc là tương lai sẽ đứng bục giảng thôi . Còn tuổi đời mấy thầy cô dạy em toàn thế hệ 8x cả

Like
    0
    Quote Được gửi bởi kiennt88 View Post
    Được quá đi chứ : em đang hoạc Aptech đây , có một số giáo viên trẻ đang làm trợ giảng theo em được biết trước kia cũng là học viên của trung tâm được giữ lại ,chắc là tương lai sẽ đứng bục giảng thôi . Còn tuổi đời mấy thầy cô dạy em toàn thế hệ 8x cả
    Aptech mà cũng có trợ giảng à?

Like
    0
    Chỗ em thấy giáo viên cũng rất trẻ nhưng mà không có trợ giảng. Chắc là phải làm quen rồi đàm đạo với họ xem thế nào )

Like
    2
    Aptech mà cũng có trợ giảng à?
    Có chứ bạn nhưng tùy môn, ví dụ như môn java OOP giờ thực hành phải có trợ giảng để debug và giải thích cụ thể cho từng vấn đề của học viên. Mặc dù lớp chỉ có 25-20 học viên thôi.
    Mà tùy thầy tùy lớp Thường là giáo viên mới thì sẽ là trợ giảng 1 thời jan. Khoảng 2 tuần. Tớ chuẩn bị đi dạy nên bek

Like
    0
    ủa, bạn UFO đang học aptech mà

Like
    0
    Quote Được gửi bởi U.F.O View Post
    Có chứ bạn nhưng tùy môn, ví dụ như môn java OOP giờ thực hành phải có trợ giảng để debug và giải thích cụ thể cho từng vấn đề của học viên. Mặc dù lớp chỉ có 25-20 học viên thôi.
    Mà tùy thầy tùy lớp Thường là giáo viên mới thì sẽ là trợ giảng 1 thời jan. Khoảng 2 tuần. Tớ chuẩn bị đi dạy nên bek
    Như bạn nói, trong giờ thực hành OOP chẳng hạn, sẽ có 2 giáo viên cùng dạy 1 lớp, 1 g/v chính và 1 trợ giảng?

Like
    58
    Quote Được gửi bởi zmt264 View Post
    Không dưới 3 chục, 7x mà. Tất nhiên nội lệ hơn ngoại lệ rồi, tôi cũng chẳng thích nhiều ngoại lệ, nhiều quá thì cái ngoại lệ cũng đâu còn là ngoại lệ nữa
    Tại sao ông này không bào giờ viết chữ thầy đúng hết vậy

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Nghe câu này thấy ức chế, người phát biểu quá lộng ngôn. Cậu nghĩ vào ĐH là mua điểm dễ thế chắc, thế sao cậu ko thi ĐH rồi mua lấy 8.7 điểm đi xem ra trường có thất nghiệp không.
    Không biết người biết ta thì khó mà tìm được công việc phù hợp lắm.
    Thầy cô dạy CNTT đa số đều giàu hơn nhiều người (làm chán rồi mới dạy), mua 7,8 d của họ coi bộ khó.
    Được sửa bởi AnhTuanKB lúc 17:31 ngày 26-08-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Trang 6 / 7 FirstFirst ... 34567 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết