Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 15 / 15
    Like
    0
    Chắc nó dùng tiếng Tây Ba Nha hay Bồ Đào Nha gì đó. Chắc công ty này dữ lắm thì phải ^^. Mình gửi mail thì không thấy có trả lời, gọi điện thoại thì nó bảo chờ duyệt. Xem ra khủng hoảng kinh tế làm mấy công ty làm việc có phần lề mề hơn nhỉ ...

Like
    0
    Tin Tân (Bàu Cát) : khá nổi tiếng mình đã đến phỏng vấn 1 lần, mà thật ra có phỏng vấn gì đâu, cho làm bài test nhãm. máy móc thì dõm nhìn nhân viên thì le que 2,3 người bên lập trình mà hình như cũng đang bắt đầu nghiên cứu chứ không phải làm dự án, còn lại là làm thương mại điện tử. ngồi test mà lo mất xe bên ngoài . thấy nó còn là đại lý của BKAV nữa. rồi về nhà chờ dài cổ ko nghe hồi âm dù là từ chối

Like
    0
    Quote Được gửi bởi lovefruit View Post
    Tin Tân (Bàu Cát) : khá nổi tiếng mình đã đến phỏng vấn 1 lần, mà thật ra có phỏng vấn gì đâu, cho làm bài test nhãm. máy móc thì dõm nhìn nhân viên thì le que 2,3 người bên lập trình mà hình như cũng đang bắt đầu nghiên cứu chứ không phải làm dự án, còn lại là làm thương mại điện tử. ngồi test mà lo mất xe bên ngoài . thấy nó còn là đại lý của BKAV nữa. rồi về nhà chờ dài cổ ko nghe hồi âm dù là từ chối
    bó tay

tại sao những công ty cùi bắp này lại tồn tại được nhỉ

IT học hành vất vả ra làm cho công ty như vầy có 2,3 người, lương < 3tr...

Like
    0
    nghe giống như tên công ty Proconlua

sinhvienbb Guest
    Quote Được gửi bởi freshgraduate09 View Post
    có mấy chữ giống của tiếng Pháp, mà không dám chắc, mình mới học tiếng Pháp mấy tháng à
    Tầm bậy nà, nó là text giả đó không có nghĩa gì hết nó chỉ dùng để thiết kế, dàn trang in ấn thôi. Xem thêm ở đây www.lipsum.com trong này có phần ngôn ngữ Tiếng Việt đó.

Có vẻ như trang này làm ăn hơi cẩu thả nhỉ, trang web đang thiết kế chạy thử mà public rồi.

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết