Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 14 / 14
    Like
    245
    hồi đó khác, bi giờ khác, lúc trước đầu Cali chỉ có xài đĩa 5 số, sau đó update lên 6 số (cách đây tầm 3-4 năm) lúc đó không có ngõ đọc USB, cái đầu Karaoke dầy cả tấc.
    Bây giờ khác rồi, dù 6 số nhưng nó vẫn mỏng tầm 4-5 phân gì đó và có hỗ trợ đầu đọc USB.
    Ai cũng đúng cả, muốn biết ngõ đó cài đặt sử dụng thì đọc hướng dẫn sử dụng kèm theo thôi.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi nhocvip0204 View Post
    Hôm qua em mới mua cái đầu DVD karaoke 6 số của hãng California nó có chức năng đọc được USB (có lỗ cắm usb trên đầu đĩa ) nhưng sau khi em lên máy tính chép vài bản nhạc vào USB đễ cắm vào nghe thì nó nói NO DISC. nó ghi hỗ trợ định dạng MP3 , MP4 , ..... pro nào biết cài nhạc và video vào usb làm sao khi khi đưa vào đầu đĩa play được hem . Chức năng chính của USB trong đầu đĩa này là gì? Ai bik về đầu đĩa nay xin cho em hỏi . Thanks trước.
    khi moi bat nen no nao no Disk ban cam usb vao la no tu nhan sau do ban chon file can mo. ok

Like
    0
    hehe cái này thì mình gặp rồi mình dùng cái USB kingmax 4G của mình thì mở ko dc nhưng khi đổi sang Utraanrtrandsend thì đọc bình thường nhưng mà khi cắm USB vô các bạn phải lấy đĩa ra và bật tắt mở lại nút nguồn là dc ak .

Like
    0
    Bạn để đĩa ở trong cái đầu đóa,sau đó cắm vô cái usb sau đó cho cái đĩa ra là nó tự nhận usb,( đĩa nào cũng được,miễn là có đĩa=> tớ hum đó không có đĩa hát thế là cho vô cái đĩa quin ) và bây giờ bạn tự play và thưởng thức good luck !

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết