Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 14
    Like
    0

Câu hỏi, cần giúp đỡ Hỏi Về Đầu DVD Karaoke 6 số california

Hôm qua em mới mua cái đầu DVD karaoke 6 số của hãng California nó có chức năng đọc được USB (có lỗ cắm usb trên đầu đĩa ) nhưng sau khi em lên máy tính chép vài bản nhạc vào USB đễ cắm vào nghe thì nó nói NO DISC. nó ghi hỗ trợ định dạng MP3 , MP4 , ..... pro nào biết cài nhạc và video vào usb làm sao khi khi đưa vào đầu đĩa play được hem . Chức năng chính của USB trong đầu đĩa này là gì? Ai bik về đầu đĩa nay xin cho em hỏi . Thanks trước.
    Quote Quote

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0

Tệ thật ! Má ơi!

Quote Được gửi bởi nhocvip0204 View Post
    Hôm qua em mới mua cái đầu DVD karaoke 6 số của hãng California nó có chức năng đọc được USB (có lỗ cắm usb trên đầu đĩa ) nhưng sau khi em lên máy tính chép vài bản nhạc vào USB đễ cắm vào nghe thì nó nói NO DISC. nó ghi hỗ trợ định dạng MP3 , MP4 , ..... pro nào biết cài nhạc và video vào usb làm sao khi khi đưa vào đầu đĩa play được hem . Chức năng chính của USB trong đầu đĩa này là gì? Ai bik về đầu đĩa nay xin cho em hỏi . Thanks trước.
    Thưa bác! Đầu California trên thị trường hoàn toàn không có cổng vào USB, con em gái em nó kin doanh mặt hàng đầu 6 số này từ thời đầu 6 số mới ra đời mà em chưa từng gặp cái nào có cổng USB, chắc bác chơi hàng China, mà đã là hàng China thì không nói trước được điều gì cả! Xin chia bùn cùng gia quyến.

Like
    0
    Trời có tôi mới nói chứ nếu không tôi thắc mắc làm gì ? nó có chỗ gắm usb luôn mà . Ai rành tư vấn giúp cái.

5. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Bạn đã copy nhạc định dạng gì? Có thể do chưa chuyển sang chế độ chơi nhạc từ USB?

Like
    0
    Tôi copy nhạc định dạng mp3 . Với lại tôi hỏi cái tôi có mấy cái video giờ muốn chuyển sang định dạng MPEG4 theo chuẩn Divx 3.11 , 4.x , 5.0 thì sao hả bạn.

Like
    0

Tệ thật ! Nan y đây!

Quote Được gửi bởi nhocvip0204 View Post
    Tôi copy nhạc định dạng mp3 . Với lại tôi hỏi cái tôi có mấy cái video giờ muốn chuyển sang định dạng MPEG4 theo chuẩn Divx 3.11 , 4.x , 5.0 thì sao hả bạn.
    Bác nói đúng, nếu đúng định dạng MP3 và Avi thì hoàn toàn các đầu đĩa trên thị trường thời hiện đại hóa này đều có thể đọc được. Nhưng đầu 6 số mà có chỗ cắm USB thì đúng là hơi lạ, mà em cũng chưa gặp cái đầu 6 số nào có chỗ cắm USB cả nên chưa thử mặc dù con em gái em nó đang kinh doanh mặt hàng này, đa dạng, đa chức năng, riêng chỗ cắm USB thì em chưa gặp!

Like
    0
    Vậy chắc em gái bạn chưa cập nhật hàng mới rồi đầu DVD karaoke 6 số California có hỗ trợ đọc USB đàng hoàng.

Like
    0
    Có thể! Để em nghiên cứu thêm! Chúc bác vui với cái California của mình

Like
    9
    Cái chuyện đầu đĩa Karaoke có khe cắm USB thì có từ lâu rồi, khoảng hơn một năm trước đây anh bạn tôi có mua loịa đó rất tiện nghe nhạc Mp3. Các bác không tin xem hàng SUMO ấy thì thấy nghay.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi ngocsuongvn View Post
    Thưa bác! Đầu California trên thị trường hoàn toàn không có cổng vào USB, con em gái em nó kin doanh mặt hàng đầu 6 số này từ thời đầu 6 số mới ra đời mà em chưa từng gặp cái nào có cổng USB, chắc bác chơi hàng China, mà đã là hàng China thì không nói trước được điều gì cả! Xin chia bùn cùng gia quyến.
    tôi khẳng định trên thị trường có đầu 6 số của califonia có cổng usb. hiện giờ tôi cũng đang sở hữu 1 chiếc đầu 6 số đó với model 168 màu đen của cali luôn. Nhưng thực tình cũng chưa cắm được usb. Anh em có ai đã dùng và biết cách cài đặt thì trợ giúp. Thank!

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết