Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    0

Hạnh phúc hỏi về trung tâm HBC thuộc ĐH KHTN ?

dạ báo cáo với các anh các chị ddth là em đang có ý định đi học ở cái trung tâm HBC này , ở hà nội , thuộc ĐH KHTN , em thấy trên web quảng cáo ghê lắm , nào là 90% học viên ra trường có việc làm , nào là 2 bằng khen của UBND TP hà nội , nào là học KTV ở HBC để có sự khởi đầu hoàn hảo , 6 lý do theo học ở HBC v...v , ai biết gì về trung tâm này làm ơn giúp em với chất lượng và học ở đó ra sao , theo các anh chị thì nên học trung cấp hay học trung tâm , học trung cấp thấy bảo được liên thông , còn học trung tâm thì vững nghề , mà học hệ KTV 2 năm ở các trung tâm ĐH KHTN được cấp cái bằng KTV thì phải , k0 biết giá trị tấm bằng này ra sao , khó xử quá , sắp tới em đi học rồi ai biết giúp em với
    Quote Quote

Like
    0
    Quote Được gửi bởi lucky000 View Post
    em thấy trên web quảng cáo ghê lắm
    bác xem quảng cáo thế nào thì cứ lấy 30% là thật, 70% là giả
    thế là xong thôi

theo em biết thì những chỗ nổi tiếng thì chưa chắc chất lượng tốt hơn các chỗ khác (không có nghĩa là không tốt ) còn giá cả thì luôn đắt hơn ít nhất 20%

Like
    0
    Quote Được gửi bởi chick chick View Post
    bác xem quảng cáo thế nào thì cứ lấy 30% là thật, 70% là giả
    thế là xong thôi

theo em biết thì những chỗ nổi tiếng thì chưa chắc chất lượng tốt hơn các chỗ khác (không có nghĩa là không tốt ) còn giá cả thì luôn đắt hơn ít nhất 20%
    cảm ơn bác nhưng em cần bít rõ hơn về trường này và k0 bít nên học trung cấp hay trung tâm , hix sao chả ai ddth giúp thế nhỉ , em cần giúp đỡ gấp mà , giải đáp dùm em vài câu cũng được (

Like
    0
    Chỗ này vớ vẩn lắm, đừng có mà đâm đầu vào đó !

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết