Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

Cài Driver cho máy tính

Máy tính của em có nối mạng nội bộ nhưng sau khi cài lại Win không còn dùng được mạng nội bộ nữa, em hỏi bạn bè bảo rằng phải cài lại drives cho máy nhưng máy tính của em đã mất đĩa driver. Em lên mạng tìm driver cho máy tính (vào trang của Foxconn) nhưng không biết phải down về những cái gì để sử dụng cho máy tính của em. Bảo em với. Thanks!
    Quote Quote

Like
    0
    Vào trang này đủ hơn:
    http://www.driverguide.com

Like
    0
    Em đã vào trang này, người ta yêu cầu phải Log in nhưng Đăng ký mãi mà không được. Trong trang hỗ trợ của Foxconn có rất nhiều driver, em không biết phải tải những cái driver nào cho máy tính của em và Sau khi tải xong phải làm thêm những thao tác gì để dùng được mạng nội bộ?

Like
    0
    bạn nhìn vào main và đọc tên main lên song qua máy khách và google danh ten main vào và copy driver ve may minh la ok

Like
    0
    Quote Được gửi bởi mieu mieu View Post
    Em đã vào trang này, người ta yêu cầu phải Log in nhưng Đăng ký mãi mà không được. Trong trang hỗ trợ của Foxconn có rất nhiều driver, em không biết phải tải những cái driver nào cho máy tính của em và Sau khi tải xong phải làm thêm những thao tác gì để dùng được mạng nội bộ?
    Khi không vào được mạng LAN, khả năng card mạng của bạn chưa được cài driver, vậy nên bạn chỉ cần download driver cho card mạng (driver LAN) mà thôi.
    Sau khi đã có driver thì dùng tính năng Device Manager của Windows để cập nhật driver

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết